Muungano wa tanzania uvunjike usivunjike?

Pascal Mayalla

Platinum Member
Sep 22, 2008
36,842
2,000
Leo Tarehe 26 April, 2020 ni sikukuu ya Muungano, sikukuu hii ndio sikukuu muhimu kuliko hata uhuru kwasababu hii ni siku JMT ilipozaliwa. Lakini kutokana na janga hili la Corona, siku hii inaadhimishwa kimya kimya.
Naawatakia Muungano mwema huku nikisisitiza
Nautakia huu muungano wetu adhimu udumu milele na hivyo kukitokea yoyote anayetaka kuuchokoa muungano, namshauri chokochoko amchokoe pweza, muungano hutauweza kwasababu tutaulinda kwa gharama yoyote.
Nawatakia muungano mwema.
P
 

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Jan 17, 2015
13,489
2,000
Kama kuvunja muungano kuna maslahi kwa pande zote mbili basi heri. Lakini otherwise sionj sababu ya kuuvunja.
 

Tape measure

JF-Expert Member
Nov 26, 2015
1,324
2,000
Bara la Africa linafikiria kuwa na sarafu moja na kwingine kuna wajinga wasiojua maana ya muungano wanataka utengano ikiwezekana wanaopenda utengano watupwe bahari ya Hindi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom