Mwafrika wa Kike umeniudhi sana na wenzako!!!


Status
Not open for further replies.
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined
Feb 25, 2006
Messages
3,347
Likes
101
Points
160
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined Feb 25, 2006
3,347 101 160


Of course hii inaweza ikatolewa hapa baada ya muda na kuwekwa panapofaa-sijui ni wapi??!!

Lakini ukweli ni kwamba Mwafrika wa Kike ameniudhi sana kwa sababu haiwezekani yeye apotee kipindi hiki ambacho ni critical na taifa letu linapita katika majaribu mazito likwemo la uchawi huko bungeni. Kama bado anatafuta habari za Balali, namwomba aachane nazo kwa sababu hizo habari sasa hivi sio deal tena. Kama kawaida yetu watanzania hilo tumeshalisahau, na sasa tuna-deal na issue ya uchawi kule bungeni Dodoma.

Kwa hiyo dadangu rudi tafadhali tuje tushirikiane katika hili la uchawi, na ukichelewa utakuta hili nalo limeshaisha na tutakuwa tumeanza na lingine. Matokeo ya kupotea kwako ndiyo haya unaona vijana ambao ndio wanaanza ukada wa CCM, hawasikii chochote, wao wanasifia kila kitu hata uchawi. Hapa namuongelea huyu kijana wetu Mashaka ambaye amekuja kwa moto wa kifuu na kumshinda kwa mbali kabisa kada mpinzani kwa kutetea yasiyoteteeka na kuhalalisha yasiyohalalishika. Kama hutarudi hivi karibuni huyu kijana ataendelea kusumbua wengi; nimeona wazee wameshaanza kumrushia mawea makali lakini sidhani kama wataweza kumuweka sawa kabla hujarudi.


Ok, sasa na hawa wameenda wapi? Kwa nini wameogopa kushiriki kwenye hili la kujadili uchawi kule bungeni? hapa nawaongelea ndugu zetu: Game Theory, Madela-wa Madilu na Kichuguu (huyu kapotea siku nyini sijui nini kimemsibu).

Mbaya zaidi Brazameni ndiyo kabisa kajificha wakati anajua kabisa kipindi kama hiki ndio kwanza tunahitaji sana commercial breaks zake na zile picha motomoto.

Na katika hizi siku mbili Nyani Ngabu kauchuna kabisa na hataki kutia neno kwenye hili sakata, au ndio umeshahitimisha kwamba ndivyo tulivyo.

Hebu acheni hizo, rudini hapa- haya mambo ndiyo kwanza yanaanza.

If this didn't make you smile, sorry but I am not to be blamed, I had forgotten that the weekend has actually just gone and we are at the beginning of the new week!
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,597
Likes
523
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,597 523 280
Kama nimeelewa unachomaanisha ni kwamba mwanamke wa kiafrika ni upinzani version of masaka.
Haya mwafrika wa kike njoo uplay role yako, apparently wewe ndio unayetegemewa katika issue za kusutana.
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
Kama nimeelewa unachomaanisha ni kwamba mwanamke wa kiafrika ni upinzani version of masaka.
Haya mwafrika wa kike njoo uplay role yako, apparently wewe ndio unayetegemewa katika issue za kusutana.
Kumfananisha Mwafrika Wa Kike na Masaka ni a gross injustice to fairness, let alone thought out debate.Hata katika boxing watu hupambanishwa kwa uzito.

I protest on the basis of the iniquity of the inequitable equation.
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
258
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 258 180
MWK amekimbia moto wa Masaka... naona kama anajipanga upya kwani mbinu zake za mipasho zilikuwa zinahitaji kunolewa..
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,208
Likes
778
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,208 778 280
wito umetoka haya twasubiri .....!
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,436
Likes
117,316
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,436 117,316 280
MWK amekimbia moto wa Masaka... naona kama anajipanga upya kwani mbinu zake za mipasho zilikuwa zinahitaji kunolewa..
Masaka si chochote, labda na yeye ni fisadi au amenufaika/ananufaika na ufisadi ndiyo maana siku zote haoni ushahidi chungu nzima unaonyesha ufisadi uliokithiriri ndani ya chama na siri kali, hivyo kutetea mafisadi kwa nguvu zake zote. Tutakula naye sahani moja maana utetezi wake huwa ni maneno tu usiokuwa na supporting evidence yoyote ya kile anachokitetea.
 
