Mv serengeti yagoma kwenda abiria walala kwenye meli mpaka asbh


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,067
Likes
7,891
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,067 7,891 280
Wakati watanzania wakiendelea kuumia na maumivu ya mv spice
meli nyingine ya mv serenegeti iligoma kuondoka baada ya kukutwana matatizo
na kufika wakati abiria kuomba kuondoka wakaombwa wasubiri na mwisho
wakaja kusema atuna jinsi mamlaka ya bandari imesema atuwezi kuondoka
inabidi ttulalel kwenye meli mpaka asbh walipotolewa

hawa wenye vyombo vya maji wana dili gani na wazanzibari jamani??
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,206
Likes
3,322
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,206 3,322 280
hiyo meli inatoka wapi na inaelekea wapi.....ni baharini au ziwani?....jombaa vipi mbona habari haina nguo.....?
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
10,606
Likes
7,956
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
10,606 7,956 280
Hii meri sijawahi kupanda.nilikuwa nikikuta yenyewe du naahirisha ili nisubiri MV VICTORIA.
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
10,606
Likes
7,956
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
10,606 7,956 280
hiyo meli inatoka wapi na inaelekea wapi.....ni baharini au ziwani?....jombaa vipi mbona habari haina nguo.....?
mv serengeti inasafiri ziwa victoria.MWANZA-BUKOBA.
 
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2006
Messages
2,255
Likes
384
Points
180
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2006
2,255 384 180
hiyo meli inatoka wapi na inaelekea wapi.....ni baharini au ziwani?....jombaa vipi mbona habari haina nguo.....?
Taratibu Preta naona Spice islander imekujeruhi, hata hivyo na Pdidy habari kaiandika na munkari, inabidi atoe maelezo zaidi.
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified User
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,524
Likes
4,902
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified User
Joined Dec 22, 2010
16,524 4,902 280
Siku milango ya ikulu nayo itagoma!
 
Z

Zlatanmasoud

Member
Joined
Dec 19, 2010
Messages
71
Likes
2
Points
0
Z

Zlatanmasoud

Member
Joined Dec 19, 2010
71 2 0
mv serengeti inasafiri ziwa victoria.MWANZA-BUKOBA.
Acheni kurusha maneno yasiyokuwa na uhakika jamani. hii JF ni sehemu ya kupata habari na si kueneza pumba kama kijiwe cha wala unga.
Meli ya Mv serengeti inafanya safari kati ya Unguja na Pemba. Ni meli chakavu mno. Nilwahi kupost mada kama mnakumbuka ya Sikio la kufa halisikii dawa ilikuwa inahusu meli hii. Iliingizwa nchini miaka kama ishirini nyuma na Bakhressa kupitia Kampuni yake ya Azam Marine. Lakini baada ya kuona ishachakaa akaiuza kwa kampuni ya Jack Enterprises. Mwaka juzi iliungua moto. Mungu aepushe lakini nafikiri ni kama time bomb hii meli.
 
Alexism

Alexism

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
2,482
Likes
1,047
Points
280
Alexism

Alexism

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
2,482 1,047 280
Hapa kuna mkanganyiko wa habari sasa mtoa thread atuambie yawapi kwani hata MV Serengeti hipo MZA to BKB mkuu.
 
Z

Zlatanmasoud

Member
Joined
Dec 19, 2010
Messages
71
Likes
2
Points
0
Z

Zlatanmasoud

Member
Joined Dec 19, 2010
71 2 0
Hapa kuna mkanganyiko wa habari sasa mtoa thread atuambie yawapi kwani hata MV Serengeti hipo MZA to BKB mkuu.
sawa lakini iliyogoma ni hii ya Zanzibar Mkuu. Mimi nipo hapa karibu na bandari ya malindi Unguja. Na tukio hili lilitokea juzi. Na kwa taarifa zisizothibitishwa meli hiyo imeshakatazwa kubeba abiria.
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,823
Likes
14,330
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,823 14,330 280
hapa kuna mkanganyiko wa habari sasa mtoa thread atuambie yawapi kwani hata mv serengeti hipo mza to bkb mkuu.
hipo-potamus!!!!! Hate this h,
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
10,606
Likes
7,956
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
10,606 7,956 280
Acheni kurusha maneno yasiyokuwa na uhakika jamani. hii JF ni sehemu ya kupata habari na si kueneza pumba kama kijiwe cha wala unga.
Meli ya Mv serengeti inafanya safari kati ya Unguja na Pemba. Ni meli chakavu mno. Nilwahi kupost mada kama mnakumbuka ya Sikio la kufa halisikii dawa ilikuwa inahusu meli hii. Iliingizwa nchini miaka kama ishirini nyuma na Bakhressa kupitia Kampuni yake ya Azam Marine. Lakini baada ya kuona ishachakaa akaiuza kwa kampuni ya Jack Enterprises. Mwaka juzi iliungua moto. Mungu aepushe lakini nafikiri ni kama time bomb hii meli.
Na ziwa victoria pia kuna Mv serengeti na yenyewe huwa inapelekeshwa sana na mawimbi
 
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Messages
1,704
Likes
9
Points
0
Age
65
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2008
1,704 9 0
Matatizo haya mengi ni ya kutengezwa.Kumbuka watu hawa wengi wanamwabudu shetani,kwahiyo kutoa makafara kwao ni lazima.
Wakati watanzania wakiendelea kuumia na maumivu ya mv spice
meli nyingine ya mv serenegeti iligoma kuondoka baada ya kukutwana matatizo
na kufika wakati abiria kuomba kuondoka wakaombwa wasubiri na mwisho
wakaja kusema atuna jinsi mamlaka ya bandari imesema atuwezi kuondoka
inabidi ttulalel kwenye meli mpaka asbh walipotolewa

hawa wenye vyombo vya maji wana dili gani na wazanzibari jamani??
 

Forum statistics

Threads 1,215,205
Members 463,075
Posts 28,539,276