Mustafa Mkulo fisadi wa kwanza | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mustafa Mkulo fisadi wa kwanza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Godee jr, Apr 19, 2012.

  1. Godee jr

    Godee jr JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 964
    Likes Received: 811
    Trophy Points: 180
    Habari za jioni wanajf, hatimae jioni hii kutoka bungeni Dodoma Mh Vicent Nyerere ametaja majina ya kampuni za nje za kukagua magari ambazo wamiliki wake wote ni Watanzania hivyo kuthibitisha kauli yake Waziri alilidanganya bunge:
    Kwa upande mwingine Mh Deo Filikunjome amemtaja Mh Mkulo kuwa ni moja kati ya mawaziri ambao ni wezi na wahongo na ndio maana aliivunja CHC ili kuficha wizi alioufanya katika kuuza mali za serikali.
    Sasa hivi ndio mawaziri wanaanza kujibu hoja za wabunge
     
Loading...