Mwakyembe amteua Albert Msando kuwa Mjumbe wa kamati ya kupitia sheria ya hakimiliki


Donatila

Donatila

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2014
Messages
3,092
Likes
4,067
Points
280
Age
28
Donatila

Donatila

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2014
3,092 4,067 280
1.jpg


Waziri wa Habari Sanaa, Utamaduni na Michezo, Dkt Harrison Mwakyembe amemchagua Mwanasheria na mdau wa masuala ya Sanaa Albert Msando kuwa Mjumbe wa kamati ya kupitia sheria ya Hakimiliki.

Katika tarifa iliyotolewa na Katibu Mkuu wa Wizara Bi Leah Kihimbi kuhusu uteuzi huo wa Msando imesema kwamba uteuzi huo umetokana na vikao vilivyofanywa na wadau wa sanaa pamoja Mh. Waziri Mwakyembe.

Kwa upande wa Albert Msando ambaye amepatiwa nafasi hiyo na serikali ameahidi kupitia ukurasa wake wa Instagram kwa kusema kwamba ni wakati sasa wa kuhakikisha sheria za nchi zinalinda haki za wasanii na kuhakikisha wasanii wanafaidika na kazi zao.

Msando ameandika "Ulaya na Marekani wasanii wengi sio masikini. Hapa kwetu wasanii wengi ni majina tu. Wengi wanaishi maisha ya 'naomba nitoe niko vibaya'. ni wakati sasa wa kuhakikisha sheria zetu zinalinda haki za wasanii".

Ameongeza "Harrison Mwakyembe tutafanya kazi uliyotutuma"

Msando mara nyingi amekuwa mbele katika kuwasaidia wasanii kwenye masuala yanayohitaji msaada wa kisheria.


2-jpg.617825




Muungwana
 
P

profesa.n.

Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
80
Likes
49
Points
25
Age
28
P

profesa.n.

Member
Joined Apr 23, 2012
80 49 25
Hongera sana bwana Albert msandu,nimiongoni mwawanasheria wataratibu sana and very smart,pamoja na Peter kibatala nawakubali sana juhudi zenu za kuhakikisha maswala ya kisheria yanazingatiwa kama ipasavyo
 
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
21,578
Likes
63,377
Points
280
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
21,578 63,377 280
Hongera kwake
Haya Chadema vipeeee hakuna w kubutwa kutoka huko?
Mnimesahau mlisomea chuo chenu na ulafi, kupenda pesa za kuhongwa na hata wazungu, uongo, udaku n.k

Ha ha haaaaa
Kama nawaona mnazidi kusaga meno leo
Eeeeeeh
 
Mchoraji Cyper255

Mchoraji Cyper255

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2012
Messages
1,472
Likes
5,153
Points
280
Mchoraji Cyper255

Mchoraji Cyper255

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2012
1,472 5,153 280
Duh! Jamaa anazidi kuula tu. Nimeamini ukimtanguliza Mungu na kuwa na bidii mambo yanakunyookea mpaka we ukaanza kujishangaa tu.
 
kinundu

kinundu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2016
Messages
1,690
Likes
1,646
Points
280
kinundu

kinundu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2016
1,690 1,646 280
Hyo kamati si itakua inaukomo.. Ama ni ya milele kusimamia umiliki...
 
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
8,404
Likes
5,937
Points
280
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
8,404 5,937 280
Duh! Jamaa anazidi kuula tu. Nimeamini ukimtanguliza Mungu na kuwa na bidii mambo yanakunyookea mpaka we ukaanza kujishangaa tu.
Jidanganye na mungu wako!! Ccm hawajui huyo mungu,kama unataka cheo pale basi mtumikie Dinosaur kwa nguvu zote na kwa akili zote! Majambazi kibao yameula huku kwetu kwa kuutumia ujambazi wao kuitumikia ccm!! Uki--- mpinzani cheo kinakufuata chenyewe
 

Forum statistics

Threads 1,235,149
Members 474,353
Posts 29,213,248