Musiba Cyprian kwa njia hii haumtetei Rais ila unamuaibisha, na kuwadhalilisha wanaomtetea kwa hoja

britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
11,918
Points
2,000
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
11,918 2,000
Huyu Musiba ni vema amtetee rais ila sasa hajui kupanga hoja zake vema na kutoa mifano hata kama ya uongo ila angalau iendane endane na ukweli, watu wana akili zao siyo chekechea,

Nimemsikia kwenye chanel yake fulani akisema yafuatayo
1.Jamiiforums ni mtandao wa kumtukana rais saa moja hadi jioni, nikaipuuza hii, hapa kuna majukwaa mengi, siasa, katiba, biashara, mapenzi, sasa kila jukwaa linamtusi rais? Pili hata kwenye jukwaa la siasa ni baadhi tu wala si wote,

2.Kasema Lissu hakupigwa risasi, eti ni mpango walipanga na w a kenya, yeye na dereva pia na mbowe ili apogwe blanco yan mifano ya risasi, sasa nashanga kuna mtu wa kuchezea maisha yake kiasi kile kisa umarufu wa kisiasa? Hii nimeikataa kabisa, Lissu kapigwa na risasi za kawaida kabisa wala si Blanco, pili mbona eneo la tukio lilifikika inamaana banco hazijulikani? Polisi wasingegundua?

3.Kasema mitandao yote ifungwe yaan YouTube, FB, na jamiiforums,
Akaeleza kwamba jf imeletwa na wazungu kuleta mapinduzi(hii si kweli kabisa)
Anasema YouTube ifungwe wakati ndo anaitumia kujitangaza na kuleta habari anzoleta,
Akasema FB imeanzishwa kuwaondoa watawala wa afrika, hapa anadanganya ni ama hajui au ameamua tu kusema

4.Kasema kwamba Zitto ana mpango wa kugombea kupitia CHADEMA ndo maana kawaomba kujiunga, na akasema ndani ya CHADEMA haoni msomi na mchambuzi kama yeye hivyo lazima agombee 2020 maana Lissu ni mlemavu hawezi gombea, eti zitto kayasema hayo

5.Mbaya zaid amemtuhumu mr Lissu kwa ushabiki tu kwamba ana picha amelala na mzungu mwanaume chumba kimoja, kwa wenye akili timamu hawawezi amini ujinga huu labda wasioweza kuhoji,

Jamani rais tunampenda lakin tumtetee kwa hoja za msingi maana muda mwingine utakuwa na hoja kweli lakin kwa sababu ya habari zenye uwalakini utapuuzwa,

Msikilize hapo
 
Van persie

Van persie

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,081
Points
1,500
Van persie

Van persie

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,081 1,500
Yani awa wavamizi wa chama wa awamu hii ni Mavi kabisa.Hili jamaa ni kinyesi kabisa.Hila linanawapata mazero brain wenzake.Kuna mtu kanitonya linatumika na kitengo kwa maslahi ya jiwe.CCM ya kikwete ilikuwa ovyo lakini haikufika gredi hii🙄🙄
 
lutemi

lutemi

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2013
Messages
1,236
Points
1,500
lutemi

lutemi

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2013
1,236 1,500
Hivi kuna wenye akili timamu huwa wanamsikiliza huyo ?
Mimi nahisi hata yeye anajua type ya watu wanaomsikiliza . Wale wa type yetu hatuna wakati huo
 
Ngwasa Omuyaya

Ngwasa Omuyaya

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2014
Messages
1,603
Points
2,000
Ngwasa Omuyaya

Ngwasa Omuyaya

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2014
1,603 2,000
Mnapata wapi Muda wa kumsikiliza huyo Zwazwa.
 
titimunda

titimunda

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2014
Messages
7,627
Points
2,000
titimunda

titimunda

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2014
7,627 2,000
Kama anayemlipa huyo mjalaana yupo humo namuomba atafakari maamuzi yake,vijana tunaoiweza hyo kazi tupo mtaani hatuna ajira,achana na huyo mshamba tafuta watu compitent,huyo boya hata ukimwuliza akupe difinishen ya propaganda,hajui,edward bernays hamjui wala sigmund freud,sauti hana,mwonekano hana,ushwishi hana,yuko kama mganga wa kienyeji wa nanjilinji.Kwa kifupi ni mweupe kwenye tasnia ya propaganda na uenezi,mnapoteza hela yenu bure tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
ArchAngel

ArchAngel

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2015
Messages
4,106
Points
2,000
ArchAngel

ArchAngel

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2015
4,106 2,000
Ile kesi yake na membe imeishia wapi?

Sent using Sukhoi Su-57
 
ArchAngel

ArchAngel

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2015
Messages
4,106
Points
2,000
ArchAngel

ArchAngel

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2015
4,106 2,000
MONALISA ALISEMA MUSIBA KAPANGIWA CHUMBA NA MZUNGU KWA AJILI YA ISSUE YA "MARINDA" UFUMUAJI SASA NAONA ANAFANYA PROJECTION !
Mkuu hii habari ya mona ni ya lini? Sijaisikia

Sent using Sukhoi Su-57
 
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
11,918
Points
2,000
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
11,918 2,000
Eti kuonyesha kuwa na yeye ana watu wake(mtu wa intelijensia) anasema kuna watu toka Marekani/Ulaya wanamtumia video, wakati video zote zipo YouTube... This guy is pathetic. Kama hatumii madawa ya kulevya, au halipwi pesa nyingi sana.. then probably ni kichaa/mwendawazimu.
Hahahah aisee
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
30,200
Points
2,000
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
30,200 2,000
Nimesikia mtu akisema yaliyosemwa ikabidi nishngae ndo nikasikiliza kidogo duh, ni aibu sana
Wala sio aibu, kwa sababu ili iwe aibu, mtu mwenyewe anapaswa kuwa ni mzima, ukimsukiliza na kumwangalia, huyu jamaa ni kichaa kabisa, only haokoti makopo, kichwani ni debe tupu kabisa, hamna kitu kabisa.

Huyu jamaa mimi namuita ni mzee wa makorokocho na, na kuna watu wanayapenda hayo makorokocho.
P
 
makinikia halisi

makinikia halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2018
Messages
559
Points
1,000
makinikia halisi

makinikia halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2018
559 1,000
Shostito msba bhna,akishalewa dengerua anacheuwa popote pale. Hizo ndizo akili za mafxiem. Aibu tupu...
 
Ukana Shilungo

Ukana Shilungo

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
2,110
Points
2,000
Ukana Shilungo

Ukana Shilungo

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
2,110 2,000
Mkuu hii habari ya mona ni ya lini? Sijaisikia

kitambo kasema aliwekwa kinyumba masaki na beberu (mzungu)google andika MONALISA AMJIBU MUSIBA UTAONA ANAVYOCHANWA

Sent using Sukhoi Su-57
 
ze farmer

ze farmer

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2016
Messages
565
Points
1,000
ze farmer

ze farmer

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2016
565 1,000
Huu ni mfano wa vichwa vingi sana kule duniani
 
mistari4G

mistari4G

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2019
Messages
225
Points
250
mistari4G

mistari4G

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2019
225 250
Kitendo cha Musiba kuendelea kubwabwaja hayo yote na siku zote, bila kuchukuliwa hatua na Jamhuri, maana yake ametumwa. sasa ukimwangalia Musiba alivyo, utajua kwamba hao waliomtuma ni watu wa aina gani. yaani Musiba kwao ndio Jiniasi. Sasa kama Musiba ndio kipanga wao, hao jamaa wakoje? Na hao ndio wako madarakani. na ni pamoja na huyo Rais unayempenda.
Subiri

.....itafika muda kila mtu atashughulika na mzigo wa dhambi zake....muzee habebeki

Sent using Jamii Forums mobile app
 
ze farmer

ze farmer

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2016
Messages
565
Points
1,000
ze farmer

ze farmer

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2016
565 1,000
Yaani huyu mbwa anabishana na mahesabu ya C.A.G kweli? Eti hakuna hela yoyote iliyoliwa na serikali
 

Forum statistics

Threads 1,316,456
Members 505,652
Posts 31,891,034
Top