Muungano wa Tanganyika na Zanzibar ni wa milele, atakayejaribu kuuvunja aminywe mapema sana

Arovera

JF-Expert Member
Nov 19, 2013
3,463
2,000
Wakuu.

Lazima tuulinde muungano wetu uilioizaa Tanzania haiwezekani kuvunja nchi maana naona watu wameanza chokochoko huku mitandaoni lakini kamwe lazima mkubali tulishaungana hakuna kutengana.

Atakaejaribu kuuvunja aminywe mapema sana wasilete siasa kwenye mambo ya Muungano.

Huu muungano ni wa milele.
 

Jumbe Brown

JF-Expert Member
Jun 23, 2020
1,325
2,000
Naunga Mkono hoja.

Yako Mambo ya Kuchezewa ila si hili.

HAPANA KWA KWELI.
HAPANA KWA KWELI.

HAYA SI MAMBO YA MASIKHARA. HAYA YANAWAKILISHA MASLAHI MAPANA YA WANANCHI WA TAIFA HILI.

Mapinduzi Daima.
 

abdulhamis

JF-Expert Member
Aug 2, 2019
436
500
Nawaza tu wapemba wanavyo zaana kwa kasi sijui muungano ukivunjwa na wao kua kama taifa itabid waliopo Bara warud kwao mbona kama itakua hatar
 

Jile79

JF-Expert Member
May 28, 2009
15,155
2,000
Watanganyika mna dhambi sn yani rais wa Zanzibar lazima nyie ndo muwaamulie????!!!!!

KWA NN MSIWAACHIE MAMBO YAO KM NCHI?
 

Jumbe Brown

JF-Expert Member
Jun 23, 2020
1,325
2,000
Nawaza tu wapemba wanavyo zaana kwa kasi sijui muungano ukivunjwa na wao kua kama taifa itabid waliopo Bara warud kwao mbona kama itakua hatar
SI KILA mpemba anataka muungano uvunjike. Hizo ni FIKRA potofu katika hadhara ya kiweledi km hii.

Mapinduzi Daima
 

Arovera

JF-Expert Member
Nov 19, 2013
3,463
2,000
Ahahaha! Huyo atakayevunja itabidi autenganishe na ule mchanga wetu.
Akachukue ule mchanga auchambue wa Tanganyika aweke sehemu yake na wa Zanzibar aweke sehemu yake kwanza hayupo wa kuuvunja muungano wetu
 

Jumbe Brown

JF-Expert Member
Jun 23, 2020
1,325
2,000
Watanganyika mna dhambi sn yani rais wa Zanzibar lazima nyie ndo muwaamulie??!!

KWA NN MSIWAACHIE MAMBO YAO KM NCHI?
Kwani Dodoma SI Kwao?!!!

Visiwa Havina Asili Ya Kukaliwa na WATU.

WOTE WAMETOKA HUKU BARA.

CCM kipekee inayakumbusha haya ya "Asili".
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom