Must Watch Video: Rais aliyeshindwa Gambia ampigia simu mshindani wake


sonaderm

sonaderm

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2015
Messages
618
Likes
1,765
Points
180
sonaderm

sonaderm

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2015
618 1,765 180
YAHYA JAMMEH wa nchi ya Gambia ameiga mfano mzuri kutoka kwa GEJ wa Nigeria kwa kukubali matokeo ya uchaguzi na kumpa pongezi mshindi au mpinzani wake na rais mteule Barrow
 
O

onyx

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2016
Messages
1,605
Likes
1,274
Points
280
O

onyx

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2016
1,605 1,274 280
Nzuri sana.Prof yupo vizuri
 
O

onyx

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2016
Messages
1,605
Likes
1,274
Points
280
O

onyx

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2016
1,605 1,274 280
Ila nahisi alimpanga huyu jamaa apate sifa
 
mwanamichakato

mwanamichakato

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2015
Messages
702
Likes
410
Points
80
mwanamichakato

mwanamichakato

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2015
702 410 80
Great..
 
K

kahupwe

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2016
Messages
290
Likes
133
Points
60
K

kahupwe

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2016
290 133 60
Hapa kwetu wameshinda lakini bado wanapambana na wapinzani aibu.
 
Masanja

Masanja

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
4,002
Likes
5,236
Points
280
Masanja

Masanja

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
4,002 5,236 280
Iam very happy to see and hear this from my fellow African brother. Despite all his shortcomings, this phone call will define him for much of his life after the presidency. Very few can do this. From my heart: Hongera sana President Jammeh. Maisha ni safari. Mwenzako ataanzia ulipoishia.

I wish more Africans will learn from this gesture.
 
Dan Zwangendaba

Dan Zwangendaba

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2014
Messages
2,242
Likes
2,231
Points
280
Dan Zwangendaba

Dan Zwangendaba

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2014
2,242 2,231 280
Nchi ilishamshinda akatafuta Uchochoro wa kutokea
Kwani asingeligombea ingekuwaje? Kwanini mnatafuta uchochoro wa sababu. Mbona Mugabe ilimshinda zamani na hajafanya kama yeye? Huyo ameonyesha mfano mzuri wa kuigwa na viongozi wengine Afrika.
 
M

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2015
Messages
2,505
Likes
2,450
Points
280
M

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
Joined May 24, 2015
2,505 2,450 280
Afrika yenye matatizo ni kusini mwa jangwa la sahara, Afrika magharibi wanajitambua mifano mizuri ni Ghana, Nigeria, na leo Gambia.
Ila kuanzia tumboni mwa Afrika (East A) kushuka chini hadi kwenye miguu kwa babu mtanashati mambo hovyo hovyo kabisa
 
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2016
Messages
8,791
Likes
15,204
Points
280
Age
35
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2016
8,791 15,204 280
Dooh! Thats so moving... Its the most amazing thing that a person in power has ever done...
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
33,457
Likes
74,123
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
33,457 74,123 280
Huku kwetu wanaovuruga uchaguzi wanapigiwa chapuo wapewe tuzo!
 
Patriot

Patriot

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2008
Messages
3,108
Likes
2,017
Points
280
Patriot

Patriot

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2008
3,108 2,017 280
Nzuri sana.Prof yupo vizuri
Ni mtu wa hivyo tu, hata siyo profesa wa shule. Amejipachika na kupachikwa majina ili kumfurahisha kwa mtindo wake wa utawala mbovu.

Ni huyu aliyejidai kuota dawa ya AIDS/HIV na akaanza kunywesha wagonjwa, na kuwazuia kutumia Anti-retroviral. Hakuna kitu hapo!
 
MUSIGAJI

MUSIGAJI

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2014
Messages
1,620
Likes
878
Points
280
MUSIGAJI

MUSIGAJI

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2014
1,620 878 280
Kuna uwezekano mkubwa 2020 J akapiga simu ya namna hii,Kwa kuwa kunauwezekano akashindwa vibaya sana hata wizi husiweze kucover gap hilo.
 
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2016
Messages
18,085
Likes
11,102
Points
280
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2016
18,085 11,102 280
Kuna uwezekano mkubwa 2020 J akapiga simu ya namna hii,Kwa kuwa kunauwezekano akashindwa vibaya sana hata wizi husiweze kucover gap hilo.
Ndoto za mwendawazimu (ashakum si matusi).
 
jme

jme

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2013
Messages
4,207
Likes
1,552
Points
280
jme

jme

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2013
4,207 1,552 280
Ingekuwa tanzania mpinzani kashinda mmmmh
 
Kitulo

Kitulo

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
2,416
Likes
2,725
Points
280
Kitulo

Kitulo

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
2,416 2,725 280
Afrika inabadilika yaani profesa,Dr,alhaj,shehe,jenerali,mtukufu,dikteta Yahya kakubali kushindwa?
 
mbikagani

mbikagani

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2014
Messages
2,787
Likes
1,231
Points
280
mbikagani

mbikagani

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2014
2,787 1,231 280
HUU NDIYO UUNGWANA. Vingozi wa ccm Zanzibar zambi mliyofanya kwa Maalim, LAZIMA ITAWATAFUNA.
Mnasema nchi haichukuliwi kwa makaratasi, alafu mnachapisha makaratasi kwa pesa za walipa kodi ili kuuadaa ulimwengu.
 
certified mdokozi

certified mdokozi

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2016
Messages
1,407
Likes
796
Points
280
Age
18
certified mdokozi

certified mdokozi

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2016
1,407 796 280
Uungwana ni vitendo
 

Forum statistics

Threads 1,275,228
Members 490,947
Posts 30,536,206