Mwaka huu bodi ya mikopo elimu ya juu(heslb) yachelewesha pesa za kujikimu(boom) tatizo nini?

ODILI SAMALU

JF-Expert Member
Dec 13, 2013
1,371
1,500
Wakuu mwaka huu kuna malalamiko mengi sana kutoka kwa wanafunzi wa elimu ya juu kwamba pesa za kujikimu(boom) limechelewa sana kiasi cha kusababisha baadhi ya vyuo kusogeza mbele kalenda ya kufunga mfano.SMMUCo,JUCo, tatizo ni lipi? serikali haina hela? au ni bodi?
 

Popompo

JF-Expert Member
Nov 9, 2010
409
170
vyuo vya public wameshapewa ila private ndo msahau!mtapewa baada ya kufanya UE
 

bategereza

JF-Expert Member
Dec 26, 2013
3,322
0
Pale hazina kuko hivi.
Waziri .... ni saada mkuya. naomba cv yake.
Naibu waziri.... ni handsome boy Adam Malima mzee wa kuibiwa kwenye gesti.
Naibu mwingine.....ni Mwigulu nchemba .....hajawahi kukaa ofisini. alitoka marekani juzi kapitoia Dodoma sasa yuko kwenye ziara ya Kinana. The guy is not office material. He can not concentrate on issues apart from blah blah blah urojo na utumbo mikutano ypa kumsema Sheikh Prof. Lipumba na Mbowe.
 

Henge

JF-Expert Member
May 14, 2009
6,937
2,000
Pale hazina kuko hivi.
Waziri .... ni saada mkuya. naomba cv yake.
Naibu waziri.... ni handsome boy Adam Malima mzee wa kuibiwa kwenye gesti.
Naibu mwingine.....ni Mwigulu nchemba .....hajawahi kukaa ofisini. alitoka marekani juzi kapitoia Dodoma sasa yuko kwenye ziara ya Kinana. The guy is not office material. He can not concentrate on issues apart from blah blah blah urojo na utumbo mikutano ypa kumsema Sheikh Prof. Lipumba na Mbowe.
kunakaukweli kidogo hapa mkuu.
 

made

JF-Expert Member
Jun 29, 2010
816
500
Serikali imebakisha pesa za safari za viongozi na posho za wabunge tu,nyie wasomi subirini semester ijayo Mwigulu akimaliza ziara zake,maana huyu jamaa anafanya kazi za chama tu sa sijui uwaziri wake una tija gani?au kuitafutia njia rahisi ccm imalizie zile pesa za epa zilizobaki pale hazina?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom