Musiba Cyprian kwa njia hii haumtetei Rais ila unamuaibisha, na kuwadhalilisha wanaomtetea kwa hoja

britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
11,918
Points
2,000
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
11,918 2,000
Huyu Musiba ni vema amtetee rais ila sasa hajui kupanga hoja zake vema na kutoa mifano hata kama ya uongo ila angalau iendane endane na ukweli, watu wana akili zao siyo chekechea,

Nimemsikia kwenye chanel yake fulani akisema yafuatayo
1.Jamiiforums ni mtandao wa kumtukana rais saa moja hadi jioni, nikaipuuza hii, hapa kuna majukwaa mengi, siasa, katiba, biashara, mapenzi, sasa kila jukwaa linamtusi rais? Pili hata kwenye jukwaa la siasa ni baadhi tu wala si wote,

2.Kasema Lissu hakupigwa risasi, eti ni mpango walipanga na w a kenya, yeye na dereva pia na mbowe ili apogwe blanco yan mifano ya risasi, sasa nashanga kuna mtu wa kuchezea maisha yake kiasi kile kisa umarufu wa kisiasa? Hii nimeikataa kabisa, Lissu kapigwa na risasi za kawaida kabisa wala si Blanco, pili mbona eneo la tukio lilifikika inamaana banco hazijulikani? Polisi wasingegundua?

3.Kasema mitandao yote ifungwe yaan YouTube, FB, na jamiiforums,
Akaeleza kwamba jf imeletwa na wazungu kuleta mapinduzi(hii si kweli kabisa)
Anasema YouTube ifungwe wakati ndo anaitumia kujitangaza na kuleta habari anzoleta,
Akasema FB imeanzishwa kuwaondoa watawala wa afrika, hapa anadanganya ni ama hajui au ameamua tu kusema

4.Kasema kwamba Zitto ana mpango wa kugombea kupitia CHADEMA ndo maana kawaomba kujiunga, na akasema ndani ya CHADEMA haoni msomi na mchambuzi kama yeye hivyo lazima agombee 2020 maana Lissu ni mlemavu hawezi gombea, eti zitto kayasema hayo

5.Mbaya zaid amemtuhumu mr Lissu kwa ushabiki tu kwamba ana picha amelala na mzungu mwanaume chumba kimoja, kwa wenye akili timamu hawawezi amini ujinga huu labda wasioweza kuhoji,

Jamani rais tunampenda lakin tumtetee kwa hoja za msingi maana muda mwingine utakuwa na hoja kweli lakin kwa sababu ya habari zenye uwalakini utapuuzwa,

Msikilize hapo
 
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
8,298
Points
2,000
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
8,298 2,000
Musiba sio chizi, wala mwendawazimu.. Ana akili zake timamu kabisa.. Musiba ni matokeo ya vikao vilivyokaa na kuangalia jinsi ya kupambana na upinzani kwa upande wa propaganda.. Kama vile vikao walivyokubaliana kuwatumia polisi kupambana na upinzani, huyu Musiba ni zao la kuleta mapambano kwenye mitandao ya jamii.. Kama vile walivyo buku 7 Fc, huyu anatumika zaidi kupitia kwenye gazeti ambalo wanaamini wasio na access na net wanaweza kupata hizi habari kule..

Yote anayoyafanya yamepata baraka tokea juu, yeye amekuwa kama spika tu la msikiti, linatoa sauti toka kwa mtoa adhana..
 
mwengeso

mwengeso

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2014
Messages
5,936
Points
2,000
mwengeso

mwengeso

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2014
5,936 2,000
Huyu Musiba ni vema amtetee rais ila sasa hajui kupanga hoja zake vema na kutoa mifano hata kama ya uongo ila angalau iendane endane na ukweli, watu wana akili zao siyo chekechea,