M

Masaka

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
437
Likes
0
Points
0
M

Masaka

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
437 0 0


Of course hii inaweza ikatolewa hapa baada ya muda na kuwekwa panapofaa-sijui ni wapi??!!

Lakini ukweli ni kwamba Mwafrika wa Kike ameniudhi sana kwa sababu haiwezekani yeye apotee kipindi hiki ambacho ni critical na taifa letu linapita katika majaribu mazito likwemo la uchawi huko bungeni. Kama bado anatafuta habari za Balali, namwomba aachane nazo kwa sababu hizo habari sasa hivi sio deal tena. Kama kawaida yetu watanzania hilo tumeshalisahau, na sasa tuna-deal na issue ya uchawi kule bungeni Dodoma.

Kwa hiyo dadangu rudi tafadhali tuje tushirikiane katika hili la uchawi, na ukichelewa utakuta hili nalo limeshaisha na tutakuwa tumeanza na lingine. Matokeo ya kupotea kwako ndiyo haya unaona vijana ambao ndio wanaanza ukada wa CCM, hawasikii chochote, wao wanasifia kila kitu hata uchawi. Hapa namuongelea huyu kijana wetu Mashaka ambaye amekuja kwa moto wa kifuu na kumshinda kwa mbali kabisa kada mpinzani kwa kutetea yasiyoteteeka na kuhalalisha yasiyohalalishika. Kama hutarudi hivi karibuni huyu kijana ataendelea kusumbua wengi; nimeona wazee wameshaanza kumrushia mawea makali lakini sidhani kama wataweza kumuweka sawa kabla hujarudi.


Ok, sasa na hawa wameenda wapi? Kwa nini wameogopa kushiriki kwenye hili la kujadili uchawi kule bungeni? hapa nawaongelea ndugu zetu: Game Theory, Madela-wa Madilu na Kichuguu (huyu kapotea siku nyini sijui nini kimemsibu).

Mbaya zaidi Brazameni ndiyo kabisa kajificha wakati anajua kabisa kipindi kama hiki ndio kwanza tunahitaji sana commercial breaks zake na zile picha motomoto.

Na katika hizi siku mbili Nyani Ngabu kauchuna kabisa na hataki kutia neno kwenye hili sakata, au ndio umeshahitimisha kwamba ndivyo tulivyo.

Hebu acheni hizo, rudini hapa- haya mambo ndiyo kwanza yanaanza.

If this didn't make you smile, sorry but I am not to be blamed, I had forgotten that the weekend has actually just gone and we are at the beginning of the new week!
Huyu MWK mara ya mwisho alianzisha thread hapa ya kumtaka mheshimiwa raisi wa jamhuri ya muungano wa Tanzania na amiri jeshi mkuu wa majeshi ya ulinzi na usalama wa Tanzania ajiuzuru. Yaani kati ya yote mtu anaweza kudai hapa JF ni kutaka Kikwete ajiuzuru? Alikutana na nguvu kubwa ya wana ccm hapa na akakimbia moto. Amegundua kuwa hiki si kijiwe cha kuanzisha fujo na kusumbua watawala wa nchi hii. Kwanza huu ni uhaini na inabidi achukuliwe hatua za sheria.

Ameanza yeye na wengine wengi tu watafuata. Huwezi kucheza na chama kubwa la kijani. Kidumu chama cha mapinduzi.
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
Kumfananisha Mwafrika Wa Kike na Masaka ni a gross injustice to fairness, let alone thought out debate.Hata katika boxing watu hupambanishwa kwa uzito.

I protest on the basis of the iniquity of the inequitable equation.
mkuu navutiwa sana na ngeli yako... safi sana
ila naona kumwita nyani ngabu hapa mnajua madhara yake??? naambiwa ana posts 4000 lakini nusu ya robo ndizo points...
 
M

Masaka

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
437
Likes
0
Points
0
M

Masaka

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
437 0 0
Kama nimeelewa unachomaanisha ni kwamba mwanamke wa kiafrika ni upinzani version of masaka.
Haya mwafrika wa kike njoo uplay role yako, apparently wewe ndio unayetegemewa katika issue za kusutana.
kamanda mbona tena unanisaliti mwana ccm mwenzio mbele ya kadamnasi namna hii? Hii sio fair mwenzangu kufanya hivi.
 
