Muungano; Tanzania inaenda zake Wazanzibari wata itamani irudi na haitarudi ng“o

  • Thread starter Mwamba Usemao Kweli
  • Start date

Mwamba Usemao Kweli

Mwamba Usemao Kweli

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
745
Likes
51
Points
45
Age
99
Mwamba Usemao Kweli

Mwamba Usemao Kweli

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
745 51 45
Kwa mzanzibari wa kawaida bdo anaihitaji sana TANZANIA inayotokana na MUUNGANO WA ZANZIBAR NA TANGANYIKA. Kwao hawajui habari za wanasiasa na masuala ya utawala.

Ila kwa viongozi wao ndo ambao wameshindwa kuongoza na ndo wanao idai na kuitaka zanzibar yao yenye mamlaka kamili.

Ushauri wangu kwao wote ni kuwa TANZANIA INAENDA ZAKE MTAIKUMBUKA SANA NA HAITORUDI TENA NG“OOOO.

Karibu rasimu mpya karibu katiba mpya karibu TANZANIA MPYA karibu ZANZIBAR MPYA NA TANGANYIKA MPYA.
 
S

SlaaSlaala

Senior Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
107
Likes
0
Points
33
Age
68
S

SlaaSlaala

Senior Member
Joined Apr 30, 2013
107 0 33
Sio Tanzania hii, wataikumbuka sana kwa dharau, kejeli, matusi na dhulma walizofanyiwa na Muungano huu. me nataka Tanganyika yetu tuu hayo mengine sina haja nayo.
 
Mwamba Usemao Kweli

Mwamba Usemao Kweli

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
745
Likes
51
Points
45
Age
99
Mwamba Usemao Kweli

Mwamba Usemao Kweli

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
745 51 45
Kuia Dar shurti upite uhamiaji. Wenye ajira Bara watarudishwa Zanzibar wakaanze maisha mapya. Sijui ila naamini wataikumbuka Tanzania na hawatoipata tena.
 
Bobwe

Bobwe

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2013
Messages
1,241
Likes
10
Points
0
Age
39
Bobwe

Bobwe

JF-Expert Member
Joined May 21, 2013
1,241 10 0
Hivi hamuoni haya watanganyika bonge la nchi bado mnaiwaza nchi ndogo ya watu 1.5mill?hivi mnapata faida gani kuikaba koo wakati kuna manchi makubwa ya kuungana nayo?c muende mkaungane kenya?free z'br from black colon.
 
kontakinte

kontakinte

Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
53
Likes
0
Points
0
kontakinte

kontakinte

Member
Joined Jun 5, 2013
53 0 0
Mbona pumba nyingi wengine kama walevi!
ndio nasema watanganyika masikini tuliowengi ni hatujaelimika ingawa tumesoma
Hebu someni kwanza au ulizeni mfahamu zaidi msikremu mashuleni
Nani aliyewaambia kwamba muungano ukivunjika waznzbari wenye kazi bara watarudi kwao? Upumbavu ulioje kwa sisi watanganyika.! Shame on us tunaoushikilia muungano kisha sisi tunajiona bora. Shame on us once again
Basi duniani kote kusiwe na wafanyakazi kutoka nchi zilizokua si zao, we tanganyikan are street children of our mind and also ignorant to want we do not know and proud ourselves that we know
Ukiwa street guy usichangie unatuaobisha watanganyika kutufanya taifa lililokua mbumbumbu
 
A

abdul 28

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2012
Messages
325
Likes
1
Points
0
A

abdul 28

JF-Expert Member
Joined May 29, 2012
325 1 0
wenywe wazanzibar ndio hawataki hivyo kuwa mwenye kuheshimu maamuzi yao kwa nini watanganyika mutuonee huruma hali ya kuwa wenyewe tunaukataa ukoloni wa mtu mwesi
 
rayun

rayun

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
240
Likes
3
Points
35
rayun