Nimemsikia kwenye chanel yake fulani akisema yafuatayo
1.Jamiiforums ni mtandao wa kumtukana rais saa moja hadi jioni, nikaipuuza hii, hapa kuna majukwaa mengi, siasa, katiba, biashara, mapenzi, sasa kila jukwaa linamtusi rais? Pili hata kwenye jukwaa la siasa ni baadhi tu wala si wote,

2.Kasema Lissu hakupigwa risasi, eti ni mpango walipanga na w a kenya, yeye na dereva pia na mbowe ili apogwe blanco yan mifano ya risasi, sasa nashanga kuna mtu wa kuchezea maisha yake kiasi kile kisa umarufu wa kisiasa? Hii nimeikataa kabisa, Lissu kapigwa na risasi za kawaida kabisa wala si Blanco, pili mbona eneo la tukio lilifikika inamaana banco hazijulikani? Polisi wasingegundua?

3.Kasema mitandao yote ifungwe yaan YouTube, FB, na jamiiforums,
Akaeleza kwamba jf imeletwa na wazungu kuleta mapinduzi(hii si kweli kabisa)
Anasema YouTube ifungwe wakati ndo anaitumia kujitangaza na kuleta habari anzoleta,
Akasema FB imeanzishwa kuwaondoa watawala wa afrika, hapa anadanganya ni ama hajui au ameamua tu kusema

4.Kasema kwamba Zitto ana mpango wa kugombea kupitia CHADEMA ndo maana kawaomba kujiunga, na akasema ndani ya CHADEMA haoni msomi na mchambuzi kama yeye hivyo lazima agombee 2020 maana Lissu ni mlemavu hawezi gombea, eti zitto kayasema hayo

5.Mbaya zaid amemtuhumu mr Lissu kwa ushabiki tu kwamba ana picha amelala na mzungu mwanaume chumba kimoja, kwa wenye akili timamu hawawezi amini ujinga huu labda wasioweza kuhoji,

Jamani rais tunampenda lakin tumtetee kwa hoja za msingi maana muda mwingine utakuwa na hoja kweli lakin kwa sababu ya habari zenye uwalakini utapuuzwa,

Msikilize hapo

Hata Serikali yenyewe sidhani kama inayachukulia maneno yake Musiba kwa uzito wowote?

Kama tunavyoandika humu ndivyo hivyo hivyo kwenye mitandao mingine ya kijamii ambayo imegeuzwa zaidi kuwa majukwaa ya udaku na siasa uchwara.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kiraremapojoni

kiraremapojoni

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2018
Messages
352
Points
500
kiraremapojoni

kiraremapojoni

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2018
352 500
KINYWA HUUMBA NA KILA MTU MWISHO WA SIKU ATAVUNA ANACHOPANDA. INAWEZEKANA AKAWA ANA NIA NZURI ILA KWA NYAKATI HIZI ZA UTANDAWAZI AMBAO NDIO ULIMBEBA MPAKA YEYE AKAJULIKANA NI NGUMU SANA PENYE WEUPE UKASEMA NI PEUPE. NADHANI ANGEAMUA KUKAA KIMYA MANA SI MSEMAJI WA CHAMA NA KAMA KILA MKEREKETWA AKISEMA ASEME ANALOTAKA NADHANI TUTAGEUKA MAISHA YA KAMBARE KWAMBA KILA MTU ANA SHARUBU. KUNYAMAZA PIA NI JIBU TENA NI LA KIUNGWANA SANA MANA UKIMJIBU MTU ANAJUA MADHAIFU YAKO NA KUKUPA TUHUMA NYENGINE
 
N

Nyanjomigire

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2013
Messages
3,795
Points
2,000
N

Nyanjomigire

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2013
3,795 2,000
Rubbish. Huyu si ndio moja ya wale wanaojiita wasiojulikana. Kiama chao chaja, ngoja azubae hapo huyo Obedi.
 
K

Kikiwo

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2017
Messages
769
Points
500
K

Kikiwo

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2017
769 500
Nashangaa huyu jama mbona wote anaowasema hakuna hata moja aliekwenda Mahakamani kushitaki? Hii inanipa mashaka kweli kweli lazima wajitokeze waseme neno.
 