A

Asha Abdala

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
1,134
Likes
5
Points
0
A

Asha Abdala

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
1,134 5 0
Huyu MWK mara ya mwisho alianzisha thread hapa ya kumtaka mheshimiwa raisi wa jamhuri ya muungano wa Tanzania na amiri jeshi mkuu wa majeshi ya ulinzi na usalama wa Tanzania ajiuzuru. Yaani kati ya yote mtu anaweza kudai hapa JF ni kutaka Kikwete ajiuzuru? Alikutana na nguvu kubwa ya wana ccm hapa na akakimbia moto. Amegundua kuwa hiki si kijiwe cha kuanzisha fujo na kusumbua watawala wa nchi hii. Kwanza huu ni uhaini na inabidi achukuliwe hatua za sheria.

Ameanza yeye na wengine wengi tu watafuata. Huwezi kucheza na chama kubwa la kijani. Kidumu chama cha mapinduzi.
Unafikiria kwa kutumia akili za wapi?

Asha
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
Huyu MWK mara ya mwisho alianzisha thread hapa ya kumtaka mheshimiwa raisi wa jamhuri ya muungano wa Tanzania na amiri jeshi mkuu wa majeshi ya ulinzi na usalama wa Tanzania ajiuzuru. Yaani kati ya yote mtu anaweza kudai hapa JF ni kutaka Kikwete ajiuzuru? Alikutana na nguvu kubwa ya wana ccm hapa na akakimbia moto. Amegundua kuwa hiki si kijiwe cha kuanzisha fujo na kusumbua watawala wa nchi hii. Kwanza huu ni uhaini na inabidi achukuliwe hatua za sheria.

Ameanza yeye na wengine wengi tu watafuata. Huwezi kucheza na chama kubwa la Manyani. Kidumu chama cha mapinduzi.
Unajua shetani pia ana watetetezi wake ambao ni binadamu hawa hawa....
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
95
Points
0
Age
36
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 95 0
Kumfananisha Mwafrika Wa Kike na Masaka ni a gross injustice to fairness, let alone thought out debate.Hata katika boxing watu hupambanishwa kwa uzito.

I protest on the basis of the iniquity of the inequitable equation.
Katika watu wanaongea kiingereza kigumu kama cha Mkapa basi ni wewe mkuu.Post zako huwa nakaa na Dikishonare
 
M

Mwakilishi

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
484
Likes
11
Points
0
M

Mwakilishi

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
484 11 0
Kumfananisha Mwafrika Wa Kike na Masaka ni a gross injustice to fairness, let alone thought out debate.Hata katika boxing watu hupambanishwa kwa uzito.

I protest on the basis of the iniquity of the inequitable equation.

Pundit, whether you meant inequity or iniquity, you punned it good, son!
Heavyweight (MWK) na Featherweight (Masaka) wapi na wapi!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,775
Likes
46,173
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,775 46,173 280
Katika watu wanaongea kiingereza kigumu kama cha Mkapa basi ni wewe mkuu.Post zako huwa nakaa na Dikishonare
Huh!?!?! Mkapa anaongea kizungu kigumu? Jiongelee mwenyewe bana....sio wote wanaona kizungu chake ni kigumu.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,436
Likes
117,316
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,436 117,316 280
Huwezi kucheza na chama kubwa la kijani. Kidumu chama cha mapinduzi.
Yeah! Kigumu chama cha mafisadi na viongozi wao wazee wa vijisenti, vihirizi na ndumba na ngaye. Chama kilichojaa wahuni na corrupt people.
 
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined
Feb 25, 2006
Messages
3,347
Likes
101
Points
160
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined Feb 25, 2006
3,347 101 160
Huh!?!?! Mkapa anaongea kizungu kigumu? Jiongelee mwenyewe bana....sio wote wanaona kizungu chake ni kigumu.

Yeye angesema tu mambo ya kizungu ni problem tungeelewa. Sasa hii ya kuzungusha kote ya nini?
 
LazyDog

LazyDog

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2008
Messages
2,478
Likes
17
Points
135
LazyDog

LazyDog

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2008
2,478 17 135
Huyu MWK mara ya mwisho alianzisha thread hapa ya kumtaka mheshimiwa raisi wa jamhuri ya muungano wa Tanzania na amiri jeshi mkuu wa majeshi ya ulinzi na usalama wa Tanzania ajiuzuru. Yaani kati ya yote mtu anaweza kudai hapa JF ni kutaka Kikwete ajiuzuru? Alikutana na nguvu kubwa ya wana ccm hapa na akakimbia moto. Amegundua kuwa hiki si kijiwe cha kuanzisha fujo na kusumbua watawala wa nchi hii. Kwanza huu ni uhaini na inabidi achukuliwe hatua za sheria.

Ameanza yeye na wengine wengi tu watafuata. Huwezi kucheza na chama kubwa la kijani. Kidumu chama cha mapinduzi.

Nani alikutonya?

.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,775
Likes
46,173
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,775 46,173 280


Of course hii inaweza ikatolewa hapa baada ya muda na kuwekwa panapofaa-sijui ni wapi??!!

Lakini ukweli ni kwamba Mwafrika wa Kike ameniudhi sana kwa sababu haiwezekani yeye apotee kipindi hiki ambacho ni critical na taifa letu linapita katika majaribu mazito likwemo la uchawi huko bungeni. Kama bado anatafuta habari za Balali, namwomba aachane nazo kwa sababu hizo habari sasa hivi sio deal tena. Kama kawaida yetu watanzania hilo tumeshalisahau, na sasa tuna-deal na issue ya uchawi kule bungeni Dodoma.

Kwa hiyo dadangu rudi tafadhali tuje tushirikiane katika hili la uchawi, na ukichelewa utakuta hili nalo limeshaisha na tutakuwa tumeanza na lingine. Matokeo ya kupotea kwako ndiyo haya unaona vijana ambao ndio wanaanza ukada wa CCM, hawasikii chochote, wao wanasifia kila kitu hata uchawi. Hapa namuongelea huyu kijana wetu Mashaka ambaye amekuja kwa moto wa kifuu na kumshinda kwa mbali kabisa kada mpinzani kwa kutetea yasiyoteteeka na kuhalalisha yasiyohalalishika. Kama hutarudi hivi karibuni huyu kijana ataendelea kusumbua wengi; nimeona wazee wameshaanza kumrushia mawea makali lakini sidhani kama wataweza kumuweka sawa kabla hujarudi.


Ok, sasa na hawa wameenda wapi? Kwa nini wameogopa kushiriki kwenye hili la kujadili uchawi kule bungeni? hapa nawaongelea ndugu zetu: Game Theory, Madela-wa Madilu na Kichuguu (huyu kapotea siku nyini sijui nini kimemsibu).

Mbaya zaidi Brazameni ndiyo kabisa kajificha wakati anajua kabisa kipindi kama hiki ndio kwanza tunahitaji sana commercial breaks zake na zile picha motomoto.

Na katika hizi siku mbili Nyani Ngabu kauchuna kabisa na hataki kutia neno kwenye hili sakata, au ndio umeshahitimisha kwamba ndivyo tulivyo.
Hebu acheni hizo, rudini hapa- haya mambo ndiyo kwanza yanaanza.

If this didn't make you smile, sorry but I am not to be blamed, I had forgotten that the weekend has actually just gone and we are at the beginning of the new week!
Nipo kaka ila hizi siku mbili tatu maboksi yalinielemea kidogo. Sasa mzee kuhusu hilo la uchawi bungeni sina mengi ya kusema kwani nadhani hayo machache niliyonayo tayari kila mtu anayajua. Anayetaka kuendelea kubisha na abishe lakini ukweli ni ukweli tu hata mtu aukatae kwa nguvu gani utabaki kuwa ni ukweli tu!!

Halafu umemsikia Mugabe alivyoapa juzi kuhusu wapinzani Zimbabwe? Not that I relish these kind of things but they keep proving me more and more right each and every single solitary day.....so what more can I say?
 
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2007
Messages
6,920
Likes
7,526
Points
280
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined May 1, 2007
6,920 7,526 280
jamani Madela wa Madilu yuko wapi?, au tangu tubadili jina kutoka jamboforums hadi jamiiforums jamaa hakustuka?, mod una info zozote kuhusu Madela?,
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,235,725
Members 474,712
Posts 29,231,938