Muslims issue Fatwa against body scans in the airport


MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
35,816
Likes
136
Points
160
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
35,816 136 160



Fiqh%20council.jpg


Some Muslim groups are supporting a fatwa issued by a body of Islamic scholars forbidding Muslims from going through full body scanners at airports, a media report said.

The Fiqh Council of North America issued the religious ruling this week that says going through the airport scanners would violate Islamic rules on modesty, Free Press reported.

"It is a violation of clear Islamic teachings that men or women be seen naked by other men and women," reads the fatwa issued Tuesday. "Islam highly emphasises haya (modesty) and considers it part of faith. The Quran has commanded the believers, both men and women, to cover their private parts."

Read More:
http://www.thefoxnation.com/airport-body-scanners/2010/02/12/muslim-amer...
 
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
35,816
Likes
136
Points
160
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
35,816 136 160
Listen to Ali ibn Talib threaten to search strip and make naked a women. Like everything Islamic, such is situational and open to interpretation. As long as they (Pious Muslims and others) submit to the pat search what else can be done. Amazing how Muslims are ever seeking to change secular laws using religious jurisprudence. However if the kafirs try such in Islamic lands such would not be allowed.


Sahih Bukhari Volume 5, Book 59, Number 319: Narrated 'Ali: Allah's Apostle sent me, Abu Marthad and Az-Zubair, and all of us were riding horses, and said, "Go till you reach Raudat-Khakh where there is a pagan woman carrying a letter from Hatib bin Abi Balta' a to the pagans of Mecca." So we found her riding her camel at the place which Allah's Apostle had mentioned. We said," the letter."

She said, "I have no letter." Then we made her camel kneel down and we searched her, but we found no letter. Then we said, "Allah's Apostle had not told us a lie, certainly. Take out the letter, otherwise we will strip you naked."

When she saw that we were determined, she put her hand below her waist belt, for she had tied her cloak round her waist, and she took out the letter, and we brought her to Allah's Apostle Then 'Umar said, "O Allah's Apostle! Hatib has betrayed Allah, His Apostle and the believers! Let me cut off his neck!" The Prophet asked Hatib, "What made you do this?" Hatib said, "By Allah, I did not intend to give up my belief in Allah and His Apostle but I wanted to have some influence among the people so that through it, Allah might protect my family and property.

There is none of your companions but has some of his relatives there through whom Allah protects his family and property." The Prophet said, "He has spoken the truth; do no say to him but good." 'Umar said, "He as betrayed Allah, His Apostle and the faithful believers. Let me cut off his neck!" The Prophet said, "Is he not one of the Badr warriors? May be Allah looked at the Badr warriors and said, 'Do whatever you like, as I have granted Paradise to you, or said, 'I have forgiven you."' On this, tears came out of Umar's eyes, and he said, "Allah and His Apostle know better."

And the Islamic assault on America and its laws continues to gain steam! God is not “Saving the Queen”, probably won’t save America either, that is something true American patriots must do. Islamic Fatwas be damned and ignored, they should carry no authority in America. Search and threaten to strip the supposed malefactors as Ali ibn Talib threatened to do. Ali Ibn Talib did not care about Fatwas or jurisprudence, he did his job. .
 
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2009
Messages
830
Likes
56
Points
45
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2009
830 56 45
hehehehehe dah, Bila ya Muhamed Atta na yule mnigeria, kusinge kua na haya , nadhani wiongozi wa dini ya kiislamu kabka ya kusoma FATWa kwa scanning machines inabidi waanze kwanza kuwasomea FATWA wanao chadua uislamu kwa kua magaidi kw akusema ALLAH AKBAR nakujilipua, hao ndio wanao haribu, kama wao ni wapigania uhuru basi wasitumie jina ALLAH!
 
B

bnhai

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2009
Messages
2,253
Likes
1,391
Points
280
B

bnhai

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2009
2,253 1,391 280
hehehehehe dah, Bila ya Muhamed Atta na yule mnigeria, kusinge kua na haya , nadhani wiongozi wa dini ya kiislamu kabka ya kusoma FATWa kwa scanning machines inabidi waanze kwanza kuwasomea FATWA wanao chadua uislamu kwa kua magaidi kw akusema ALLAH AKBAR nakujilipua, hao ndio wanao haribu, kama wao ni wapigania uhuru basi wasitumie jina ALLAH!
Jitahidi kutumia mtandao upasavyo kabla ya kutoonyesha ufaham wako. Fatwa inasomewa?? Fatwa ni nini?
Suala la body SCAN limezua mjadala mkubwa saana duniani mpaka sasa hivi. Km mtakumbuka hivi karibuni makundi ya haki za binadam Uingereza yamekuwa yakipinga hatua ya uwekaji wa SCANNER kwamba inakiuka baadhi ya haki za msingi za kibinadam. Wakati upande mmoja sheria zinapinga watoto kuonekana wakiwa watupu upande mwingine na wao wanakuwa subjected kwenye scanner.
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
32,153
Likes
32,801
Points
280
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
32,153 32,801 280
Jitahidi kutumia mtandao upasavyo kabla ya kutoonyesha ufaham wako. Fatwa inasomewa?? Fatwa ni nini?
Suala la body SCAN limezua mjadala mkubwa saana duniani mpaka sasa hivi. Km mtakumbuka hivi karibuni makundi ya haki za binadam Uingereza yamekuwa yakipinga hatua ya uwekaji wa SCANNER kwamba inakiuka baadhi ya haki za msingi za kibinadam. Wakati upande mmoja sheria zinapinga watoto kuonekana wakiwa watupu upande mwingine na wao wanakuwa subjected kwenye scanner.
nakubaliana na wewe bnhai,
ingekuwa amri yangu ningegomea hizi body scanner,ni ukiukwaji wa privacy ya mtu
 
MwanaFalsafa1

MwanaFalsafa1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
5,566
Likes
29
Points
135
MwanaFalsafa1

MwanaFalsafa1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
5,566 29 135
If this is true then this is childish, unreasonable & illogical. Anyway kama dini ime wakataza kama wanavyo dai basi hawa lazimishwi kupanda ndege au kupita airport. Kwa nini uende sehemu yenye kufanya "dhambi" according to you? Wange issue statement kwamba wasipande ndege kabisa ingeelewa ila kama wana taka kutumia imani kupita airport bila security checks then 'm sorry for them wana piga kelele za bure.
 
MwanaFalsafa1

MwanaFalsafa1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
5,566
Likes
29
Points
135
MwanaFalsafa1

MwanaFalsafa1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
5,566 29 135
nakubaliana na wewe bnhai,
ingekuwa amri yangu ningegomea hizi body scanner,ni ukiukwaji wa privacy ya mtu
Body scanners haziangalii uchi wa mtu. Zinavyo fanya kazi ni kutumia x-ray kuona kilichopo ndani. Ni kama vile x-ray ya hospitalini. Haionyeshi mwili mtupu wa mtu.

Pia scanners zina tumika for security reasons. Kama una zipinga naomba utoe hata simple solution. What should be used instead of scanners to ensure the safety of people and passengers? Kama hauna altenative basi ni bora usipande ndege maana hamna anaye lazimishwa.
 
k_u_l_i

k_u_l_i

Senior Member
Joined
Jan 26, 2010
Messages
122
Likes
1
Points
0
k_u_l_i

k_u_l_i

Senior Member
Joined Jan 26, 2010
122 1 0
If this is true then this is childish, unreasonable & illogical. Anyway kama dini ime wakataza kama wanavyo dai basi hawa lazimishwi kupanda ndege au kupita airport. Kwa nini uende sehemu yenye kufanya "dhambi" according to you? Wange issue statement kwamba wasipande ndege kabisa ingeelewa ila kama wana taka kutumia imani kupita airport bila security checks then 'm sorry for them wana piga kelele za bure.
Hawataki kupita airport bila security wanapinga body scanners kwa sababu ya kujistiri. Body canners zinafunua kila kitu cha mwili.
Kuwambia watu wenye tatizo na body scanners to not fly does not make any sense.I think people have the right to hold their incompetent government accountable and make sure they walk a fine line between their religious freedom and security and between what make sense and what doesn't in terms of ailine security. The body scanners only make sense to some people for their own personal gain.
Kesho Abudlmutab II akiripua ndege wataamua uvue suruali kabla hujapanda ndege. Sikutegemi kama utaacha kusafiri.
As a matter of fact you are more likely to be stuck by lightning than die from a flight terrorist attack. Here
¬K
 
k_u_l_i

k_u_l_i

Senior Member
Joined
Jan 26, 2010
Messages
122
Likes
1
Points
0
k_u_l_i

k_u_l_i

Senior Member
Joined Jan 26, 2010
122 1 0
Body scanners haziangalii uchi wa mtu. Zinavyo fanya kazi ni kutumia x-ray kuona kilichopo ndani. Ni kama vile x-ray ya hospitalini. Haionyeshi mwili mtupu wa mtu.
Unakosea hapa - hizi body scanners zimevuka mpaka. I think these images are good enough for an everage pedophile.

¬K
 
Fugwe

Fugwe

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
1,680
Likes
240
Points
160
Fugwe

Fugwe

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
1,680 240 160
Mambo mengine ni vichekesho, watu wanalalamikia scanners na kutaka zipigwe marufuku kuliko kulalamikia mambo yaliyopelekea scanners kuwekwa airport. Je hilo kundi linalotaka kusoma hicho kinachoitwa 'fatwa' limeshawahi kuwasomea hao walio-attempt kulipua ndege, kama hawajafanya hivyo, basi wafunge midomo yao
 
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2008
Messages
4,519
Likes
129
Points
160
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2008
4,519 129 160
nakubaliana na wewe bnhai,
ingekuwa amri yangu ningegomea hizi body scanner,ni ukiukwaji wa privacy ya mtu
Wakuu,

Nafikiri kabla ya kuzilaani hizo body scanners ni vizuri mkarudi na kuangalia ni kwa nini zimekuwa introduced. Madhara ya kutokuzitumia ni makubwa zaidi ya madhara ya kuzitumia. Tunazungumzia privacy, basi hao wanaozipinga body scanner wakienda kwa madakatari wakatakiwa kutoa nguo wasiwe wanatoa ili kulinda privacy.

Wanaopinga hizi scanner wanapenda kuona maelfu ya watu wasio na hatia wanakufa bila sababu. Hakuna tena kupanda na mabomu kwenye ndege!!! Period:

Tiba
 
k_u_l_i

k_u_l_i

Senior Member
Joined
Jan 26, 2010
Messages
122
Likes
1
Points
0
k_u_l_i

k_u_l_i

Senior Member
Joined Jan 26, 2010
122 1 0
Mambo mengine ni vichekesho, watu wanalalamikia scanners na kutaka zipigwe marufuku kuliko kulalamikia mambo yaliyopelekea scanners kuwekwa airport. Je hilo kundi linalotaka kusoma hicho kinachoitwa 'fatwa' limeshawahi kuwasomea hao walio-attempt kulipua ndege, kama hawajafanya hivyo, basi wafunge midomo yao
Si kweli kama hawalalamiki. Fatwa zimetolewa kupinga ugaidi. Kama maasi mengi mengine tatizo hili haliwezi kuondoka kwa mara moja kama litaondoka. Muhimu hapa ni kuimarisha ulinzi wakati huo huo kulinda uhuru wa watu. Kama unategemea kuna mtu yeyote duniani anayeweza kulalamika na huo ugaidi uka- magically stop I got a bridge to sell you.

¬K
 
k_u_l_i

k_u_l_i

Senior Member
Joined
Jan 26, 2010
Messages
122
Likes
1
Points
0
k_u_l_i

k_u_l_i

Senior Member
Joined Jan 26, 2010
122 1 0
Wakuu,

Nafikiri kabla ya kuzilaani hizo body scanners ni vizuri mkarudi na kuangalia ni kwa nini zimekuwa introduced. Madhara ya kutokuzitumia ni makubwa zaidi ya madhara ya kuzitumia. Tunazungumzia privacy, basi hao wanaozipinga body scanner wakienda kwa madakatari wakatakiwa kutoa nguo wasiwe wanatoa ili kulinda privacy.

