Mwajiri kushindwa kupeleka michango mifuko hifadhi ni kosa kisheria

M

Mongasa

New Member
Joined
Jul 3, 2019
Messages
3
Points
20
M

Mongasa

New Member
Joined Jul 3, 2019
3 20
Sheria inaruhusu kumshtaki mwajiri anaekata pesa KWA ajili ya mfuko WA hifadhi lakini awasilishi michango hiyo, Ni hatua zipi za kufuata
 
B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
4,570
Points
2,000
B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
4,570 2,000
Nenda karipoti kwenye huo Mfuko uliondikishwa na ambao makato yako hayapelekwi Wao ndio watashughulika na huyo Muajiri.
 

Forum statistics

Threads 1,315,680
Members 505,292
Posts 31,866,678
Top