HesabuKali

HesabuKali

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2016
Messages
1,962
Points
2,000
HesabuKali

HesabuKali

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2016
1,962 2,000
Ni zao la utawala uliokosa dira, hivi kweli kama nchi hii ingekuwa na Rais na vyombo vinavyotekeleza wajibu wao kisheria unafikir ungemuona huyo kichaa mtaani akiropoka?
Tulichokosa ni viongozi wazalendo na wenye akili timamu bali tuna kundi la wanafiki kwa mgongo wa uzalendo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

Msengapavi

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2008
Messages
7,666
Points
2,000
M

Msengapavi

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2008
7,666 2,000
Musiba atakuwa na mwisho mbaya sana kama asipobadilika na kuacha kutumika!
 
tweenty4seven

tweenty4seven

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2013
Messages
8,727
Points
2,000
tweenty4seven

tweenty4seven

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2013
8,727 2,000
Huyu kazoea kuzibuliwa mtaro nyege zikipungua ndio anakuja kuropoka kwenye tv
Huyu Musiba ni vema amtetee rais ila sasa hajui kupanga hoja zake vema na kutoa mifano hata kama ya uongo ila angalau iendane endane na ukweli, watu wana akili zao siyo chekechea,

Nimemsikia kwenye chanel yake fulani akisema yafuatayo
1.Jamiiforums ni mtandao wa kumtukana rais saa moja hadi jioni, nikaipuuza hii, hapa kuna majukwaa mengi, siasa, katiba, biashara, mapenzi, sasa kila jukwaa linamtusi rais? Pili hata kwenye jukwaa la siasa ni baadhi tu wala si wote,

2.Kasema Lissu hakupigwa risasi, eti ni mpango walipanga na w a kenya, yeye na dereva pia na mbowe ili apogwe blanco yan mifano ya risasi, sasa nashanga kuna mtu wa kuchezea maisha yake kiasi kile kisa umarufu wa kisiasa? Hii nimeikataa kabisa, Lissu kapigwa na risasi za kawaida kabisa wala si Blanco, pili mbona eneo la tukio lilifikika inamaana banco hazijulikani? Polisi wasingegundua?

3.Kasema mitandao yote ifungwe yaan YouTube, FB, na jamiiforums,
Akaeleza kwamba jf imeletwa na wazungu kuleta mapinduzi(hii si kweli kabisa)
Anasema YouTube ifungwe wakati ndo anaitumia kujitangaza na kuleta habari anzoleta,
Akasema FB imeanzishwa kuwaondoa watawala wa afrika, hapa anadanganya ni ama hajui au ameamua tu kusema

4.Kasema kwamba Zitto ana mpango wa kugombea kupitia CHADEMA ndo maana kawaomba kujiunga, na akasema ndani ya CHADEMA haoni msomi na mchambuzi kama yeye hivyo lazima agombee 2020 maana Lissu ni mlemavu hawezi gombea, eti zitto kayasema hayo

5.Mbaya zaid amemtuhumu mr Lissu kwa ushabiki tu kwamba ana picha amelala na mzungu mwanaume chumba kimoja, kwa wenye akili timamu hawawezi amini ujinga huu labda wasioweza kuhoji,

Jamani rais tunampenda lakin tumtetee kwa hoja za msingi maana muda mwingine utakuwa na hoja kweli lakin kwa sababu ya habari zenye uwalakini utapuuzwa,

Msikilize hapo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

muchetz

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2010
Messages
881
Points
1,000
M

muchetz

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2010
881 1,000
Eti kuonyesha kuwa na yeye ana watu wake(mtu wa intelijensia) anasema kuna watu toka Marekani/Ulaya wanamtumia video, wakati video zote zipo YouTube... This guy is pathetic. Kama hatumii madawa ya kulevya, au halipwi pesa nyingi sana.. then probably ni kichaa/mwendawazimu.
 

Forum statistics

Threads 1,316,455
Members 505,652
Posts 31,890,972
Top