Musterbation hufanyikaje? Je ina madhara gani kwa watumiaji ?

SILENT ACtOR

JF-Expert Member
Apr 9, 2011
628
250
Fuatilia thread zilizopita zinazoongelea jambo hili, utapata maoni mengi ya kutosha. Hii ni topic ambayo imeshajadiliwa sana tu!
 

mzalendofungo

Member
Feb 15, 2011
46
0
Mkuu! milupo ilivyojaa tz, unafikiria kunyetooo? au umechoka kk ivi unataka kuonja ya kunyeeetuo? Kaaaazi kueli kueli.
Achana na hiyo biashara, vumilia kama uwezi oa mke mwema. uko hapo mkuu?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom