Mwaka mpya unahitaji ukurasa mpya, sio na wapenzi wapya jamani!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwaka mpya unahitaji ukurasa mpya, sio na wapenzi wapya jamani!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Uncle Jei Jei, Jan 1, 2012.

  1. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Tunapouanza mwaka mpya ni vizuri tukafungua ukurasa mpya wa kitabu kilekile cha mapenzi huku tukipekua nyuma na kuyarekebisha yaliyokuwa makosa, kuboresha zaidi palipoelekea kudhoofu na kutia zege yaliyokuwa mazuri! Ni ajabu tukiruhusu kuendelea na yaliyo maovu au kubadili wapenzi! Jiulize kama hiyo ndo slogan yako utabadili hadi lini?? HAPPY NEW YEAR TO ALL"" 2012 to be the best!
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sawa Uncle J J nimekuelewa...
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,118
    Likes Received: 3,967
    Trophy Points: 280
    Heri ya mwaka mpya mkuu.
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Jan 2, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Jamani are you saying hata kama Mpenzi wako hakufai uendelee kung'ang'ania?
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    kwani si tulisema tutabadili?
     
  6. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 708
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 80
    Kwani siku hizi kuna mpenzi mpya?mbona mi naona wote used.ni mtazamo tu
     
  7. Wabogojo

    Wabogojo JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 349
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kama nilijua, mie wakwangu nilikaa naye usiku wa tarehe 31.12.11 pamoja na mambo mengine na hili lilikuwa moja ya agenda zetu - kwa uwaza wake MOLA tunategemea kuwa mambo yatakuwa tambarare.
     
  8. huzayma

    huzayma Senior Member

    #8
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani kama hafai unangoja hadi mwa umalizike,? si utakufa kwa kichef chefu.
     
  9. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #9
    Jan 2, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,070
    Likes Received: 1,523
    Trophy Points: 280
    Kwani wewe ulimkuta bikra??jiulize wewe wangapi??mwaka mpya mambo mapya with new test!!
     
  10. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #10
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,305
    Likes Received: 4,751
    Trophy Points: 280
    yaani unataka maumivu ya mwaka jana nije nayo mwaka huu mzuri ambao kila mtu kantakia kheri? haiwezekani. mwaka mpya na mambo mapya. Mia
     
Loading...