Mvua ikinyesha umeme unakatika, hii nayo ni kero


I

ibanezafrica

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2014
Messages
2,691
Likes
1,437
Points
280
I

ibanezafrica

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2014
2,691 1,437 280
Toka saa 3 hatuna umeme huku Kijichi na mvua inaendelea, kazi zimesimama swali kwa ndugu zetu TANESCO, kwanini hakutafuti suluhisho la kudumu kwa tatizo hili la kutoweka kwa umeme mvua inyeshapo?

Maana ni miaka mingi sasa tunashuhudia hali hii ina maana Shirika hawalijui hili? Na wanaweza kutupa sababu yake? Hii hasara nani wa kutufidia na Luku tunalipia? Ni vema tujuzwe sababu na suluhisho la kudumu.

Asante.
 
DAKA MTUMBA

DAKA MTUMBA

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2014
Messages
1,300
Likes
568
Points
280
DAKA MTUMBA

DAKA MTUMBA

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2014
1,300 568 280
Ata Nyerere road kutoka Gomz kwenda Tazara hakuna umeme!
 
kadinali JM

kadinali JM

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2016
Messages
380
Likes
292
Points
80
Age
36
kadinali JM

kadinali JM

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2016
380 292 80
Hali kadhalika na tabata hali ni hiyo hiyo, ingawa wakati naandika huu Uzi umerudi baada ya mvua kupungua
 
C

ctc database

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2016
Messages
202
Likes
145
Points
60
C

ctc database

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2016
202 145 60
Toka saa 3 hatuna umeme huku Kijichi na mvua inaendelea,kazi zimesimama swali kwa ndg zetu Tanesco kwanini hakutafutwi suluhisho la kudumu kwa tatizo hili la kutoweka kwa umeme mvua inyeshapo?maana ni miaka mingi sasa tunashuhudia hali hii ina maana Shirika hawalijui hili?na wanaweza kutupa sababu yake?hii hasara Nani Wa kutufidia na Luku tunalipia?ni vema tujuzwe sababu na suluhisho la kudumu,Asante.
Kumbe inanyesha Dar nzima
 
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2015
Messages
4,124
Likes
2,246
Points
280
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined May 28, 2015
4,124 2,246 280
ase,kwel adi ubungo,chuo hakuna umem
 
N

ngakotecture

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2014
Messages
1,055
Likes
622
Points
280
N

ngakotecture

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2014
1,055 622 280
Tujiongeze wakuu si kila kitu Kulaumu tanesco umeme huwa unakatwa kunusuru majanga mbalimbali kutokana na baadhi ya maeneo hususani dsm kuwa na ubovu wa miundombinu na mtu mmoja mmoja kama wiring systems na miundombinu kwa u jumps.
 
I

ibanezafrica

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2014
Messages
2,691
Likes
1,437
Points
280
I

ibanezafrica

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2014
2,691 1,437 280
Tujiongeze wakuu si kila kitu Kulaumu tanesco umeme huwa unakatwa kunusuru majanga mbalimbali kutokana na baadhi ya maeneo hususani dsm kuwa na ubovu wa miundombinu na mtu mmoja mmoja kama wiring systems na miundombinu kwa u jumps.
Ujue kuna nchi hawalijui tatizo la kukatika kwa umeme,sasa yatupasa tuelekee huko,kama ni miundombinu mibovu basi waweke ya kisasa pesa wanazo,unataka kunambia mvua ikinyesha Siku tatu mfululizo basi na Sisi tukose umeme na tuwe gizani Siku tatu nzima?lazima tulaumu mkuu kwa hili
 
I

ibanezafrica

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2014
Messages
2,691
Likes
1,437
Points
280
I

ibanezafrica

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2014
2,691 1,437 280
Ni kawaida kwa Tz umeme kukatika kila mvua ikinyesha?
Tz wengi hawana exposure na ndio maana hata umeme unakatika masaa 7 watu wanaona jambo LA kawaida tu!kwa tulioishi nje ya mipaka kwa vipindi virefu tunaona shida shida.
 
I

ibanezafrica

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2014
Messages
2,691
Likes
1,437
Points
280
I

ibanezafrica

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2014
2,691 1,437 280
Inaelezwa kua Tokyo ilipopatwa na ile Tsunami,mvua Kali upepo na mafuriko umeme ulikatwa maeneo yalioathirika tu kwa maana palipoanguka majengo na nyaya za moto,maeneo mengine umeme haukuzima!
 

Forum statistics

Threads 1,274,136
Members 490,601
Posts 30,502,217