Mwaka 2013 unaishia unajua STATUS ya haya hapa chini ?


Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
99
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 99 145
Wana JF
Watanzania wengi na hasa waandishi wa habari wa Tanzania sote tunajua ni makanjanja .Ombamba na wanao weza kununuliwa na kuandika lolote ili mradi mkono uende kinywaji .Ni wepesi kusahau na hata kupingana na walicho kiandika .Mimi sitaki kuwa kama wao na wewe najua hutaki kabisa kuwa kwenye kundi hilo .Sasa basi tujikumbushe lakini pia kama kuna mwenye kujua status ya lolote hapa aseme, pia ongeza lile unalo kumbuka ni tukio la mwaka huu .

- Kapuya na tuhuma za kubaka
-Magari ya Ikulu na mafuta machafu kule Moshi
-Kesi za Mbowe
-Kesi za Lema
-Kesi za Slaa
-Kesi za wamwaga tindikali kule Zanzibar
-Mauji ya kiongozi wa Kanisa Katoliki Zanzibar
-Tindikali kwa mtoto wa Kiigereza Zanzibar
-Kujivua gamba kwa CCM
-Mangula na miezi 6
-Wassira na kifo cha Chadema
-Kesi ya Riziwani dhidi ya Slaa
-Watuhumiwa wa madawa ya kulevya
-Pembe za ndovu jijini Dar .

Naomba ongeza lakini pia kama unajua status kwa sasa tuwekane sawa .
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,822
Likes
13,893
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,822 13,893 280
Waraka wa siri juu ya Zitto Kabwe
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,822
Likes
13,893
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,822 13,893 280
Mkakati wa Mabadiliko 2013
 
mtoto matataa

mtoto matataa

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Messages
390
Likes
92
Points
45
mtoto matataa

mtoto matataa

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2012
390 92 45
Majambazi kumuua Dr.Mvungi
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
68
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 68 145
Chadema yavuna wanachama elfu 37,000 Jimbo la Mvomero TanzaniaDaima
Dr.Slaa alishinda Urais TanzaniaDaima
 
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
678
Likes
35
Points
45
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
678 35 45
Weka na picha
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
99
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 99 145
We always advise these folks kwamba kama huna la kusema si lazima kila post una andika .You can read and pass kwa nini mtu hawezi kusoma na kuacha kusema kama hana nyongeza .Not right at all .We are tired na tabia hizi .
 
The hammer

The hammer

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2011
Messages
2,279
Likes
1,254
Points
280
The hammer

The hammer

JF-Expert Member
Joined May 17, 2011
2,279 1,254 280
Then wewe unakichwa kikubwa lakini akili hakuna,kila thread unaandika huu UUjin.ga wako hapa.ACHA HIZO WE NI MTU AMBAYE NAFIKIRI UPO JUU YA MIAKA 10 UNAWEZA UKAFIKIRI VYEMA TU KULIKO HUU UPUUUMBAV.U UNAOUWEKA HAPA.UNAKERA
 
Shekizongoro

Shekizongoro

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2013
Messages
388
Likes
10
Points
35
Shekizongoro

Shekizongoro

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2013
388 10 35
Ushauri wa JK kwa Mr Slim na M7; MUNUSCO na Coaliation of willing
 
Mandown

Mandown

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2012
Messages
1,651
Likes
161
Points
160
Mandown

Mandown

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2012
1,651 161 160
Wewe ni mjinga tu never come here kwenye post zangu
I am serious and not wiping mavizi ya mabwana kama wewe .Endelea kupangusa na kuosha vinyesi huko huko you are a dog corpse
Ndugu si kilam2 akuunge mkono hoja zako...! Unaye mtukana hapo ameongea point kweli kweli...TENA KASAHAU ILE YA MBOWE KUMMIMBA VITI MAALUM!!!!!
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,006
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,006 280
Wana JF
Watanzania wengi na hasa waandishi wa habari wa Tanzania sote tunajua ni makanjanja .Ombamba na wanao weza kununuliwa na kuandika lolote ili mradi mkono uende kinywaji .Ni wepesi kusahau na hata kupingana na walicho kiandika .Mimi sitaki kuwa kama wao na wewe najua hutaki kabisa kuwa kwenye kundi hilo .Sasa basi tujikumbushe lakini pia kama kuna mwenye kujua status ya lolote hapa aseme, pia ongeza lile unalo kumbuka ni tukio la mwaka huu .

- Kapuya na tuhuma za kubaka
-Magari ya Ikulu na mafuta machafu kule Moshi
-Kesi za Mbowe
-Kesi za Lema
-Kesi za Slaa
-Kesi za wamwaga tindikali kule Zanzibar
-Mauji ya kiongozi wa Kanisa Katoliki Zanzibar
-Tindikali kwa mtoto wa Kiigereza Zanzibar
-Kujivua gamba kwa CCM
-Mangula na miezi 6
-Wassira na kifo cha Chadema
-Kesi ya Riziwani dhidi ya Slaa
-Watuhumiwa wa madawa ya kulevya
-Pembe za ndovu jijini Dar .

Naomba ongeza lakini pia kama unajua status kwa sasa tuwekane sawa .
mbona mzito kabwela umemuacha..
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,486
Likes
48,083
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,486 48,083 280
Mkuu mbona thread yako unaanza kuiharibu mwenyewe kwa matusi?
hayo siyo matusi mjomba , hiyo inaitwa lugha kali ya kufundishia mamburula wa lumumba .
 

Forum statistics

Threads 1,251,156
Members 481,585
Posts 29,759,716