Mvua hizi za Agosti! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mvua hizi za Agosti!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by deadteja, Aug 8, 2011.

  1. deadteja

    deadteja JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 368
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Jamani mvua hizi, mbona za kushangaza? Au ni kwa ajili ya kujaza maji Mtera kama na huko zanyesha? Au za kutufanya tuumwe tu tushindwe kutafuta ridhiki? Mvua gani za Agosti? Nawakilisha.
     
Loading...