Muundo huu wa Muungano utatuumiza sisi Wazanzibar!


Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
104
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 104 145
Najua Viongozi wetu wanapenda huu muundo kwa sababu ya Madaraka. Lakini kwa mwananchi wa Kawaida wa Zanzibar huu muundo hauna tija kwetu. Tusubiri tuone.

Kasheshe @ Bububu,
 
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
3,247
Likes
408
Points
180
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
3,247 408 180
ah ah ah, kweli hii ni ngumu kumeza, basi sisi waBARA tmeumizwa kwa kipindi chote cha miaka 49.
tulieni tu sindano itaingia labda mkimbilie omani
 
Kamanda Moshi

Kamanda Moshi

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
1,440
Likes
431
Points
180
Kamanda Moshi

Kamanda Moshi

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
1,440 431 180
Ha ha ha haaaaa mmeanza sio?sasa mwataka serikali ngapi yakhe?5? Ama 6? Au 10?
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,409
Likes
6,420
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,409 6,420 280
Mambo bado hapo hii ni Rasimu tu Mkuu
subiri andiko la Katiba Mpya ndiyo utajua
Lazima Pemba nayo iwe Jamhuri .
 
nambokola

nambokola

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2012
Messages
299
Likes
0
Points
33
nambokola

nambokola

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2012
299 0 33
Najua Viongozi wetu wanapenda huu muundo kwa sababu ya Madaraka. Lakini kwa mwananchi wa Kawaida wa Zanzibar huu muundo hauna tija kwetu. Tusubiri tuone.

Kasheshe @ Bububu,


Yakhe,


Vipi ndo nyie nyie mumerudi tuonekane tushaanza kulalama kama wazanzibar ni bora kua nje ya Tanganyika (Tanzania) kuliko kuwa ndani ya huo muungano munaosema sisi tunataka kutoka lakini wadanganyika sijaona mapingamizi yyte kutoka kwao kwetu haiwezi kupita hiyo
 
nambokola

nambokola

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2012
Messages
299
Likes
0
Points
33
nambokola

nambokola

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2012
299 0 33
ah ah ah, kweli hii ni ngumu kumeza, basi sisi waBARA tmeumizwa kwa kipindi chote cha miaka 49.
tulieni tu sindano itaingia labda mkimbilie omani

Mkuu Kashorobana,

Mumeumizwa wapi wakati kama mnajua mnaumizwa mbona hakuna alodai kutoka hadi muda huu vipi halafu sisi hatukimbilii Oman si raisi juzi juzi katoka huko huko na yule membe sijui mamba ama ndo yalee baniani baya kiatu chake dawa eehh
 
nambokola

nambokola

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2012
Messages
299
Likes
0
Points
33
nambokola

nambokola

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2012
299 0 33
Mambo bado hapo hii ni Rasimu tu Mkuu
subiri andiko la Katiba Mpya ndiyo utajua
Lazima Pemba nayo iwe Jamhuri .

ikija kwetu tunaipiga kibuti ndo yale 11 ukiyatizama kiundani Hatweeeeebuuuuuuuuuu
 
T

Tiger One

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
569
Likes
26
Points
45
T

Tiger One

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2012
569 26 45
Najua Viongozi wetu wanapenda huu muundo kwa sababu ya Madaraka. Lakini kwa mwananchi wa Kawaida wa Zanzibar huu muundo hauna tija kwetu. Tusubiri tuone.

Kasheshe @ Bububu,
Mkiona vp jichomoe kabla hamjatuharibia watoto wetu kwa mambo yenu ya kileberali.
By the way rasim ya katiba haijaweka wazi mfumo wa urais wa shirikisho, ni kwa zamu au inawezekana rais toka upande mmoja kwa awamu zaidi ya moja.
Hapa bara tutapiga bao hatuwezi kuongozwa na rais toka sehem ndogo ya muungano; mala zote hatavuka 50%
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,515
Likes
2,461
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,515 2,461 280
Najua Viongozi wetu wanapenda huu muundo kwa sababu ya Madaraka. Lakini kwa mwananchi wa Kawaida wa Zanzibar huu muundo hauna tija kwetu. Tusubiri tuone.

Kasheshe @ Bububu,
Mkuu kwa nini? Sisi wengine tunashangilia kurudishiwa bendera yetu, wimbo wetu wa taifa na jina la Nchi yetu. Ninyi mmekuwa navyo hivyo wakati wengine tulikuwa tunapiga miayo kuvisubiri hivyo vitu.
 
