Mwaka 2010 CCM walianza na madiwani wangapi na sasa wamebakiwa na wangapi?


Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
26
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 26 0
Nauliza hivyo kiuchokozi tu kwa hawa magamba wanaoshangilia kila wanaponyang'anywa viti katika chaguzi ndogo za Udiwani. Mzunguko wa mwisho wa chaguzi ndogo za madiwani mwaka jana CCM waliambuliwa kunyang'anywa na CHADEMA viti 3 na mzunguko huu wa sasa tena wamenyang'anywa viti 3 vya udiwani.

Hii inawatia kiwewe CCM kwani hawakuzoea kupoteza viti, wao walikuwa wanajua ushindi wa kishindo tu kila chaguzi. Na pengine sababu hii ndiyo inayowafanya kutenda haya wanayotenda dhidi ya CHADEMA.

Hata katika viti vya Ubunge, baada yta 2010 hadi sasa CHADEMA wamenyang'anywa kiti kimoja kwenda CHADEMA -- Arumeru Mashariki.

ilikuwa viwe 3 lakini mahaka iliwaonea huruma na kuwarudishia viti vya sumbawanga na Igunga.
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,615
Likes
6,130
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,615 6,130 280
Walifikiri Mzee Y.makamba na Tido mhando ndio waliowakosesha kura 2010. baadae mukama na sasa kinana yani wamechanganyikiwa
 
L

Lulyeho

Member
Joined
Jun 16, 2013
Messages
53
Likes
0
Points
0
L

Lulyeho

Member
Joined Jun 16, 2013
53 0 0
Hawataki kujifunza kwa hayo na kwa sababu wanashupaza shingo zao basi zitavunjika 2015
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
26
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 26 0
Nauliza hivyo kiuchokozi tu kwa hawa magamba wanaoshangilia kila wanaponyang'anywa viti katika chaguzi ndogo za Udiwani. Mzunguko wa mwisho wa chaguzi ndogo za madiwani mwaka jana CCm waliambuliwa kunyang'anywa na CDM viti 3 na mzunguko huu wa sasa tena wamenyang'anywa viti 3 vya udiwani.

Hii inawatia kiwewe CCm kwani hawakuzoea kupoteza viti, wao walikuwa wanajua ushindi wa kishindo tu kila chaguzi. Na pengine sababu hii ndiyo inayowafanya kutenda haya wanayotenda dhidi ya CDM.

Hata katika viti vya Ubunge, baada yta 2010 hadi sasa CDM wamenyang'anywa kiti kimoja kwenda CDM -- Arumeru Mashariki.

ilikuwa viwe 3 lakini mahaka iliwaonea huruma na kuwarudishia viti vya sumbawanga na Igunga.
Umenivunja mbavu hapo kwenye rangi uliposema eti CCm wanasherehekea kila wakinyang'anywa viti!
 
Du Bois ideas

Du Bois ideas

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
428
Likes
0
Points
0
Du Bois ideas

Du Bois ideas

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
428 0 0
Loose Cannon,

Nashukuru sana kwa kujibu swali ambalo nimekuwa nikijiuliza tangu jana. kumbe katika uchaguzi huu CCm wamenyang'anywa kata 3? Mbona wanasema wamechukuwa kata nyingi kuliko CDM, shame on you green guard!!!

Watu ameanza na Mungu, wanaendelea na Mungu na watachukua nchi na Mungu kwa kuwa shetani anawatumia nyie combinationa ya yellow and green.


Nauliza hivyo kiuchokozi tu kwa hawa magamba wanaoshangilia kila wanaponyang'anywa viti katika chaguzi ndogo za Udiwani. Mzunguko wa mwisho wa chaguzi ndogo za madiwani mwaka jana CCm waliambuliwa kunyang'anywa na CDM viti 3 na mzunguko huu wa sasa tena wamenyang'anywa viti 3 vya udiwani.

Hii inawatia kiwewe CCm kwani hawakuzoea kupoteza viti, wao walikuwa wanajua ushindi wa kishindo tu kila chaguzi. Na pengine sababu hii ndiyo inayowafanya kutenda haya wanayotenda dhidi ya CDM.

Hata katika viti vya Ubunge, baada yta 2010 hadi sasa CDM wamenyang'anywa kiti kimoja kwenda CDM -- Arumeru Mashariki.

ilikuwa viwe 3 lakini mahaka iliwaonea huruma na kuwarudishia viti vya sumbawanga na Igunga.
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
26
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 26 0
Hiyo inaitwa 'freefall' ya CCM -- yaani haizuiliki. Wameshindwa kuongoza sasa wanaleta maafa.
 
tanira1

tanira1

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2011
Messages
938
Likes
1
Points
35
tanira1

tanira1

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2011
938 1 35
Nauliza hivyo kiuchokozi tu kwa hawa magamba wanaoshangilia kila wanaponyang'anywa viti katika chaguzi ndogo za Udiwani. Mzunguko wa mwisho wa chaguzi ndogo za madiwani mwaka jana CCm waliambuliwa kunyang'anywa na CDM viti 3 na mzunguko huu wa sasa tena wamenyang'anywa viti 3 vya udiwani.

Hii inawatia kiwewe CCm kwani hawakuzoea kupoteza viti, wao walikuwa wanajua ushindi wa kishindo tu kila chaguzi. Na pengine sababu hii ndiyo inayowafanya kutenda haya wanayotenda dhidi ya CDM.

Hata katika viti vya Ubunge, baada yta 2010 hadi sasa CDM wamenyang'anywa kiti kimoja kwenda CDM -- Arumeru Mashariki.

ilikuwa viwe 3 lakini mahaka iliwaonea huruma na kuwarudishia viti vya sumbawanga na Igunga.
mkuu hapo kwenye red unamaanisha ccm?
 
C

CT SCan Mchina

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2013
Messages
1,244
Likes
16
Points
135
Age
29
C

CT SCan Mchina

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2013
1,244 16 135
Loose Cannon,

Nashukuru sana kwa kujibu swali ambalo nimekuwa nikijiuliza tangu jana. kumbe katika uchaguzi huu CCm wamenyang'anywa kata 3? Mbona wanasema wamechukuwa kata nyingi kuliko CDM, shame on you green guard!!!

Watu ameanza na Mungu, wanaendelea na Mungu na watachukua nchi na Mungu kwa kuwa shetani anawatumia nyie combinationa ya yellow and green.
hahaha point yako imenifurahisha kweli.
 
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
2,776
Likes
18
Points
135
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
2,776 18 135
Nauliza hivyo kiuchokozi tu kwa hawa magamba wanaoshangilia kila wanaponyang'anywa viti katika chaguzi ndogo za Udiwani. Mzunguko wa mwisho wa chaguzi ndogo za madiwani mwaka jana CCm waliambuliwa kunyang'anywa na CDM viti 3 na mzunguko huu wa sasa tena wamenyang'anywa viti 3 vya udiwani.

Hii inawatia kiwewe CCm kwani hawakuzoea kupoteza viti, wao walikuwa wanajua ushindi wa kishindo tu kila chaguzi. Na pengine sababu hii ndiyo inayowafanya kutenda haya wanayotenda dhidi ya CDM.

Hata katika viti vya Ubunge, baada yta 2010 hadi sasa CDM wamenyang'anywa kiti kimoja kwenda CDM -- Arumeru Mashariki.

ilikuwa viwe 3 lakini mahaka iliwaonea huruma na kuwarudishia viti vya sumbawanga na Igunga.

Mku asante ila rekebisha hizo fact kwenye red, nadhani wamenganywa vitano ngwe hii ( refer thread ya matokeo ya udiwani hapa JF) na hapo walonyanganywa ubunge ni CCM si CHADEMA.
 
MBWA WA MANZESE

MBWA WA MANZESE

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
1,625
Likes
75
Points
145
Age
44
MBWA WA MANZESE

MBWA WA MANZESE

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
1,625 75 145
kuwa mwanachama wa ccm ni kuwa zuzu
 

Forum statistics

Threads 1,274,326
Members 490,664
Posts 30,508,486