Muuaji wa wanawake aibuka dar!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muuaji wa wanawake aibuka dar!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Apr 29, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 16,249
    Likes Received: 3,836
    Trophy Points: 280
    Ktk hali ya kushangaza jeshi la polisi limetangaza kuwa kumetokea kijana mmoja ambaye ni mweupe mtanashati anawachukua wanawake na kwenda nao gesti akishafanya nao ngono anawaua! Kwa mjibu wa Afande Kova ni kuwa kijana huyo kashanyonga wanawake wanne maeneo ya buguruni,mtongani na keko

    Chanzo chanel kumi!!
     
  2. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 3,773
    Likes Received: 4,496
    Trophy Points: 280
    Serial killer!!??
     
  3. Mahai

    Mahai JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2011
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 351
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    oh my God, thats so scary
     
  4. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #4
    Apr 29, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,081
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    ebwana hiyo kaliiiiii
    jamani kina dada mnaopenda vyeupe muwe makini
    msijifanye SISAHAU KUKU mtakufa

    haya kwa wale wezi wa kuku wa mfalme ibeni kwa huyo kijana tuone kama hata ladha ya kuku utaifaidi hehehehehe
     
  5. s

    shosti JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,949
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    nyeupe imekuwa nyekundu!!!
     
  6. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,191
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    serious serial killer...huyu atakuwa na matatizo ya kisailojia, wanawake walimtenda probably.
     
  7. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,050
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hata wewe inaweza kukuhusu kama una dada au binti, kikubwa ni kuwaambia mabinti kuwa makini.
    Sidhani kama waliouwawa waliiba kwa huyo kijana.
     
  8. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,050
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Possible!
    Inasikitisha kama ni kweli maana amechukua uamuzi mzito na mbaya zaidi hata akikamatwa ataishia kwenye adhabu tu,
    angeliweka wazi mapema labda angesaidiwa kisaikolojia.
    Hakuna aliyekamilika chini ya jua lakini kufikia kulipiza kisasi kiasi hiki ni hatari!
     
  9. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,696
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Akishawaua anawafanyaje? Anawanyofoa maini,figo au anawanyonya damu? Au raha yake kuwanyonga tu? Tupe detail kidogo basi
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,982
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Mh! Thanx kwa taarifa.
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,496
    Likes Received: 19,903
    Trophy Points: 280
    chondechonde dada zetu
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,496
    Likes Received: 19,903
    Trophy Points: 280
    nawapenda dada zangu msiwe mnamkubalia kila mtu hasa masharobaro
     
  13. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 5,209
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Mbaya sana, R.i.p marehemu wote.
    Hivi kweli hawa kina dada waliouawa kwa nini tusiseme ni kifo cha kujitakia? Unapopatana bei ya ngono na mtu ambae hukuwahi kumjua tena kwenye giza na kwa kificho unategemea nini? Nashauri changu doa wote kama kwa makusudi kabisa wamekataa kujisalimisha kwa Yesu ili awaweke huru kutoka kwenye hilo pepo la ngono linaowasumbua, basi waanzishe chama chao na biashara yao iwe wazi kabisa. Mteja kabla hajaingia nae kuvunja amri ya 6 aache ID yake mapokezi.
    .
     
  14. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nini asiwekewe mtego,ili akamatwe?la sivyo tutawakosa mashost wetu.
     
  15. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 33
    Vp na wale waliofia guest za Kndoni wiki chache zilizopita hawana uhusiano na huyu jamaa???????
     
  16. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 3,773
    Likes Received: 4,496
    Trophy Points: 280
    Wawe makini kufuatilia, people like him always leave a clue.
     
Loading...