Museveni is very ill and admitted in a hospital here in Nairobi

Status
Not open for further replies.

CAGvsSPEAKER

JF-Expert Member
May 16, 2019
1,333
2,000
TTUENDELEE KUJILINDA NA KUTUBU KWA AJILI YA NCHI YETU FAMILIA YETU VIONGOZI WETU NA WOTE
USIACHEKULALA BILA.KUIOMBEA TANZANIA MPENDWA
MAUMIVU YA COVID MI MAZITO NA MAGUMU KINACHOFWATA A MUNGU ATUREHEMU ATUSAMEHE AFRICA OMBEA BARA LEOTU LA AFRICA

Tubuu kwa ajilii ya Bara zima la Africa
MUNGU asamehe dhambi zettu ATUREHEMU tulipomwacha


TAARIFA NILIOSIKIA JIRANI HUKO HALI SI NZURI SANA LEO KUNA MAUMIVI YAMEWAANGUKIA TUSUBIRI WASEMAJI HUSIKA

MUNGU AZIDI KUWATIA NGUVU WOTE
Umeandika nini hiki?
2012 haitasahaulika.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

August

JF-Expert Member
Jun 18, 2007
7,414
2,000
TTUENDELEE KUJILINDA NA KUTUBU KWA AJILI YA NCHI YETU FAMILIA YETU VIONGOZI WETU NA WOTE
USIACHEKULALA BILA.KUIOMBEA TANZANIA MPENDWA
MAUMIVU YA COVID MI MAZITO NA MAGUMU KINACHOFWATA A MUNGU ATUREHEMU ATUSAMEHE AFRICA OMBEA BARA LEOTU LA AFRICA

Tubuu kwa ajilii ya Bara zima la Africa
MUNGU asamehe dhambi zettu ATUREHEMU tulipomwacha


TAARIFA NILIOSIKIA JIRANI HUKO HALI SI NZURI SANA LEO KUNA MAUMIVI YAMEWAANGUKIA TUSUBIRI WASEMAJI HUSIKA

MUNGU AZIDI KUWATIA NGUVU WOTE
Lakini huyo jirani si siku zote ana lock down
 

T14 Armata

JF-Expert Member
Mar 7, 2017
4,894
2,000
TTUENDELEE KUJILINDA NA KUTUBU KWA AJILI YA NCHI YETU FAMILIA YETU VIONGOZI WETU NA WOTE
USIACHEKULALA BILA.KUIOMBEA TANZANIA MPENDWA
MAUMIVU YA COVID MI MAZITO NA MAGUMU KINACHOFWATA A MUNGU ATUREHEMU ATUSAMEHE AFRICA OMBEA BARA LEOTU LA AFRICA

Tubuu kwa ajilii ya Bara zima la Africa
MUNGU asamehe dhambi zettu ATUREHEMU tulipomwacha


TAARIFA NILIOSIKIA JIRANI HUKO HALI SI NZURI SANA LEO KUNA MAUMIVI YAMEWAANGUKIA TUSUBIRI WASEMAJI HUSIKA

MUNGU AZIDI KUWATIA NGUVU WOTE
Ni kawaida ya Basiasi kuandika namna hii. Akiota ndoto anaamka anaandika chochote, Tanzania ina majirani kama nane hivi likitokea lolote atadai alisema
 

kalonji

JF-Expert Member
Feb 17, 2021
6,317
2,000
Covid imeletwa kuyaondoa madikteta ilianza kwenye nchi mkoa itamalizia tena kwenye nchi mkoa
 
Status
Not open for further replies.

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom