Mwaka 2025: JS ni mgombea wa CCM urais


britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
11,011
Points
2,000
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
11,011 2,000
Ni pale ambapo huwa namtafuta mchora ramani wa CCM na kugundua kuwa watakuwa wana nguvu ya ziada ,
Kwa kuwa ni mapema mno na ndo Mheshimiwa ana mwaka mmoja madarakani, ni kawaida ya CCM kujitokeza watu wa kugombea nafasi za juu na maandaliz huanza mapema mno,

Tetesi za utaratibu unaosukwa mpaka najiuliza sana kuwa nani hasa uwa anawashauri katika masuala haya, maana mnapoanza kuhisi wameishiwa wanakuwa na mtu mpya ambaye ni wa kushangaza ambaye hakutegemewa,

Nilitamani nitaje jina lake lakin naona nisije nikasababisha akaanza kuchafuliwa na timu mbali mbali zinazosaka madaraka, nimeainisha kifupi tu cha jina lake , kuwa ndiye atakaye shika wadhifa wa juu baada ya uongozi wa Mh tuliyenaye, kutokana na habari za karibu nilizonazo zimeonesha kuwa mpango wa kumuandaa kijana Huyo kujiandaa kisaikolojia kwa awamu ijayo,

Miongozo na mienendo aliyopewa kijana huyo ni siri ambazo hapaswi kuzijua mwingine,

Sifa zake zilizoina haraka haraka
1. Ni msomi
2. Mtaratibu mwenye maamuzi sahihi
3. Afya njema na mungu tunaomba amlinde sana
4. Ni dini Fulani ambayo sitaki kuitaja,
6. Ni wa kanda ile ya upande unaoonekana kupata marais wengi kutoka.upande uo,
7. Si msemaji ni mtendaji tu.
8. Ni mtiifu kwa wananchi

Safari imeanza, sasa, asante jopo la wazee 13 kuendelea kutuletea vijana na kuwaandaa


Kila la heri SULEIMAN JAFFO
 
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
11,011
Points
2,000
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
11,011 2,000
Atakayeweza kupumbaza watu sasa hivi kutoka ccm ni HM tu; wengine wote ccm wajiandae kufanya wizi mkubwa.

Watanzania wamejifunza ubaya wa kuwa na mkuu mkurupukaji, bora tuendelee na wapole wetu maana maendeleo ni safari tutafika tu hata miaka bilioni ijayo.
HM nani huyu Hussein Mwinyi?
 
Muharango

Muharango

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2016
Messages
1,672
Points
2,000
Age
25
Muharango

Muharango

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2016
1,672 2,000
Itategemeana na Upepo wa Nchi kwamba wananchi wanamtaka rais wa namna gani kwa muda huo!. Ila nahisi wanaweza kumuteua mgombea kutoka Kanda ya Kaskazini, ya Kati au kanda ya Mashariki kwa mara ya pili!!
 
Hosea SM Jr

Hosea SM Jr

Member
Joined
Nov 22, 2016
Messages
11
Points
45
Hosea SM Jr

Hosea SM Jr

Member
Joined Nov 22, 2016
11 45
Mkuu anayeamini katika kukoroma kama anawafokea wachunga ng'ombe hatumtaki ajitokeze tena katika msamiati na hansadu za himaya hii.

Tunamuomba Karima atujazi na afya 2020, tubadili mboga maana sioni dira ya taifa ikielekea kwenye mafanikio. Halafu nchi imekuwa ya siasa.

Poleni wana wa Bukoba kina Rwechungura, Muganyizi, Kyaruzi, Costantnus ByaMungu, na wengine wote kwa kudhulumiwa pole na misaada ya wanaubinadamu waliojitolea kuwanusuru.


Ccm wanasema bado wanataka kuwanunua vijana wa Arusha kwani tetemeko hawakulituma kwenu lilikuja hata wao halikuwaaga. Poleni kwa Kusoma Namba.

[HASHTAG]#Tukutane[/HASHTAG] 2020 kwenye Sanduku la Kupiga Kura.
 
Hosea SM Jr

Hosea SM Jr

Member
Joined
Nov 22, 2016
Messages
11
Points
45
Hosea SM Jr

Hosea SM Jr

Member
Joined Nov 22, 2016
11 45
"Hosea SM Jr"
Mkuu anayeamini katika kukoroma kama anawafokea wachunga ng'ombe hatumtaki ajitokeze tena katika msamiati na hansadu za himaya hii.

