Mwaka 2020 Naenda na Rais Magufuli nani yuko pamoja nami

BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
97,732
Points
2,000
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
97,732 2,000
Sikupiga kura ya Urais. Narudia tena lile kosa lilikuwa ni FUNZO kubwa sana. Maccm yanayotaka kuhamia Chadema yahamie tu lakini si kwa matarajio ya kugombea ubunge au Urais kwa tiketi ya Chadema ITAKULA KWAO.

Ulimpigia Nani!??
Chadema hujawajua vizuri.
Atatokea mtu atawadanganya..
Wewe utafanyaje kuhakikisha halijirudii!??
Au ndio nyie mnawasimamisha.?
 
Saint anne

Saint anne

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2018
Messages
3,965
Points
2,000
Saint anne

Saint anne

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2018
3,965 2,000
Sikupiga kura ya Urais. Narudia tena lile kosa lilikuwa ni FUNZO kubwa sana. Maccm yanayotaka kuhamia Chadema yahamie tu lakini si kwa matarajio ya kugombea ubunge au Urais kwa tiketi ya Chadema ITAKULA KWAO.
Hembu niambie ukweli brother ..
Na wewe upo pale kwenye kuteua wa kusimama?
 
kibori nangai

kibori nangai

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2015
Messages
324
Points
250
kibori nangai

kibori nangai

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2015
324 250
Tuende na weee ili iwejeee
Kwani siwewe unaona sawaa mfate mwenyewee
Nenda na mkeo
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
77,349
Points
2,000
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
77,349 2,000
Umevurugwa wewe ndondocha
Hayo ni mawazo yako, Kigogo kwa taarifa yako anajulikana na serikali, na wala haina mpango wa kumfuatilia mtu mwenye njaa kama yeye ambaye anatafuta ugali tu wa kula kwa udi na uvumba.

Serikali hii imejikita zaidi katika kuleta maendeleo kwa Watanzania wote bila kujali itikadi zao. CCM awamu ya 5 imejikita zaidi kuwasaidia Watanzania hasa wale wanyonge ambao hawana uwezo wa kuandika kwenye mitandao, Watoto wadogo na kinamama kutatua matatizo yao na kuwaletea maendeleo. Ikifika 2020 Serikali hii itakuwa inawaonyesha Watanzania maendeleo yaliyofanyika tangu iingie madarakani. Unaruhusiwa kubeza vyovyote vile unavyopenda lakini ukweli utabaki kuwa ukweli whether you like it or not.
 
Maneno Meier

Maneno Meier

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2013
Messages
1,152
Points
2,000
Maneno Meier

Maneno Meier

JF-Expert Member
Joined May 12, 2013
1,152 2,000
Nenda kafanye kazi uzembe wewe! Hata haibubhuna?
mm nitakuwa na wewe pale tu atakapotupa malimbikizo ya annual increment zetu na kutupandisha madaraja,hatukatai miradi mikubwa anayofanya hongera kwa hilo,ila kama matumizi yanakuwa makubwa hadi mambo mengine tuyakose sasa hapo sipo nae kwa kweli,yani kwa kuwa baba unanunua smartphone ndo familia isile???HELL NOOOO :mad:
 

Forum statistics

Threads 1,335,208
Members 512,271
Posts 32,499,184
Top