Mwaka 2020 Naenda na Rais Magufuli nani yuko pamoja nami

kilwakivinje

kilwakivinje

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
2,571
Points
2,000
kilwakivinje

kilwakivinje

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
2,571 2,000
Lini hizo Annual increment unazosemea mliwahi kusema zinatosha, ata wakiwapa na kuwapandisha madaraja bado hamtakosa visingizio,
Kikwete aliwapa kila kitu na bado mlimtukana na kumwita dhaifu, kwa sasa tumepata Jiwe, Chuma cha pua.

Go JPM kwa sasa ni muda wa Kujenga nchi mambo mengine yote ni Ziada tu.
Acha ujinga wewe Ile ni haki yetu sisi wafanyakazi.
 
Micro IQ

Micro IQ

Member
Joined
May 13, 2018
Messages
74
Points
150
Micro IQ

Micro IQ

Member
Joined May 13, 2018
74 150
Ndoto zako zote za kutaka kuwa Raisi wa JMT zitagonga mwamba,Eti unategemea majeraha yako ili kupata Huruma ya watanzania,

Watanzania hatuwezi kuwa na Raisi Mchochezi, Raisi anaetegemea Huruma huruma, Raisi ambae muda wowote na saa yeyote anaweza kutupeleka Utumwani kwa mabeberu,

Ulikuwa unategema Ubunge wako na sasa Kwishney Mahakama imetenda haki kwenye pingamizi la kupinga kuhapishwa kwa mbunge mwenza, Mbunge wa kuwatumikia wananchi na sio mabeberu na bado haki pia itatolewa juu ya pingamizi lako la kuvuliwa Ubunge,

Tundu Lissu kaa utulie kwa sasa ulee Familia yako,

Mwaka 2020 tunaenda na Magufuri(JPM), Jiwe, Chuma steal kabisa.

Kwa Maendeleo ya Nchi Yangu na kizazi changu Nipo pamoja na JPM.
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
77,349
Points
2,000
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
77,349 2,000
Kaolewe naye tu ila naona dini haitamruhu maana yeye kesha jipatia mke
Ndoto zako zote za kutaka kuwa Raisi wa JMT zitagonga mwamba,Eti unategemea majeraha yako ili kupata Huruma ya watanzania,

Watanzania hatuwezi kuwa na Raisi Mchochezi, Raisi anaetegemea Huruma huruma, Raisi ambae muda wowote na saa yeyote anaweza kutupeleka Utumwani kwa mabeberu,

Ulikuwa unategema Ubunge wako na sasa Kwishney Mahakama imetenda haki kwenye pingamizi la kupinga kuhapishwa kwa mbunge mwenza, Mbunge wa kuwatumikia wananchi na sio mabeberu na bado haki pia itatolewa juu ya pingamizi lako la kuvuliwa Ubunge,

Tundu Lissu kaa utulie kwa sasa ulee Familia yako,

Mwaka 2020 tunaenda na Magufuri(JPM), Jiwe, Chuma steal kabisa.

Kwa Maendeleo ya Nchi Yangu na kizazi changu Nipo pamoja na JPM.
 

Forum statistics

Threads 1,335,209
Members 512,271
Posts 32,499,212
Top