Mwafrika wa kike maneno yako nayaunga mkono

Shukurani

JF-Expert Member
Oct 23, 2007
253
0
Dada mwafrika wa kike napenda kukupongeza kwa kilio chako ulichokuwa unapeleka kwa JK, naona maono yako sasa yametimia. Sioni sababu za kuendela kuwa na baraza la mawiziri ambalo mwenyekiti wake ananuka rushwa. Mwafrika wa kike is now Challenging President Kikwete to dissolve his Cabinet for a prize of 84 cents
 

Shukurani

JF-Expert Member
Oct 23, 2007
253
0
Dada mwafrika wa kike napenda kukupongeza kwa kilio chako ulichokuwa unapeleka kwa JK, naona maono yako sasa yametimia. Sioni sababu za kuendela kuwa na baraza la mawiziri ambalo mwenyekiti wake ananuka rushwa. "Mwafrika wa kike is now Challenging President Kikwete to dissolve his Cabinet for a prize of 84 cents"
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom