MUSOLIN alikua na roho ngumu..... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MUSOLIN alikua na roho ngumu.....

Discussion in 'Jamii Photos' started by vkeisy2006, Apr 22, 2010.

  1. vkeisy2006

    vkeisy2006 JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    PICT0618.jpg

    Huyu Benito mussollin alivokufa akiwa na mistress.....wake.....Daah kuna rafiki angu mmoja alinisimulia eti huyu ni alikua an roho ngumu hakuna eti kipindi hicho alichokua kwenye vita wale aliokua anpigana nao sa cjui ndo wajerumani au sikumbuki ila walimpiga yeye na jeshi lake sasa katika kuhahakisha kama jeshi la musolini limekufa lote wakachukua chuma kama kile cha kuchomea mishikaki halafu wanmchoma mtu jichoni........sas huyu musolini alikua hajafa lakini alivochomwa kile chuma alikua KIMYA.....hajatikisika hajatikisa hata unywele.....wale wanajeshi wakajua amekufa kumbe wala...... wakamuacha akaamka akatoroka na kwenda kuunda jeshi lingine......sina uhakika kama kweli.....nimesimuliwa tuuu....
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    wapi viewers discretion
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hiyo story uliyotusimulia hapo sio ya kweli hata klidogo.
    Kuna story inayofanana na hiyo lakini inamhusu Mulla yule best wa Osama bin Laden.
    Ni uzushu tu.
     
  4. vkeisy2006

    vkeisy2006 JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mi mwenyewe nimesimuliwa .....
     
  5. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,675
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Na hata mimi naona kama inafanana na story ya Moshe Dayani yule Waziri wa Israel...aliwahi kutobolewa jicho sijui na watu gani vile na bado jamaa akauchuna tu kimya...
     
Loading...