rayun

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2013
240 3 35
Kuia Dar shurti upite uhamiaji. Wenye ajira Bara watarudishwa Zanzibar wakaanze maisha mapya. Sijui ila naamini wataikumbuka Tanzania na hawatoipata tena.
na wenye ajira zanzibar watarudishwa kwao bara, makahaba wote watarudishwa kwao, mabaa tutayatia moto na makanisa yenu mlio.jenga tuyayageuza misikiti na madrasa. duh afadhali tutapata kupumua
tumechoka tafrani
 
rayun

rayun

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
240
Likes
3
Points
35
rayun

rayun

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2013
240 3 35
Mbona pumba nyingi wengine kama walevi!
ndio nasema watanganyika masikini tuliowengi ni hatujaelimika ingawa tumesoma
Hebu someni kwanza au ulizeni mfahamu zaidi msikremu mashuleni
Nani aliyewaambia kwamba muungano ukivunjika waznzbari wenye kazi bara watarudi kwao? Upumbavu ulioje kwa sisi watanganyika.! Shame on us tunaoushikilia muungano kisha sisi tunajiona bora. Shame on us once again
Basi duniani kote kusiwe na wafanyakazi kutoka nchi zilizokua si zao, we tanganyikan are street children of our mind and also ignorant to want we do not know and proud ourselves that we know
Ukiwa street guy usichangie unatuaobisha watanganyika kutufanya taifa lililokua mbumbumbu
kungepatikanwa watanganyika km wewe 10 tu mngekua mbali sana kimaendeleo. you are truely great thinker, jtahd kuwaelimisha watakuelewa tu japo ni vgumu kubadilisha ujinga walio nao kuweka werevu utaowapa bt utawaingia na watakukumbuka
 
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2009
Messages
4,129
Likes
51
Points
0
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined May 27, 2009
4,129 51 0
Thamani ya Mtoto muulize Mgumba, ya Afya muulize mgonjwa, ya Baba muulize Yatima,ya Amani uliza wacongo,ya shibe muulize mwenye Njaa! Happy Birthday my Beloved Tanganyika!
 
rayun

rayun

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
240
Likes
3
Points
35
rayun

rayun

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2013
240 3 35
tuwakumbukeni kwa lipi la mana, hamna kimpja cha mana zaid ya hasara na kuturudisha nyuma, tuwakumbukeni kw kutuletea ujambazi? vibaka? wamachinga? makanisa? makahaba? mabaa? au wazururaji?
kubwa tutachokikosa kutoka kwenu ni mahouse girl coz itabd tuanze utaratibu wa kuwapata ambao utakua complicated
na house girl wetu tulienae hatumrudish kwanz mwnyew hataki kurud kwao tanganyika tumemsilimisha saiv ameshakua mwenzetu
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
21,033
Likes
10,398
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
21,033 10,398 280
Ni kweli wanzibar hamujiwezi,mdebwedo bai bai

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
T

The Gentleman Pirate

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
1,177
Likes
415
Points
180
T

The Gentleman Pirate

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
1,177 415 180
tuwakumbukeni kwa lipi la mana, hamna kimpja cha mana zaid ya hasara na kuturudisha nyuma, tuwakumbukeni kw kutuletea ujambazi? vibaka? wamachinga? makanisa? makahaba? mabaa? au wazururaji?
kubwa tutachokikosa kutoka kwenu ni mahouse girl coz itabd tuanze utaratibu wa kuwapata ambao utakua complicated
na house girl wetu tulienae hatumrudish kwanz mwnyew hataki kurud kwao tanganyika tumemsilimisha saiv ameshakua mwenzetu

i pity u,,mpo 1.6m hadi kamishna wa sensa anawaambia muda si mrefu wanawake wa znz watakosa wanaume wa kuwaoa na mchumi wenu huo wa ajabu,,daah mitaa yenyewe usiseme,,,alafu kiburi kimewajaa
 
S

Sideeq

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
2,417
Likes
5
Points
0
S

Sideeq

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
2,417 5 0
Kwa mzanzibari wa kawaida bdo anaihitaji sana TANZANIA inayotokana na MUUNGANO WA ZANZIBAR NA TANGANYIKA. Kwao hawajui habari za wanasiasa na masuala ya utawala.