Wanaopinga hizi scanner wanapenda kuona maelfu ya watu wasio na hatia wanakufa bila sababu. Hakuna tena kupanda na mabomu kwenye ndege!!! Period:

Tiba
Si kweli watu wanaopinga body scanners wanataka watu waripuliwe. Hiyo ni fubrication yako.Hakuna haja ya kutumia body scanners kwa sababu hasara ni kubwa kuliko faida. That simple.You are 1000 more likely to die in a car accident than a terrorist attack. Ajabu watu wanajifanya terrorism imeanza 911. Hili tatizo lipo tokea miaka hiyo kinachobadilika ni waripuaji tu.Muhimu kulikubali kama ni moja ya mauaji yatayotokea duniani.What will stop a lone terrorist spending several years learn to fly, fly commecial and then decide to execute his plan? If you think you can stop a fanatic ready to die for a cause then you are dillusional.Israelis spent 60 years trying to stop it but never figured it out.Kama unaamini ndege haitoripuliwa tena kwa sababu ya body scanners then good luck.

¬K
 
Noname

Noname

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,269
Likes
11
Points
0
Noname

Noname

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,269 11 0
So they think these scanners gonna stop terrorism? Hell No... American Government is the core reason for all these terrorism and nobody or nothing gonna stop those ppl till the America stop being an A$$...
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
32,153
Likes
32,801
Points
280
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
32,153 32,801 280
Body scanners haziangalii uchi wa mtu. Zinavyo fanya kazi ni kutumia x-ray kuona kilichopo ndani. Ni kama vile x-ray ya hospitalini. Haionyeshi mwili mtupu wa mtu.

Pia scanners zina tumika for security reasons. Kama una zipinga naomba utoe hata simple solution. What should be used instead of scanners to ensure the safety of people and passengers? Kama hauna altenative basi ni bora usipande ndege maana hamna anaye lazimishwa.
soma post yangu vizuri,then soma nilichomuunga mkono bnhai...zinakiuka baadhi ya haki za binadamu,hata huko walikozianzisha watu wanapinga,najua wanania nzuri kwa usalama wa kila mtu...by the way nalazimishwa kupanda ndege by one way or another not necessarily by anybody.
 
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,276
Likes
1,751
Points
280
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,276 1,751 280
If this is true then this is childish, unreasonable & illogical. Anyway kama dini ime wakataza kama wanavyo dai basi hawa lazimishwi kupanda ndege au kupita airport. Kwa nini uende sehemu yenye kufanya "dhambi" according to you? Wange issue statement kwamba wasipande ndege kabisa ingeelewa ila kama wana taka kutumia imani kupita airport bila security checks then 'm sorry for them wana piga kelele za bure.
kwani kuna kitu gani hawa waislamu wamekubali moja kwa moja?wao wako against kilakitu.labda uwaambie wakajilipue waue watu watakubali haraka sana.
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
184
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 184 160
labda waonakataa scanning hizo, wawe maulamaa wakiislamu ama laah, walete njia mbadala za kukabiriana na wimbi la ugaidi na uhalifu wa kujitoa muhanga, walete Ushauri duniani kuwa mtu akificha baruti za mlipuko njia gani inaweza kumuumbua, ili kuifanya dunia mahala salama zaidi pa kuishi. kama hutaki scanning hizo basi lala nnchini mwako.wala usitoke.
 
Noname

Noname

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,269
Likes
11
Points
0
Noname

Noname

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,269 11 0
kwani kuna kitu gani hawa waislamu wamekubali moja kwa moja?wao wako against kilakitu.labda uwaambie wakajilipue waue watu watakubali haraka sana.
hey dont be such an air-head what do u know about Islam?
Are u up for a real talk? or u just wanna have small talks...

may be u should use common sense before u write such things. do u think those ppl are enjoying killing themselves? this ppl all they want is vengeance on who ever has hurt or killed their family .... and whatever American Government does it will not stop them, unless if they stop first.
 

Forum statistics

Threads 1,213,193
Members 462,001
Posts 28,469,729