Muundo mpya ya makutano ya Mbezi Mwisho.. Hongera sana Tanroad kwa usikivu!!

Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
7,855
Points
2,000
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
7,855 2,000
K2a hissani ya lethy mleta mchoro ni kwamba hatimaye mbezi mwisho haitakua na mataa kama design ya mwanzo.


Design mpya inaonyesha morogoro road itapandishwa juu na goba-malamba mawili kinyerezi itakua underpass.

Kama ni hivi kwa niaba ya wapenda maendeleo wote naomba niwapongeze tanroad kwa usikivu au kwa kuliona hili.

Hii itasaidia sana kuokoa fedha za wananchi.

Mchoro wenyewe ndio huu kama ulivyo letwa na lethy .

Labda kama sijasoma vizuri mchoro

tapatalk_1568099482342-jpeg.1203343
 
M

mzalendoalltz

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2015
Messages
594
Points
500
M

mzalendoalltz

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2015
594 500
Kongole nyingi kwao kwa kusikiliza ushauri, nikupe pia heko nyingi kwa kuleta changamoto hiyo na kupendekeza utatuaji wa changamoto hiyo..
Sidhani kuwa mleta mada ndio kashauri bali hii TANROADS walikuwa nayo kapuni mlalamikaji alipojaribu kuletaa maada ya kulaumu bila ya kuongeo nao, wamemjibu na hii sio kitu ya kudizaini siku mbili
 
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
7,855
Points
2,000
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
7,855 2,000
Hii ni mpya, na mimj sio mtu pekee niliye leta haya malalamiko..

Sijasema uzi huu ndio umefanya wabadili design.. kuna watu najua ambao wamekwenda mbali hadi kuwaona kabisa..

Jambo la msingi ni kwamba hii design ni mpya haikuwepo mwanzo.

Tatizo lako naona unaona wivu kama ingetokea kweli ushauri wangu umesikilizwa.

Ninacho weza kusema watanzania tujifinze kusema ukweli.

Kuna engineers wengi wanapita pale lakini hawana habari na kinacho endelea.
Sidhani kuwa mleta mada ndio kashauri bali hii TANROADS walikuwa nayo kapuni mlalamikaji alipojaribu kuletaa maada ya kulaumu bila ya kuongeo nao, wamemjibu na hii sio kitu ya kudizaini siku mbili
 
K

Kop

Senior Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
174
Points
500
K

Kop

Senior Member
Joined Oct 17, 2012
174 500
Hii ni mpya, na mimj sio mtu pekee niliye leta haya malalamiko..

Sijasema uzi huu ndio umefanya wabadili design.. kuna watu najua ambao wamekwenda mbali hadi kuwaona kabisa..

Jambo la msingi ni kwamba hii design ni mpya haikuwepo mwanzo.

Tatizo lako naona unaona wivu kama ingetokea kweli ushauri wangu umesikilizwa.

Ninacho weza kusema watanzania tujifinze kusema ukweli.

Kuna engineers wengi wanapita pale lakini hawana habari na kinacho endelea.
Huna haja ya kuumiza kichwa, hii mada ulileta na tukaona ukatoa na ushauri pia..pokea shukrani, wengine watakuja kusema umetumwa au umepangwa. Ndio tulivyo, wengine wameumia sana kuona mawazo yako yamepewa uzito..JPM anasema chapa kazi..
 
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
7,855
Points
2,000
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
7,855 2,000
Kama unadhani walikua nayo kaangalie ujenzi wa hili eneo ulipo fikia. Ukweli ni kwamba walisha piga kifusi na kuweka zege lwa level ya kuweka lami .


Kwa mchoro huu ina maana kazi waliyo fanya mwanzo ni bure .. knabidi waanze kujaza mchanga tena juu ya layer ya zege.
Sidhani kuwa mleta mada ndio kashauri bali hii TANROADS walikuwa nayo kapuni mlalamikaji alipojaribu kuletaa maada ya kulaumu bila ya kuongeo nao, wamemjibu na hii sio kitu ya kudizaini siku mbili
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
36,913
Points
2,000
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
36,913 2,000
Huwa naheshimu sana taaluma za watu, ila inafika kipindi unajiuliza inakuwaje professional wa fani fulani anafanya kitu ambacho hata mtu ambae hana elimu ya hio faniyake anaona hayo makosa?! Nilikuwa sitaki kuamini kama kweli hapo Mbezi mwisho wanafanya kile ulichokuwa unakipigia kelele!

Seriously unajemnga barabara mithili ya motorway then kwenye junction unataka kuweka taa magari ya njia nane yasimame kupisha mengine kutoka uchochoroni?!!! SMH
 
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
7,855
Points
2,000
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
7,855 2,000
Huwa naheshimu sana taaluma za watu, ila inafika kipindi unajiuliza inakuwaje professional wa fani fulani anafanya kitu ambacho hata mtu ambae hana elimu ya hio faniyake anaona hayo makosa?! Nilikuwa sitaki kuamini kama kweli hapo Mbezi mwisho wanafanya kile ulichokuwa unakipigia kelele!

Seriously unajemnga barabara mithili ya motorway then kwenye junction unataka kuweka taa magari ya njia nane yasimame kupisha mengine kutoka uchochoroni?!!! SMH
It was a big shame. Sijui kama watatekeleza maana naona wamemwaga lami hadi karibu na makutano..
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
33,011
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
33,011 2,000
Safi sana... hapo sawa...


Cc: mahondaw
 

Forum statistics

Threads 1,336,284
Members 512,585
Posts 32,533,534
Top