Muungano wa UK na wa Tanzania | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muungano wa UK na wa Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chapa Nalo Jr, Aug 31, 2011.

  1. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 6,030
    Likes Received: 2,632
    Trophy Points: 280
    Muungano wa Tanganyika na Zanzibar ni wa kipekee sana na inasemakana huu muundo haupo sehemu nyingine duniani, lakini hivi majuzi wakati nasikiliza BBC nakasikia mtu akisema muungano wa England na Scotland ni kama paka na panya. Naomba mwenye kujua muungano wa UK ulivyo anijuze tafadhali, je nao umekaa kimachale kama huu wa Tanzania
     
Loading...