Muswada kurekebisha sheria ya machakato wa katiba upo tayari | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muswada kurekebisha sheria ya machakato wa katiba upo tayari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PhD, Jan 10, 2012.

  1. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,812
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    pamoja na kupitishwa kwa sheria ya mchakato wa katiba mpya kwa mbwembwe na wabunge wa CCM na ndugu zao CUF, habari za kuaminika ni kuwa serikali inawasilisha bungeni marekebisho ya sheria hiyo mwezi huu , kwa hatua hii ni wazi kuwa wabunge wa CCM wajitathimini namna walivyo wajinga kwani ndani ya mwezi mmoja tu baada ya kupitisha sheria ya kijinga , sheria hiyo inafanyiwa marekebisho
     
  2. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,263
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    Hii nafikiri sasa inavunja rekodi kuwa sheria ya kwanza kutungwa na kufanyiwa marekebisho kabla haijafanya kazi hata moja! Nchi ya sanaa sana hii, na wabunge waliopitisha kwa 100% ndo waigizaji wenyewe. Kama ni kweli basi tutaona mengi kabla ya 2015. Lets wait and see.
     
  3. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,812
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    wanaileta kama miscillenious ammendment of the written laws yani ni kituko kwa wabunge wa ccm
     
  4. gollocko

    gollocko JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 2,277
    Likes Received: 720
    Trophy Points: 280
    Source pliz!
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,305
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    thubutu kukutwa umeandika 100, utalipiwa kifurushi chako. Mia
     
  6. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 8,850
    Likes Received: 1,996
    Trophy Points: 280
    Si kuna watu walileta kipengere cha sheria kinachosema kwamba sheria inaweza kubadilishwa/kurekebishwa miezi sita baada ya kusainiwa na Rais. Sasa ni kipengere gani kinatumika hapa??
     
  7. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,263
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    No thanx! Sihitaji kulipiwa.
     
  8. d

    dotto JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Walidandia hoja ambayo haikuwa yako kama ilivyokuwa mahakama ya kadhi!!
     
  9. Mkwawa

    Mkwawa JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,234
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Tanzania tanzania nakupenda kwa moyo wote ..... nchi yangu tanzania ............

    Shiiiiiiiiiiiii let me wait nchi ya kinyonga hii.
     
  10. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,719
    Likes Received: 961
    Trophy Points: 280
    magamba akili ndogo. Fikira zao ni kwenda kinyume na CHADEMA tu
     
  11. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Mkuu hii si ya kwanza. Sema publicity ya hii imekuwa kubwa kwa ajili ya public interest. Kuna sheria ya uchaguzi ya mwaka 2010 pia
     
  12. Gwota

    Gwota JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    haya sasa waliosema chadema walienda kunywa juice aibu yaoo, ningeshangaa sana chadema wapigwe chenga na ccm
     
Loading...