Mwaka 2011 chupu chupu nimpe rafiki yangu cheti changu cha form nne

Hivi punde

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2017
Messages
2,177
Points
2,000

Hivi punde

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2017
2,177 2,000
Jamani jamani haya mambo ni magumu.

Mwaka 2011 jamaa yangu kabisa wa kijiji kimoja akaniomba nimpe cheti changu cha form 4 afanyie application ya kujiunga na Chuo cha Maabara kule DCT Mvumi Dodoma. Wakati huo mimi niliamini kabisa hakutakuwa na system ya kutrack vyeti huku mbeleni. Maana mwaka huo nilishamaliza Chuo Kikuu Kikuu cha Sokoine ( SUA ).

Jamaa aliniomba sana mpaka kidogo alie. Akatumia mpaka watu ambao ni ndg zangu kuniwashawishi. Kidogo niingie kingi. Nikastuka aisee!

Saivi sijui ningekuwa mgeni wa nani saivi.

Maana msako wa vyeti feki ulinikumba hata mimi.

Uliwahi kumsaidia mtu cheti akatoboa ? Au ulimnyima ?
 

Mukimbiri

Member
Joined
Mar 4, 2015
Messages
35
Points
95

Mukimbiri

Member
Joined Mar 4, 2015
35 95
Mimi niliombwa na mwalimu wangu wa shule ya msingi niliyekuwa namheshimu sana. Nilipomaliza form six aliniomba xheti nadhani kwa ajili ya ndugu yake. Sikumbuki hata nilikataaje kwa kipindi hicho maana xheti ninacho bado.
 

zugimlole

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
1,882
Points
2,000

zugimlole

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2012
1,882 2,000
Mimi niliombwa na mwalimu wangu wa shule ya msingi niliyekuwa namheshimu sana. Nilipomaliza form six aliniomba xheti nadhani kwa ajili ya ndugu yake. Sikumbuki hata nilikataaje kwa kipindi hicho maana xheti ninacho bado.
Wewe rudi kajifunze kuandika sasa XHETI nini

Hapa sio fb elewa hilo
 

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
6,830
Points
2,000

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
6,830 2,000
Jamani jamani haya mambo ni magumu.

Mwaka 2011 jamaa yangu kabisa wa kijiji kimoja akaniomba nimpe cheti changu cha form 4 afanyie application ya kujiunga na Chuo cha Maabara kule DCT Mvumi Dodoma. Wakati huo mimi niliamini kabisa hakutakuwa na system ya kutrack vyeti huku mbeleni. Maana mwaka huo nilishamaliza Chuo Kikuu Kikuu cha Sokoine ( SUA ).

Jamaa aliniomba sana mpaka kidogo alie. Akatumia mpaka watu ambao ni ndg zangu kuniwashawishi. Kidogo niingie kingi. Nikastuka aisee!

Saivi sijui ningekuwa mgeni wa nani saivi.

Maana msako wa vyeti feki ulinikumba hata mimi.

Uliwahi kumsaidia mtu cheti akatoboa ? Au ulimnyima ?
Kuna jamaa yangu alimaliza form four pale Kinondoni Muslim mwaka 2000.Mwaka 2003 classmate wake mmoja akaja kumuomba cheti...After one month jamaa anamwambia mwenye cheti " Kile cheti kimepotea bro"
 
Joined
Mar 17, 2019
Messages
48
Points
125
Joined Mar 17, 2019
48 125
Kuna jamaa yangu alimaliza form four pale Kinondoni Muslim mwaka 2000.Mwaka 2003 classmate wake mmoja akaja kumuomba cheti...After one month jamaa anamwambia mwenye cheti " Kile cheti kimepotea bro"
Dah ningekua mim ndo mwenye cheti jamaa ningemtandika ngumi 2 kavu za pumbu ili akili imkae sawa na angeenda kutafuta cheti alikopoteza kumamae
 

a45

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2017
Messages
986
Points
1,000

a45

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2017
986 1,000
Kuna jamaa yangu alimaliza form four pale Kinondoni Muslim mwaka 2000.Mwaka 2003 classmate wake mmoja akaja kumuomba cheti...After one month jamaa anamwambia mwenye cheti " Kile cheti kimepotea bro"
Vita ya tatu ya dunia hii hapa naiona

Aisee jamaa alijibu vipi ? Au Nini kilifata baada ya hapo?
 

CHIEF WINGIA

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2013
Messages
847
Points
1,000

CHIEF WINGIA

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2013
847 1,000
Nadhani nyie mtakuwa wahenga tena vikongwe hasa, maana waliomaliza elimu ya sekondari kuanzia mwaka 2009/2010 vyeti vyao vina picha ya mhusika.
Je, inawezekana vipi kufoji kirahisi hivyo.
 

Forum statistics

Threads 1,364,557
Members 520,767
Posts 33,319,943
Top