MWAFAAA: Chuo kikuu cha Teofilo Kisanji chalia ukata, mshahara wa Januari wapigwa danadana

Chachu Ombara

JF-Expert Member
Dec 11, 2012
5,391
2,000
 

Lupyeee

JF-Expert Member
Jun 28, 2016
2,684
2,000
Hizi barua hazina tofauti na mafuriko feki ya Lowasa kwa sababu yote hutengenezwa na IT ya ufipa.
 

Maelau

JF-Expert Member
Apr 10, 2011
1,367
2,000
Hizi barua hazina tofauti na mafuriko feki ya Lowasa kwa sababu yote hutengenezwa na IT ya ufipa.
Huyu ni vuvuzela aliyesajiriwa 2016. Na alishakuwa programmed juu ya maneno ya kuongea. Lazima kila sentensi yake iwe na neno Lowasa, Mbowe, Chadema, Majizi nk. Tafuteni thread zake zoote mtaona.
 

dareda

JF-Expert Member
Oct 12, 2016
222
500
Naona hz barua/memo zinashika kasi kweli, sasa kitu kimeandikwa Internal Memo sijui JF kinatafuta nn......
 

ZE NDINDINDI

JF-Expert Member
Sep 19, 2016
1,890
2,000
Hehehehehehe ,haloooooooooooooo oooooo
Uncle Magu hapo uliposhikilia ongeza kidogo,kama sasa hivi watu wanatoa ushuzi basi watoe haja kubwa kabisa..Twende baba,twendeeeee, tulekaaaaaaaaa
Capture.PNG
 

darcity

JF-Expert Member
Jul 20, 2009
5,156
2,000
Dalili za mdororo wa uchumi zinaonekana dhahiri.
Idadi kubwa ya teuzi za Madaktari Phd na Maprofessa wanafeli vibaya.Ni hopeless kwa uchumi na ustawi wa Taifa.Wamebaki kuwa matela.
 

bnhai

JF-Expert Member
Jul 12, 2009
2,337
2,000
Hapa ni kwamba private sector zimeminywa zaidi. Wanafunzi wengi wameenda public institutions kwa sababu serikali imetaka hivyo na wale waliopo private ni kwamba serikali haijapeleka pesa za mikopo yaani tuition fees.
Yaani private sector itateteleka kisha na government itateteleka zaidi. Serikali lazima itekeleze budget yake, itakwama. Hakuna spending.
 

lukesam

JF-Expert Member
Feb 23, 2015
10,687
2,000
Ina maana wanafunzi hawalipi ada?? Au kuna sehemu nyingine inatoka hiyo mishahara?
 

Konda wa bodaboda

JF-Expert Member
Jul 18, 2014
7,996
2,000
Huyu ni vuvuzela aliyesajiriwa 2016. Na alishakuwa programmed juu ya maneno ya kuongea. Lazima kila sentensi yake iwe na neno Lowasa, Mbowe, Chadema, Majizi nk. Tafuteni thread zake zoote mtaona.
Huyu kichaa hana thread hata moja, yeye anachofanya ni ku-copy na ku-paste kwenye upuuzi aliouhifadhi kwenye kifaa chake anachotumia kuperuzi jf. Huyo jamaa ni laana tupu. Mpuuzeni. Profile yake inaonesha ni mtu mwenye umri mkubwa ila ni zero brain.
 

Lupyeee

JF-Expert Member
Jun 28, 2016
2,684
2,000
Huyu kichaa hana thread hata moja, yeye anachofanya ni ku-copy na ku-paste kwenye upuuzi aliouhifadhi kwenye kifaa chake anachotumia kuperuzi jf. Huyo jamaa ni laana tupu. Mpuuzeni. Profile yake inaonesha ni mtu mwenye umri mkubwa ila ni zero brain.
Hawa chadema watu wa ajabu sana,

Wanamtuma Lowasa kwenye mikutano ya kampeni akisimama anawaomba wananchi wachague wagombea wa ccm kwa kura nyingi.
Alafu baada ya matokeo bavichaa wanashangaa kwa nini wameshindwa!!!!

Shame on you
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom