Mwaka Mmoja wa Rais Magufuli Madarakani umetosha kumzika Lowassa kisiasa


Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,826
Likes
13,921
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,826 13,921 280
Sasa nimeamini hawa watu wako tofauti sana. Tena hawalingani hata kwa chembe. Watanzania hatukufanya Makosa kumchagua Rais Magufuli na kumkataa Lowasa. Katika huu mwaka mmoja wa utawala wa Rais Magufuli, hakika nimeona dhamira njema aliyonayo kwa Watanzania. Nimeona pia mantiki ya kauli mbiu ya Hapa Kazi Tu.

Katika Mwaka mmoja wa Rais Magufuli, mikakati imeshawekwa kwa ajili ya kujenga upya Reli ya Kati na Bomba la Mafuta kutoka Uganda. Miradi hii ikikamilika hakika Tanzania tutakuwa tunapata fedha nyingi za kigeni na hivyo kuweza kugharamia mahitaji mengi ya ndani.

Rais Magufuli pia kawaalika majirani zetu wa Rwanda, Zambia, Uganda, DRC na kaalikwa Kenya kwa lengo la kuhakikisha Wanafanya biashara na Tanzania na hivyo kutengeneza fedha lukuki.

Rais wetu pia kafanya mambo makubwa katika kubana matumizi yasiyo ya lazima. Nadiriki kusema kuwa Mwaka Mmoja wa Rais Magufuli umetosha kumzika Lowasa kisiasa na sijui hata akigombea tena 2020 atakuja na sera zipi.
 
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2013
Messages
8,070
Likes
18,432
Points
280
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2013
8,070 18,432 280
Na mazuri hayo uliyoyasema ila kwa mtazamo wa macho ya kawaida tu
 
LTN USU WA MADOSO

LTN USU WA MADOSO

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2016
Messages
1,199
Likes
859
Points
280
Age
50
LTN USU WA MADOSO

LTN USU WA MADOSO

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2016
1,199 859 280
Hujapata tu hata udc
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
19,860
Likes
12,085
Points
280
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
19,860 12,085 280
Lowassa kaonekana Ndanda!anasaka wanachama wa cuf wajiunge chadema.Ndio maana walishabikia sana mgogoro wa cuf na povu likamtoka mwenyekiti kuwa watamsaidia sefu,kumbe nia yao kuuwa cuf bara,ili chadema ipate nguvu
 
Mwelewa

Mwelewa

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
2,403
Likes
2,963
Points
280
Mwelewa

Mwelewa

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
2,403 2,963 280
Ndiyo Magu anajitahidi baadhi ya sehemu si kila sehemu. Ila wewe wala hufananii na anachosimamia Magufuli. Mdogo wako unatakiwa ukatwe.......acha chuki kwa Lowassa yeye anapanga mikakati yake Magu nayeye aendeleze harakati zake.
 
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
7,112
Likes
6,475
Points
280
Age
23
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
7,112 6,475 280
wenyewe wazikane wasizikane si tunataka maendeleo
 
M

mshunami

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2013
Messages
3,811
Likes
462
Points
180
M

mshunami

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2013
3,811 462 180
Cha miradi ya bomba la mafuta na reli acha tu kusema. Tulikuwa tumeahidiwa kuwa bomba la gesi likifika Dar toka Mtwara, umeme utakuwa bei nafuu sana. Yako wapi!!!! Alafu hivyo sio vigezo vya kulinganisha mtu aliye madarakani na mtu aliyepo uraiani!
 
K

Kihava

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2016
Messages
2,472
Likes
1,926
Points
280
K

Kihava

JF-Expert Member
Joined May 23, 2016
2,472 1,926 280
Lizaboni nahisi huwa anaona asipomtaja Lowassa ni kama atapoteza maisha vile. Yaani ni kama vile uhai wa Lizaboni uko kwa kumtaja Lowassa. Ajabu!
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,826
Likes
13,921
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,826 13,921 280
Lizaboni nahisi huwa anaona asipomtaja Lowassa ni kama atapoteza maisha vile. Yaani ni kama vile uhai wa Lizaboni uko kwa kumtaja Lowassa. Ajabu!
Duh! Ila si mbaya kwa vile kuna uhai wa kiafya na kisiasa.
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,826
Likes
13,921
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,826 13,921 280
Magufuli kafanikiwa kwa matamko ila kwa vitendo napo kajitahidi mfano mdogo ni jinsi alivyowajali wahanga wa tetemeko kule kagera
Walioko Bukoba wanajua nini Serikali imefanya juu yao ila si ninyi wa mitandaoni
 
T

treborx

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
4,541
Likes
2,096
Points
280
T

treborx

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
4,541 2,096 280
Mnajifaragua tu lakini ukweli mnaujua wenyewe. Hebu waruhusuni wafanye kazi zao za siasa muone hali halisi ikoje....
 
Tetty

Tetty

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
26,396
Likes
17,642
Points
280
Tetty

Tetty

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2012
26,396 17,642 280
Kwa sasa tunafanya kazi kwanza
Kazi ipi hasa?Ya kutukana RAIS na wafanyakazi wa serikali??Au kuporomosha uchumi na kukosa dira na muelekeo??
Au mnafanya kazi ya kujigamba hadharani..

Hashim Rungwe kamaliza kabisa nenda kamsome then utajua kama mnafanya kazi au mnajitahidi kuigiza zaidi.
 
T

treborx

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
4,541
Likes
2,096
Points
280
T

treborx

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
4,541 2,096 280
Tunataka nchi ya viwanda tuione ifikapo mwaka 2020. La sivyo hamtaeleweka....
 
Tetty

Tetty

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
26,396
Likes
17,642
Points
280
Tetty

Tetty

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2012
26,396 17,642 280
Walioko Bukoba wanajua nini Serikali imefanya juu yao ila si ninyi wa mitandaoni
Ni kweli wanajua kwani ndiyo wahanga wakubwa wa uminywaji wa haki za msingi za mtanzania.Mmekula mpaka rambi rambi za wahanga.
 

Forum statistics

Threads 1,272,635
Members 490,036
Posts 30,455,626