Mwaka 2025: JS ni mgombea wa CCM urais


britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
11,019
Points
2,000
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
11,019 2,000
Ni pale ambapo huwa namtafuta mchora ramani wa CCM na kugundua kuwa watakuwa wana nguvu ya ziada ,
Kwa kuwa ni mapema mno na ndo Mheshimiwa ana mwaka mmoja madarakani, ni kawaida ya CCM kujitokeza watu wa kugombea nafasi za juu na maandaliz huanza mapema mno,

Tetesi za utaratibu unaosukwa mpaka najiuliza sana kuwa nani hasa uwa anawashauri katika masuala haya, maana mnapoanza kuhisi wameishiwa wanakuwa na mtu mpya ambaye ni wa kushangaza ambaye hakutegemewa,

Nilitamani nitaje jina lake lakin naona nisije nikasababisha akaanza kuchafuliwa na timu mbali mbali zinazosaka madaraka, nimeainisha kifupi tu cha jina lake , kuwa ndiye atakaye shika wadhifa wa juu baada ya uongozi wa Mh tuliyenaye, kutokana na habari za karibu nilizonazo zimeonesha kuwa mpango wa kumuandaa kijana Huyo kujiandaa kisaikolojia kwa awamu ijayo,

Miongozo na mienendo aliyopewa kijana huyo ni siri ambazo hapaswi kuzijua mwingine,

Sifa zake zilizoina haraka haraka
1. Ni msomi
2. Mtaratibu mwenye maamuzi sahihi
3. Afya njema na mungu tunaomba amlinde sana
4. Ni dini Fulani ambayo sitaki kuitaja,
6. Ni wa kanda ile ya upande unaoonekana kupata marais wengi kutoka.upande uo,
7. Si msemaji ni mtendaji tu.
8. Ni mtiifu kwa wananchi

Safari imeanza, sasa, asante jopo la wazee 13 kuendelea kutuletea vijana na kuwaandaa


Kila la heri SULEIMAN JAFFO
 
Stamina

Stamina

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2012
Messages
917
Points
225
Stamina

Stamina

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2012
917 225
Kama sio January makamba basi ni Jafo suleiman maana ndio wanatokea ukanda wa pwani unaotoa marais wengi kama wakina mwinyi, mkapa, Kikwete

Japo pia siwezi kumsahau na Shamshi vuai Naodha japo safari hii kaachwa kwenye baraza la mawaziri sijui tatizo nini?!
 
DEOD 360

DEOD 360

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
2,629
Points
2,000
DEOD 360

DEOD 360

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
2,629 2,000
Sasa umeleta uzi wa nn kama unashindwa kumtaja siungekaa tu kimya
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
18,080
Points
2,000
Age
76
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
18,080 2,000
Huo urais naona ni wa kumegewa si bora wampe kaka angu Paul Makonda
 
Dan Zwangendaba

Dan Zwangendaba

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2014
Messages
2,251
Points
2,000
Dan Zwangendaba

Dan Zwangendaba

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2014
2,251 2,000
Mtoa mada badilisha mwaka weka 2020 sio 2025 tafadhali. Hatutakivumilia hiki chama kurudi tena 2020 hata wawepo kina jecha 20. Tutapiga kura za "kishetani" vilevile kama nyie mnavyotufanya mashetani kwa sasa.
 
K

Kidogo chetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
1,425
Points
2,000
K

Kidogo chetu

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
1,425 2,000
mtoa mada kama una kipaji cha utabiri jitangaze upige pesa kama akina sheikh yahya
 
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
11,019
Points
2,000
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
11,019 2,000
mtoa mada kama una kipaji cha utabiri jitangaze upige pesa kama akina sheikh yahya
Siyo kutabiri ni kupata fursa ya kujua yajayo, pasico alisema lazima ajaye ni KATTO, watu waka puuza, sasa ajaye anajulikana
 
MWONA MBALI

MWONA MBALI

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2016
Messages
422
Points
500
MWONA MBALI

MWONA MBALI

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2016
422 500
AMINI AMINI NAKUAMBIA RAIS AJAE NI MM
 
M

MANG'ONYI

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2013
Messages
262
Points
225
M

MANG'ONYI

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2013
262 225
Ni pale ambapo huwa namtafuta mchora ramani wa CCM na kugundua kuwa watakuwa wana nguvu ya ziada ,
Kwa kuwa ni mapema mno na ndo Mheshimiwa ana mwaka mmoja madarakani, ni kawaida ya CCM kujitokeza watu wa kugombea nafasi za juu na maandaliz huanza mapema mno,

Tetesi za utaratibu unaosukwa mpaka najiuliza sana kuwa nani hasa uwa anawashauri katika masuala haya, maana mnapoanza kuhisi wameishiwa wanakuwa na mtu mpya ambaye ni wa kushangaza ambaye hakutegemewa,

Nilitamani nitaje jina lake lakin naona nisije nikasababisha akaanza kuchafuliwa na timu mbali mbali zinazosaka madaraka, nimeainisha kifupi tu cha jina lake , kuwa ndiye atakaye shika wadhifa wa juu baada ya uongozi wa Mh tuliyenaye, kutokana na habari za karibu nilizonazo zimeonesha kuwa mpango wa kumuandaa kijana Huyo kujiandaa kisaikolojia kwa awamu ijayo,

Miongozo na mienendo aliyopewa kijana huyo ni siri ambazo hapaswi kuzijua mwingine,

Sifa zake zilizoina haraka haraka
1. Ni msomi
2. Mtaratibu mwenye maamuzi sahihi
3. Afya njema na mungu tunaomba amlinde sana
4. Ni dini Fulani ambayo sitaki kuitaja,
6. Ni wa kanda ile ya upande unaoonekana kupata marais wengi kutoka.upande uo,
7. Si msemaji ni mtendaji tu.
8. Ni mtiifu kwa wananchi

Safari imeanza, sasa, asante jopo la wazee 13 kuendelea kutuletea vijana na kuwaandaa

Jikiteni kufanya kazi ili kuleta maendeleo binafsi na nchi pia, tumsaidie raisi kwa kufanya kazi, tuache majungu na uvivu na tamaa za kipumbavu, ni uwendawazimu ya hali ya juu kuanza kupanga safu za kipuuzi sasahivi, Kwanza kwa taarifa yako Mh Magufuli hawezi kukubali upuuzi huo, mtu ambaye ameingia serikalini kujijenga kisiasa binafai na si kufanya kazi ya kumsaidia raisi huyo hana nafasi ni wa kutumbua tu,
 

Forum statistics

Threads 1,295,677
Members 498,336
Posts 31,219,350
Top