Mvua ndo imeanza kumwaga leo usiku wa tar 4


K

Kremme

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
400
Likes
389
Points
80
K

Kremme

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
400 389 80
Baada ya kuwa patupu dar es salaam kwa siku zilizotabiriwa mvua ie 31/10 mpaka tar 3/11 , Naona mzigo ndo umeanza kumwaga leo usiku wa kuamkia tar 4/11.
Tutegemee yafuatayo
*Mafuriko
*Mwendokasi kupita njia za uchochoroni
*Dart jangwani kujaa
*Dart kusitisha huduma
*umeme kukatika
*abiria kupungua barabarani
*foleni barabara zote za dar
*wagonjwa kupungua mahospitalini
 
Waterloo

Waterloo

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
14,869
Likes
16,486
Points
280
Waterloo

Waterloo

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
14,869 16,486 280
poleni sana
 
Liwagu

Liwagu

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2017
Messages
1,536
Likes
1,189
Points
280
Age
40
Liwagu

Liwagu

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2017
1,536 1,189 280
Tanesko wazime umeme mvua nikubwa sana,sio kusubiri hadi matrasfoma yabutuke yenyewe alafu waanze kutengeneza wikinzima, ngoja niwafuate kwenye uziwao humu.
 
Kelvin X

Kelvin X

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
999
Likes
766
Points
180
Kelvin X

Kelvin X

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2011
999 766 180
Moshi pis ni baghaaa usiku huu
 
jiwe angavu

jiwe angavu

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2015
Messages
1,441
Likes
1,823
Points
280
jiwe angavu

jiwe angavu

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2015
1,441 1,823 280
Heheee..na hivi imeambatana na upepo..haiwezi kuacha baadhi ya maeneo salama..
 
K

Kifyatu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
3,386
Likes
2,415
Points
280
K

Kifyatu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
3,386 2,415 280
Poleni kweli jamani.

Niliondoka Dar miaka mingi sana lakini bado nakumbuka mitaa. Hivi pakiwekwa daraja toka faya mpaka mapipa (Magomeni) la kubeba kila kitu (mwendokasi, magari, n.k.) si lingekuwa jawabu zuri?

Mkoa wa Dar unaweza kushughulikia ukarabatishaji wa bonde la Msimbazi kwa wakati wao?
 
P

pacoma

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2014
Messages
534
Likes
298
Points
80
P

pacoma

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2014
534 298 80
Baada ya kuwa patupu dar es salaam kwa siku zilizotabiriwa mvua ie 31/10 mpaka tar 3/11 , Naona mzigo ndo umeanza kumwaga leo usiku wa kuamkia tar 4/11.
Tutegemee yafuatayo
*Mafuriko
*Mwendokasi kupita njia za uchochoroni
*Dart jangwani kujaa
*Dart kusitisha huduma
*umeme kukatika
*abiria kupungua barabarani
*foleni barabara zote za dar
*wagonjwa kupungua mahospitalini
Wewe lala.bwana au umetoka disco inakunyea mvua?
 
tramadol

tramadol

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2015
Messages
5,179
Likes
4,003
Points
280
tramadol

tramadol

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2015
5,179 4,003 280
Baada ya kuwa patupu dar es salaam kwa siku zilizotabiriwa mvua ie 31/10 mpaka tar 3/11 , Naona mzigo ndo umeanza kumwaga leo usiku wa kuamkia tar 4/11.
Tutegemee yafuatayo
*Mafuriko
*Mwendokasi kupita njia za uchochoroni
*Dart jangwani kujaa
*Dart kusitisha huduma
*umeme kukatika
*abiria kupungua barabarani
*foleni barabara zote za dar
*wagonjwa kupungua mahospitalini
Hakutakuwa na mvua ya kuleta hayo yote ndugu.
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
101,957
Likes
119,970
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
101,957 119,970 280
Baada ya kuwa patupu dar es salaam kwa siku zilizotabiriwa mvua ie 31/10 mpaka tar 3/11 , Naona mzigo ndo umeanza kumwaga leo usiku wa kuamkia tar 4/11.
Tutegemee yafuatayo
*Mafuriko
*Mwendokasi kupita njia za uchochoroni
*Dart jangwani kujaa
*Dart kusitisha huduma
*umeme kukatika
*abiria kupungua barabarani
*foleni barabara zote za dar
*wagonjwa kupungua mahospitalini
Gesti house kujaa
 
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
5,234
Likes
3,113
Points
280
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2010
5,234 3,113 280
Yeah huku Tanga maji yamemwagika sio mchezo..
 
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
8,998
Likes
10,420
Points
280
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
8,998 10,420 280
Mara na kanda ya ziwa kwa ujumla mvua ni haba kabisa. Maji ya kunywa tu shida
 
D

delako

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2012
Messages
2,246
Likes
355
Points
180
D

delako

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2012
2,246 355 180
Baada ya kuwa patupu dar es salaam kwa siku zilizotabiriwa mvua ie 31/10 mpaka tar 3/11 , Naona mzigo ndo umeanza kumwaga leo usiku wa kuamkia tar 4/11.
Tutegemee yafuatayo
*Mafuriko
*Mwendokasi kupita njia za uchochoroni
*Dart jangwani kujaa
*Dart kusitisha huduma
*umeme kukatika
*abiria kupungua barabarani
*foleni barabara zote za dar
*wagonjwa kupungua mahospitalini
Wagonjwa kupungua hospitalin???Hapa sijaelewa???
 
babalao 2

babalao 2

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
4,596
Likes
1,582
Points
280
babalao 2

babalao 2

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
4,596 1,582 280
Mpango mzma n jiji mbadala la Mwanza
 
K

Kremme

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
400
Likes
389
Points
80
K

Kremme

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
400 389 80
Wagonjwa kupungua hospitalin???Hapa sijaelewa???
Wanaoenda kutibiwa hospital kipindi cha mvua ni wale tu wanaoumwa serious, 50% ya watu waendao hospital si wagonjwa bali ni wana stress tu za kimaisha
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,388
Likes
31,626
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,388 31,626 280
Dar gani kuna mvua?
 
accused

accused

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2015
Messages
2,513
Likes
2,605
Points
280
accused

accused

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2015
2,513 2,605 280
Napita Njombe jua linawaka na haikuwahi kunyesha
 

Forum statistics

Threads 1,236,938
Members 475,327
Posts 29,273,791