Mw/kiti BAVICHA wilaya ya Arusha apigwa na Green guard


Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
888
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 888 280
Mw/kiti wa BAVICHA wilaya ya Arusha mjini amepigwa vibaya sana na kikundi cha green guard ambacho kikochini ya CCM..tukio hilo limetokea mchana huu akiwa anaelekea kwenye kampeni huko Engototo ambapo kuna kampeni zinaendelea kwaajili ya kumchagua diwani wa kata hiyo uchaguzi utakao fanyika tarehe 2-10-2011, Edero Edero ni mratibu wa kampeni hizo kwa upande wa chadema, Odero odero pamoja na mgombea wa kata hiyo Bw. Maganga walitekwa na vijana hao waliokuwa na rav 4 nyeupe kwa bahati nzuri Maganga alifanikiwa kuwa toroka na kwenda kutoa taarifa polisi ndipo polisi walipo anza kufanya msako wa kumtafuta Odero pamoja na watekaji walifanikiwa kumkuta Odero pori moja huko Engototo akiwa hoi huku watekaji hao wakiwa wamechukua makabulasha yote...
 
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
1,271
Likes
19
Points
135
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
1,271 19 135
Namba za hiyo RAV 4 zimepatikana?
 
Pelekaroho

Pelekaroho

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
1,554
Likes
117
Points
160
Pelekaroho

Pelekaroho

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
1,554 117 160
siasa za Monduli ni za Kishenzi saana mi nazifahamu, hata wanaofanya hivo sio kwamba hawajulikani, wanajulikana na wala hawatafanywa lolote hata kama wakikamatwa, subiri uuone.
 
Jiwejeusi

Jiwejeusi

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
754
Likes
2
Points
0
Jiwejeusi

Jiwejeusi

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
754 2 0
Lowasa yupo kazini. Lakini kwa sisi wanamapinduzi ni dalili za mwisho kabla wakoloni hawajasalimu amri. Siku hii iko karibu sana kuwadia. Wakoloni ccm tutawapoteza.
 
Lyceum

Lyceum

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2009
Messages
956
Likes
301
Points
80
Lyceum

Lyceum

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2009
956 301 80
Pole zake. Sishabikii sana fujo ila nadhani umefika wakati wa kujihami pia. Green guard ni viumbe gani hao. I swear kama wakiendelea ntakuwa nawawinda na manati. Hawa vijana wapuuz na wanaowa2ma pia.
 
Malipesa

Malipesa

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2011
Messages
310
Likes
0
Points
33
Age
33
Malipesa

Malipesa

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2011
310 0 33
Hv hawa Magamba watawanyanyasa watz hadi lini? Yani natamani magamba wote wangekufa hata leo. Siku zao za mwishi ziko jirani, kwani kila jambo lina wakati wake.Let us wait their days are countable............
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified User
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,517
Likes
4,875
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified User
Joined Dec 22, 2010
16,517 4,875 280
Pole yake kiongozi BAVICHA
 
Michael Scofield

Michael Scofield

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
1,221
Likes
14
Points
135
Michael Scofield

Michael Scofield

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
1,221 14 135
Magamba sasa hivi watajitoleza kukana kuwa hawahusiki.
 
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
2,857
Likes
25
Points
135
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
2,857 25 135
Ameweza kuwatambua kuwa ni green guard akashindwa kupata namba za Rav4, hata aliyefanikiwa kutoroka nae hakufanya usmart wa angalau kusoma namba,, anyway wajitahidi kuelezea wasifu wa hao watekaji na gari ilivo inaweza warahisishia polisi kukamata
 
Tony Almeda

Tony Almeda

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
397
Likes
2
Points
0
Tony Almeda

Tony Almeda

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
397 2 0
Hawa magamba walaaniwe kabisa, wanajua wananchi washawachoka wanawalazimisha kuwatawala.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
888
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 888 280
Ameweza kuwatambua kuwa ni green guard akashindwa kupata namba za Rav4, hata aliyefanikiwa kutoroka nae hakufanya usmart wa angalau kusoma namba,, anyway wajitahidi kuelezea wasifu wa hao watekaji na gari ilivo inaweza warahisishia polisi kukamata
Mw/kiti Bavicha yuko tabani ameumezwa vibaya sana alietoa maelezo ni Mgombea ambae ni Bw. maganga....
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
888
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 888 280
Kwa hali hii kama tutafka mwaka 2015 salama basi kampeni na uchaguzi huo sipati picha angekuwepo sheikh yahaya angetabiri.....
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,995
Likes
476
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,995 476 180
Lengo la Green Guard mbona haieleweki? Au walikuwa wanapiga tu bila sababu? Kweli ccm wamekosa hoja!
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
888
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 888 280
Lengo la Green Guard mbona haieleweki? Au walikuwa wanapiga tu bila sababu? Kweli ccm wamekosa hoja!
CCM kimsingi wameishiwa mbinu zamajukwaani wamebaki na mbinu chafu za nje ulingo mbaya zaidi ni chafu...
 
Joss

Joss

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
729
Likes
1
Points
35
Joss

Joss

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
729 1 35
Hii ni hatari, kama hali hii ya kupigana itaendelea bila wahusika kuchukuliwa hatua mahsusi, watu wataanza visasi jambo ambalo litakuwa gumu kulizuia.
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
217
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 217 160
Nampa pole sana ndugu, kiongozi, rafiki, kamanda wangu Mh. Diwani Efatha Nanyaro, m/kiti wa vijana mkoa wa Arusha! Nimesikitishwa sana na taarifa hii. Ni uhuni na uharamia uliofanyika!
Kimsingi mapambano yanaendelea. Tunamuombea apone haraka na sasa tutajiongezea ulinzi na kushambulia kwa kupanda na kushuka hadi kieleweke.
Wito wangu kwa wananchi wa Engutoto ni kuwadhibu hao magamba kwa kuichagua cdm ili liwe funzo kwa wengine wote!?
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
109
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 109 160
Nampa pole sana ndugu, kiongozi, rafiki, kamanda wangu Mh. Diwani Efatha Nanyaro, m/kiti wa vijana mkoa wa Arusha! Nimesikitishwa sana na taarifa hii. Ni uhuni na uharamia uliofanyika!
Kimsingi mapambano yanaendelea. Tunamuombea apone haraka na sasa tutajiongezea ulinzi na kushambulia kwa kupanda na kushuka hadi kieleweke.
Wito wangu kwa wananchi wa Engutoto ni kuwadhibu hao magamba kwa kuichagua cdm ili liwe funzo kwa wengine wote!?
Mkuu aliyeshambuliwa ni diwani Ephata Nanyaro ama ni odero odero?
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,995
Likes
476
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,995 476 180
Mkuu aliyeshambuliwa ni diwani Ephata Nanyaro ama ni odero odero?
Nanyaro yupo Igunga kwenye mapambano. Aliyeshambuliwa na maharamia wa CCM ni Oderos Oderos ambaye ni M/kiti wa wilaya ya Arusha.
 

Forum statistics

Threads 1,213,861
Members 462,337
Posts 28,493,144