Mwasi

Mwasi

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2010
Messages
249
Likes
2
Points
33
Mwasi

Mwasi

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2010
249 2 33
Wazanzibari kwa kulalamika hatuwawezi, si muwaambie viongozi wenu waache ubinafsi wadai zanzibar yenu huru mkuu.
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
104
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 104 145
Mkuu kwa nini? Sisi wengine tunashangilia kurudishiwa bendera yetu, wimbo wetu wa taifa na jina la Nchi yetu. Ninyi mmekuwa navyo hivyo wakati wengine tulikuwa tunapiga miayo kuvisubiri hivyo vitu.
Bendera na mawimbo ya taifa yanawasaidia wakagua magwaride... sisi Wanzibar wananchi twatake fedha mifukoni jama!
 
L

lum

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
342
Likes
1
Points
35
L

lum

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
342 1 35
JAJI WARIOBA hakutuelewa wazanzibar tunataka mamlaka kamili ya zanzibar nani kamwambia mambo saba ya muungano hiyo akileta huku tutaipiga kibuti .sisi tunajua kusimamia ajenda yetu ya ZANZIBAR KWANZA MAMLAKA KAMILI

''JAMUHURI YA WATU WA ZANZIBAR'' kwanza mambo saba ya muungano mwisho chumbeee
 
T

Tiger One

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
569
Likes
26
Points
45
T

Tiger One

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2012
569 26 45
Wazanzibari kwa kulalamika hatuwawezi, si muwaambie viongozi wenu waache ubinafsi wadai zanzibar yenu huru mkuu.
Waende zao hatuna hajanao tupunguze na matumizi yasiyo ya lazima, kama galama za umeme, vyuo vikuu, matibabu nk.
Watuchie nafasi zetu kariakoo, namanga, buguruni kwa mnyamani, magomeni mapipa na kwingine kulipokaliwa na wapemba kibao.
 
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
4,642
Likes
3,226
Points
280
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
4,642 3,226 280
Najua Viongozi wetu wanapenda huu muundo kwa sababu ya Madaraka. Lakini kwa mwananchi wa Kawaida wa Zanzibar huu muundo hauna tija kwetu. Tusubiri tuone.

Kasheshe @ Bububu,
Mlikuwa mna beep muda mrefu sasa bara tunapiga pokeeni yakheee. Itafika mahali pia tuseme moewe visa kuja bara. Ni muda tuu. Ila Maalim atakuwa mefurahi sana. Niliona pale kibanda maiti juzi mlifurahi sana, ila hii itakula, kwenu.
 
O

obwato

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
1,189
Likes
25
Points
135
Age
43
O

obwato

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
1,189 25 135
Japo rasimu imejitahidi kugusia maeneo korofi lakini sioni dalili za hii katiba kukubariwa na kutumika. Ikumbukwe kuwa ili ikubarike ni lazima 3/4 ya wananchi wa pande zote za muungano inabi waikubari, na hakuxa kificho wala kigugumizi kuwa Wazanzibari hawako tayari kuendelea na aina ya Muungano tulionao. Kinachofanyika ni sawa na kiini macho tu. kama kweli tunataka katiba mpya basi kwanza tuwaache Wazanzibari wapumue maana wao wanayo katiba yao.
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
6
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 6 135
Nataka kuwe na paspot ya kuingia na kutoka znz kwani huku bara wamekuwa wengi kuanzia ajuza vijukuu vilembwe! wanajazana bara! Huku wakisema hawataki muungano!
Wana
 
minyoo

minyoo

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2013
Messages
11,105
Likes
6,846
Points
280
minyoo

minyoo

JF-Expert Member
Joined May 25, 2013
11,105 6,846 280
Najua Viongozi wetu wanapenda huu muundo kwa sababu ya Madaraka. Lakini kwa mwananchi wa Kawaida wa Zanzibar huu muundo hauna tija kwetu. Tusubiri tuone.

Kasheshe @ Bububu,
Leo serikari 3 kesho utasikia serikari 4 mara 5 au zaidi ! Miaka 50 ya Uhuru tumeshwindwa kuwa wamoja na kuwa na serikari Moja? Na kupunguza gharama za kuiendesha serikari lufufu huku bajeti ikitegemea wafadhili toka nje
 
omereyo

omereyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2012
Messages
308
Likes
73
Points
45
Age
38
omereyo

omereyo

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2012
308 73 45
Kwani wazenji si mtabaki hohehahe?ardhi yenu mnairingia sio?haya!watalii wenyewe mpaka wawe summer kwao ndio waje!
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
Najua Viongozi wetu wanapenda huu muundo kwa sababu ya Madaraka. Lakini kwa mwananchi wa Kawaida wa Zanzibar huu muundo hauna tija kwetu. Tusubiri tuone.

Kasheshe @ Bububu,
Kwani sisi wa Tanganyika inatuhusu nini? We have already had our share of problems. We are now calling it a quit. Hurray!

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,275,216
Members 490,932
Posts 30,535,992