Ila kwa viongozi wao ndo ambao wameshindwa kuongoza na ndo wanao idai na kuitaka zanzibar yao yenye mamlaka kamili.

Ushauri wangu kwao wote ni kuwa TANZANIA INAENDA ZAKE MTAIKUMBUKA SANA NA HAITORUDI TENA NG"OOOO.
Imekuuma sana wazanzibari kuchukua nchi yao, pole!

Ulipaswa kujua tokea awali kuwa katika Muungano mmojawapo yoyote yule katika washarika anaweza kujitoa! si ndoa ya Kikatoliki (dhehebu la nchi).

Unachotakiwa kufanya ni kujali ya Tanganyika yako, umetaja faida wanazozipata Wazanzibari kwenye Muungano ziko wapi faida zako wewe Mtanganyika katika Muungano? linganisha na hasara unazopata Mtanganyika katika Muungano halafu utuambie ni hasara ndio kubwa au faida?
...wenzako wazanzibari wameishajijua kuwa Muungano ni hasara kwao zaidi kuliko faida.
 
S

SPANERBOY UDZUNGWA

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
623
Likes
29
Points
45
Age
44
S

SPANERBOY UDZUNGWA

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2012
623 29 45
Mbona pumba nyingi wengine kama walevi!
ndio nasema watanganyika masikini tuliowengi ni hatujaelimika ingawa tumesoma
Hebu someni kwanza au ulizeni mfahamu zaidi msikremu mashuleni
Nani aliyewaambia kwamba muungano ukivunjika waznzbari wenye kazi bara watarudi kwao? Upumbavu ulioje kwa sisi watanganyika.! Shame on us tunaoushikilia muungano kisha sisi tunajiona bora. Shame on us once again
Basi duniani kote kusiwe na wafanyakazi kutoka nchi zilizokua si zao, we tanganyikan are street children of our mind and also ignorant to want we do not know and proud ourselves that we know
Ukiwa street guy usichangie unatuaobisha watanganyika kutufanya taifa lililokua mbumbumbu
Hata utoke povu lazima mrudi kwenu
 
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2009
Messages
13,478
Likes
4,084
Points
280
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2009
13,478 4,084 280
Suala la mamlaka kamili is not negotiable. Like all Zanzibaris i approve this message.
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,466
Likes
1,382
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined Sep 11, 2010
9,466 1,382 280
let them go
 
BinMgen

BinMgen

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2008
Messages
1,830
Likes
37
Points
145
BinMgen

BinMgen

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2008
1,830 37 145
Hivi hamuoni haya watanganyika bonge la nchi bado mnaiwaza nchi ndogo ya watu 1.5mill?hivi mnapata faida gani kuikaba koo wakati kuna manchi makubwa ya kuungana nayo?c muende mkaungane kenya?free z'br from black colon.
Teh Teh Teh! wana wakoloni weusi wenzao eti wanaita Muungano!.
 
Bobwe

Bobwe

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2013
Messages
1,241
Likes
10
Points
0
Age
39
Bobwe

Bobwe

JF-Expert Member
Joined May 21, 2013
1,241 10 0
Mbona pumba nyingi wengine kama walevi! ndio nasema watanganyika masikini tuliowengi ni hatujaelimika ingawa tumesoma Hebu someni kwanza au ulizeni mfahamu zaidi msikremu mashuleni Nani aliyewaambia kwamba muungano ukivunjika waznzbari wenye kazi bara watarudi kwao? Upumbavu ulioje kwa sisi watanganyika.! Shame on us tunaoushikilia muungano kisha sisi tunajiona bora. Shame on us once again Basi duniani kote kusiwe na wafanyakazi kutoka nchi zilizokua si zao, we tanganyikan are street children of our mind and also ignorant to want we do not know and proud ourselves that we know Ukiwa street guy usichangie unatuaobisha watanganyika kutufanya taifa lililokua mbumbumbu
Umegonga point.
 

Forum statistics

Threads 1,274,979
Members 490,865
Posts 30,529,417