Mwaka mzima kavukavu!


Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
96
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 96 145
Ni muda wa mwaka mmoja sasa sijaweza kukutana na mwanamke hii inatokana na hali halisi na sehemu nilipo mila na Desturi zao ni kali. Siku za kwanza nilidhani nitapata hata demu mmoja wa kuweza kuchakachua! Lakini mwaka sasa unapita bila bila.

Naomba msaada kama kuna mtaalamu ninaweza kuwa mzima kama mwanzo hofu yangu kitu chochote usipokitumia basi uwezo wake wa kufanya kazi unapungua.Sasa kama kuna mtaalamu naomba anishauri nitakuwa bomba au ndio imekula kwangu?
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
sema uko wapi tu- for export only
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
Naomba msaada kama kuna mtaalamu ninaweza kuwa mzima kama mwanzo hofu yangu kitu chochote usipokitumia basi uwezo wake wa kufanya kazi unapungua.Sasa kama kuna mtaalamu naomba anishauri nitakuwa bomba au ndio imekula kwangu?
sema uko wapi tu- for export only
Acha kumpa mwenzio matumaini wakati ambapo wamsanifu tu....mwenzio atachukulia kwa umakini wake halafu itakuwa ni shida............
 
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
96
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 96 145
Preta jamani huku niliko ndio hivyo tena nishauri tu nitakuwa okay au ndio kazi ninayo?
sema uko wapi tu- for export only
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
Ni muda wa mwaka mmoja sasa sijaweza kukutana na mwanamke hii inatokana na hali halisi na sehemu nilipo mila na Desturi zao ni kali. Siku za kwanza nilidhani nitapata hata demu mmoja wa kuweza kuchakachua! Lakini mwaka sasa unapita bila bila.

Naomba msaada kama kuna mtaalamu ninaweza kuwa mzima kama mwanzo hofu yangu kitu chochote usipokitumia basi uwezo wake wa kufanya kazi unapungua.Sasa kama kuna mtaalamu naomba anishauri nitakuwa bomba au ndio imekula kwangu?
kwa kweli nimefurahi kusikia kuwa kuna sehemu mabinti wanadhibitiwa kiasi cha mtu kukosa hata wa kuchakachua kwa mwaka mzima.
natamani siku nikiwa mama niishi ktk ulimwengu kama huo na kabinti kangu.
kuhusu swali lako nadhani hakuna madhara,tafuta kuna thread ya Rev. masa kuna mtu alimuombea ushauri kama wako,yeye alikaa sijui miaka saba bila kumjua mwanamke ila wengi walidi hakuna madhara ya kiafya.
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,432
Likes
1,463
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,432 1,463 280
Ni muda wa mwaka mmoja sasa sijaweza kukutana na mwanamke hii inatokana na hali halisi na sehemu nilipo mila na Desturi zao ni kali. Siku za kwanza nilidhani nitapata hata demu mmoja wa kuweza kuchakachua! Lakini mwaka sasa unapita bila bila.

Naomba msaada kama kuna mtaalamu ninaweza kuwa mzima kama mwanzo hofu yangu kitu chochote usipokitumia basi uwezo wake wa kufanya kazi unapungua.Sasa kama kuna mtaalamu naomba anishauri nitakuwa bomba au ndio imekula kwangu?
uko saudia nini kaka! madhara yapo kaka unaweza ukawa chizi!
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
Acha kumpa mwenzio matumaini wakati ambapo wamsanifu tu....mwenzio atachukulia kwa umakini wake halafu itakuwa ni shida............
wewe unajuaje kama nipo mahali alipo?...huwezi jua....wakati mwingine unaweza ona utani lakini watu tupo serious
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,597
Likes
663
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,597 663 280
nyeto itakuwa imekumaliza bila shaka. Pole mwenzetu
 
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
96
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 96 145
Kweli hata mimi nakuombea siku ukiwa na kabinti kako uje uishi huku maana hutakuwa na shaka kabisa. Kweli maisha ya Bongo kuchakachua ni rahisi sana sijui kwanini lakini kama hakuna madhara nashukuru na ninauhakika kuwa Mungu nae atanisaidia!
kwa kweli nimefurahi kusikia kuwa kuna sehemu mabinti wanadhibitiwa kiasi cha mtu kukosa hata wa kuchakachua kwa mwaka mzima.
natamani siku nikiwa mama niishi ktk ulimwengu kama huo na kabinti kangu.
kuhusu swali lako nadhani hakuna madhara,tafuta kuna thread ya Rev. masa kuna mtu alimuombea ushauri kama wako,yeye alikaa sijui miaka saba bila kumjua mwanamke ila wengi walidi hakuna madhara ya kiafya.
 
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
96
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 96 145
Lakini kumbe na mimi naweza kukuta nasaidiwa sema naleta utani hapa
wewe unajuaje kama nipo mahali alipo?...huwezi jua....wakati mwingine unaweza ona utani lakini watu tupo serious
 
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
674
Likes
4
Points
0
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
674 4 0
kama ni mwiko kuchakachua mabinti, tafuta alternatives zingine.....read between the lines. Plus who told you you must use it?
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
Kweli hata mimi nakuombea siku ukiwa na kabinti kako uje uishi huku maana hutakuwa na shaka kabisa. Kweli maisha ya Bongo kuchakachua ni rahisi sana sijui kwanini lakini kama hakuna madhara nashukuru na ninauhakika kuwa Mungu nae atanisaidia!
ila kusema ukweli niko curious kakangu kujua ni sehemu gani uliko ambayo ni uchakachuzifree,maana muda si mrefu nilikwenda maeneo fulani ambako ni kijiji mno hadi mnapishana na chui,hakuna hata phonenetwork lkn vibinti vya huko vinachakachuliwa na wafanyabiashara kutoka mjini hadi machozi yanaweza kukutoka.
kama hupendi kutaja in public niambie hata Pm jina la hiyo sehemu/nchi naona ni maajabu sana,labda nikipajua naweza kujifunza kitu kutoka kwa wamama wa huko.
 
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
96
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 96 145
Poa hata mimi mwanzo nilizani kama mazaha kwani nilikuja na vijitabia vya kuchakachua vitoto vya watu lakini mwaka unatimia sasa nimeishia kuwaona tu kwa mbali au sijui kwakuwa wao ni weupe na mimi ni hii ngozi yetu ya laana? lakini hata wao sioni kama ilivyo kwetu Bongo kufukuzia Watoto wa watu kwenye vichochoro usiku na mchana hata Bila aibu! Nimejifunza mengi kwakweli!
ila kusema ukweli niko curious kakangu kujua ni sehemu gani uliko ambayo ni uchakachuzifree,maana muda si mrefu nilikwenda maeneo fulani ambako ni kijiji mno hadi mnapishana na chui,hakuna hata phonenetwork lkn vibinti vya huko vinachakachuliwa na wafanyabiashara kutoka mjini hadi machozi yanaweza kukutoka.
kama hupendi kutaja in public niambie hata Pm jina la hiyo sehemu/nchi naona ni maajabu sana,labda nikipajua naweza kujifunza kitu kutoka kwa wamama wa huko.
 
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,342
Likes
25
Points
145
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,342 25 145
Poa hata mimi mwanzo nilizani kama mazaha kwani nilikuja na vijitabia vya kuchakachua vitoto vya watu lakini mwaka unatimia sasa nimeishia kuwaona tu kwa mbali au sijui kwakuwa wao ni weupe na mimi ni hii ngozi yetu ya laana? lakini hata wao sioni kama ilivyo kwetu Bongo kufukuzia Watoto wa watu kwenye vichochoro usiku na mchana hata Bila aibu! Nimejifunza mengi kwakweli!
that sounds like a dreamland.
 
Nipigie

Nipigie

Senior Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
121
Likes
2
Points
0
Nipigie

Nipigie

Senior Member
Joined Nov 2, 2010
121 2 0
Poa hata mimi mwanzo nilizani kama mazaha kwani nilikuja na vijitabia vya kuchakachua vitoto vya watu lakini mwaka unatimia sasa nimeishia kuwaona tu kwa mbali au sijui kwakuwa wao ni weupe na mimi ni hii ngozi yetu ya laana? lakini hata wao sioni kama ilivyo kwetu Bongo kufukuzia Watoto wa watu kwenye vichochoro usiku na mchana hata Bila aibu! Nimejifunza mengi kwakweli!
Nahisi ni kati ya nci zifutazo. Egypt, saidi arabia, Algeria, Tunisia, iran etc.
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,157
Likes
605
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,157 605 280
Jina lako tu ... Eti Zipu Wazi wazi au?
 

Forum statistics

Threads 1,237,779
Members 475,675
Posts 29,300,765