Mvua kubwa iliyoambatana na upepo inanye$ha sasa Dar-es-salaam | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mvua kubwa iliyoambatana na upepo inanye$ha sasa Dar-es-salaam

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bampami, Mar 12, 2012.

  1. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,558
    Likes Received: 917
    Trophy Points: 280
    Toka nimekaa dar-es-salaam mwaka wa 12 sijawahii ona mvua kubwa ya namna hii.
    Ni mvua ambayo, imeambatana na upepo mzito na radi za hapa na pale.
    MUNGU WAKUMBUKE WATU WA MABONDENI YASIJE WAKUTA MAAFA MENGINE TENA.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,267
    Likes Received: 27,921
    Trophy Points: 280
    Natumaini haitasababisha maafa.
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,039
    Likes Received: 3,798
    Trophy Points: 280
    jiandaeni na mafuriko tena!
     
  4. H1N1

    H1N1 JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 4,113
    Likes Received: 442
    Trophy Points: 180
    huku kijijini kwetu inanyesha na ina radi lakini haina upepo mkali na si kubwa sana,japo imesababisha umeme wa TANESCO utwaliwe...
     
  5. S

    Shansila Senior Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi niko bondeni na sitoki kwa sababu si kila bonde linakumbwa na mafuriko.
     
  6. P

    Puza Senior Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh kama ni hivyo ngoja nianze kupiga mazoezi ya mbizi kwa miundo mbinu sijui kama tutanusurika.
     
  7. N

    Ngarenaro JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Upepo ni mkali sana na sasa mvua kubwa inanyesha, eeh Mungu utunusuru na madhara yatakayoletwa na hii mvua
     
  8. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 0
    Leo bonde lako litakumbwa ila Mungu akulinde!
     
  9. c

    chronict New Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safari ya mwabepande imewadia kwa waishio mabondeni.....hivi hii serikali yetu hailioni kama ni tatizo na ni aibu kwa taifa \
     
  10. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 9,154
    Likes Received: 4,011
    Trophy Points: 280
    Imeisha kwa awamu hii.....ngoja tujivute kwenda kunako vibaruani..tukagange njaa ,karibu masika dar na pwani yake yoote
     
  11. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,558
    Likes Received: 917
    Trophy Points: 280
    Naamini haijaleta madhara, ashukuriwe Mungu manake hali haikuwa nzuri mda inanyesha.Mimi wakati inanyesha nlikuwa kwenye jengo la floor kumi na moja hapa mlimani (Hall 5) yaani utadhani jengo ndolinaanguka Respect to Wazungu walojenga majengo haya hall 5, 2 na mengineyo.Much re$pect kwa SIR GOD KUTUEPUSHIA MAJANGA.
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,596
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Asee hiyo Mvua unayoisema ni ipi hiyo? imenyeesha Dar au wapi?
    Mi nimeona kamvua kadogooo na kamekwisha!!
     
  13. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,558
    Likes Received: 917
    Trophy Points: 280
    kwa kawaida haiwezi kunyesha kote $awa, nazungumzia maeneo nliyopo hapa mlimani, ubungo, makongo, survey na mwenge cjajua kwingineko.
     
  14. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nijapopita ktk bonde lauvuli wa mauti , sitaogopa mafuriko..........mabwepande siendi ng'o.
     
Loading...