Tunamuomba Karima atujazi na afya 2020, tubadili mboga maana sioni dira ya taifa ikielekea kwenye mafanikio. Halafu nchi imekuwa ya siasa.

Poleni wana wa Bukoba kina Rwechungura, Muganyizi, Kyaruzi, Costantnus ByaMungu, na wengine wote kwa kudhulumiwa pole na misaada ya wanaubinadamu waliojitolea kuwanusuru.


Ccm wanasema bado wanataka kuwanunua vijana wa Arusha kwani tetemeko hawakulituma kwenu lilikuja hata wao halikuwaaga. Poleni kwa Kusoma Namba.

[HASHTAG]#Tukutane[/HASHTAG] 2020 kwenye Sanduku la Kupiga Kura.
 
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
11,011
Points
2,000
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
11,011 2,000
"Hosea SM Jr"
Mkuu anayeamini katika kukoroma kama anawafokea wachunga ng'ombe hatumtaki ajitokeze tena katika msamiati na hansadu za himaya hii.

Tunamuomba Karima atujazi na afya 2020, tubadili mboga maana sioni dira ya taifa ikielekea kwenye mafanikio. Halafu nchi imekuwa ya siasa.

Poleni wana wa Bukoba kina Rwechungura, Muganyizi, Kyaruzi, Costantnus ByaMungu, na wengine wote kwa kudhulumiwa pole na misaada ya wanaubinadamu waliojitolea kuwanusuru.


Ccm wanasema bado wanataka kuwanunua vijana wa Arusha kwani tetemeko hawakulituma kwenu lilikuja hata wao halikuwaaga. Poleni kwa Kusoma Namba.

[HASHTAG]#Tukutane[/HASHTAG] 2020 kwenye Sanduku la Kupiga Kura.
Wala siyo
 
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
10,801
Points
2,000
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
10,801 2,000
Dah... Kwani presidaa lazima aanze na herufi J? Basi atakuwa Jeduward
 
C

CHAZA

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
7,176
Points
2,000
C

CHAZA

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
7,176 2,000
Jikiteni kufanya kazi ili kuleta maendeleo binafsi na nchi pia, tumsaidie raisi kwa kufanya kazi, tuache majungu na uvivu na tamaa za kipumbavu, ni uwendawazimu ya hali ya juu kuanza kupanga safu za kipuuzi sasahivi, Kwanza kwa taarifa yako Mh Magufuli hawezi kukubali upuuzi huo, mtu ambaye ameingia serikalini kujijenga kisiasa binafai na si kufanya kazi ya kumsaidia raisi huyo hana nafasi ni wa kutumbua tu,
We ndugu yangu, wakati wa kampen, hakuna Rais au mwenyekiti amewahi kufanikiwa kuweka mtu wake. Inatajwa kuanzia awamu ya pili, tatu na ya nne mwaka jana walishindwa kuweka warithi wao. Sababu kubwa ni kuwa makundi hujipanga na watu wao. Kama utakumbuka mwaka jana kilichotokea ndicho kinachotoa ugumu, na mwenyekiti ukileta ujuaji watu wanakususia na chama kinakufia mikononi mwako. Na kumbuka wajumbe wanakua hawana cha kupoteza. Ni kipindi kigumu sana kwa Mwenyekiti wa CCM ambapo nguvu kubwa ya makundi huwa zinavuruga hali ya hewa. Haiwi rahisi kama unavyofikiria.
 
B

Bhampupile

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2015
Messages
814
Points
1,000
B

Bhampupile

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2015
814 1,000
Jpm akiamua kubadili katiba kwamba aendelee hadi miaka 15 huyo Js wako atakufa kwa pressure tu.
 
Samweli Mathayo

Samweli Mathayo

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2017
Messages
1,544
Points
2,000
Age
53
Samweli Mathayo

Samweli Mathayo

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2017
1,544 2,000
Ni Hussein
 
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
4,997
Points
2,000
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
4,997 2,000
hakuna anayejua nani atakuwa rais bado tuna miaka 7 kabla ya uchaguzi lolote linaweza kutokea ila ccm ina hazina kubwa ya wagombea kuliko chama kingine chochote
 

Forum statistics

Threads 1,295,661
Members 498,337
Posts 31,218,686
Top