Mvua yawakera wakazi wa maghorofa ya tbl ilala | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mvua yawakera wakazi wa maghorofa ya tbl ilala

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kazikubwa, Aug 20, 2012.

  1. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mvua ya leo ambayo siyo kubwa inawezeka imepenya kwenye madirisha ya maghorofa hayo, inawezekana pia imelowesha magodoro ya wakazi hao. Wenyewe hawataki kusema hili wanaona aibu, girl friend wangu amenitonya. Unajua kila appartment ina vyumba viwili, sebule na choo. Kutokana na adha hiyo leo bila shaka wazazi na mabinti zao wataungana na watoto wao wa kiume kulala sebuleni.

    Mimi nawakaribisha kwangu mabinti hao ili kuepusha vijana kuchanganyika na dada zao.
     
  2. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hii nayo ni muhimu!!!!!!
     
  3. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 9,922
    Likes Received: 1,027
    Trophy Points: 280
    Kwa maelezo yako wewe pia ni mhanga! Njoo upakatwe.
     
  4. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,432
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    peleka chitchat ndo unafaa uzi wako.
     
  5. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,432
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kwako wapi sasa?
     
  6. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,400
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    yanakuhusu?mvua ndo mara ya kwanza kunyesha dar?
     
  7. kupe

    kupe JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 1,005
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    ukiona hivyo ujue wewe ni shoga na unajitangaza upate bwana . haya wamekusikia watakutafuta . weka na namba yako ya simu basi. eti una gf pale . hivi wenye ma gf wanajitangazaga. ngoja sasa watu wakule kiboga
     
  8. Mwana kinyonga

    Mwana kinyonga JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    duh,kwani ugomvi
    :eek2:
     
Loading...