Museveni ampandisha cheo mwanae kuwa Luteni Jenerali

miss zomboko

miss zomboko

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2014
Messages
2,029
Points
2,000
miss zomboko

miss zomboko

JF-Expert Member
Joined May 18, 2014
2,029 2,000
wananchi Uganda

Takriban maafisa 2,000 wa kijeshi wamepandishwa ngazi katika mabadiliko yaliofanywa Ijumaa Februari 8, na Rais wa Uganda Yoweri Museveni

Miongoni mwa wale waliopandishwa ngazi ni pamoja na mwanawe Museveni Muhoozi Kainerugaba.

Muhoozi aliteuliwa kuwa Luteni Jenerali pamoja na majenerali wengine 10.

Ingawa Muhoozi yuko na mafunzo ya juu sana ya kijeshi, kupandishwa kwake kwa madaraka kwa muda mfupi umezua hisia mseto miongoni mwa wananchi Uganda.

Wakosoaji wa rais huyo mwenye umri wa miaka 87 wanaamini kuwa Muhoozi anaandaliwa kuchukua hatamu za uongozi kutoka kwa babake punde atakapostaafu.

Muhoozi alianza mafunzo yake ya kijeshi mwaka wa 1994 punde tu alipomaliza masomo ya sekondari, alijiunga na jeshi mwaka wa 1999 na akaandikwa kazi katika jeshi la Royal Military Academy Sandhurst kule Uingereza.
 
THOMASS SANKARA

THOMASS SANKARA

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2014
Messages
1,393
Points
2,000
THOMASS SANKARA

THOMASS SANKARA

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2014
1,393 2,000
Four star mkuu, au Uganda wao wanatumia mfumo wa five star?

°°ᴶᵉᵃˡᵒᵘˢˢʸ ⁱˢ ᵖʳᵒᶜᵉˢˢ ʸᵒᵘ ᵍᵒ ᵗʰʳᵒᵘᵍʰ ᵇᵉᶠᵒʳᵉ ᵇᵉᶜᵒᵐⁱⁿᵍ ᵃ ʷⁱᵗᶜʰ°°
Ahsante kwa masahihisho nilipitiwa kidogo .

Ahsante sana kwa masahihisho muhimu manake ingeweza ku mislead wengine si unajua tena kuna wengine jf ndio shule yao ya maarifa mbalimbali.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
5,160
Points
2,000
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
5,160 2,000
Mkuu ukijua wewe tu inatosha. Nilichotaka kukwambia ni kuwa kupanda vyeo hakutokani na kufanikisha mission bali ni kuhudhuria kozi mbali mbali za uongozi wa juu, kufaulu mitihani, kutokana na hitajio lililopo na vile vile akiona rais inafaa.

°°ᴶᵉᵃˡᵒᵘˢˢʸ ⁱˢ ᵖʳᵒᶜᵉˢˢ ʸᵒᵘ ᵍᵒ ᵗʰʳᵒᵘᵍʰ ᵇᵉᶠᵒʳᵉ ᵇᵉᶜᵒᵐⁱⁿᵍ ᵃ ʷⁱᵗᶜʰ°°
Jeshi sio siasa dogo la. Kupiga domo ni vitendo kwenye field! Aliyeongoza vita ana uzoefu kuliko aliyekaa darasani! Mark that
 
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
16,826
Points
2,000
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2013
16,826 2,000
Jeshi sio siasa dogo la. Kupiga domo ni vitendo kwenye field! Aliyeongoza vita ana uzoefu kuliko aliyekaa darasani! Mark that
Dogo, mark my words, naongea kwa experience sio kama naongea tu. Wewe ndio unaingiza siasa, hivi unajua kuwa tanzania hii kuna watu waliajiriwa 2010 sahv ni Mameja? Endelea kuamini uaminivyo

°°ᴶᵉᵃˡᵒᵘˢˢʸ ⁱˢ ᵖʳᵒᶜᵉˢˢ ʸᵒᵘ ᵍᵒ ᵗʰʳᵒᵘᵍʰ ᵇᵉᶠᵒʳᵉ ᵇᵉᶜᵒᵐⁱⁿᵍ ᵃ ʷⁱᵗᶜʰ°°
 
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
16,826
Points
2,000
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2013
16,826 2,000
Jeshi sio siasa dogo la. Kupiga domo ni vitendo kwenye field! Aliyeongoza vita ana uzoefu kuliko aliyekaa darasani! Mark that
Kuna elimu ya kijeshi, kuna muda wa kukaa na cheo, kuna kozi za ukamanda na unadhimu kuna mitihani na kuna hitajio pamoja na rais mwenyewe kuamua.
Sasa we shikilia kwenye field. Je hayo nilokutajia unayafahamu?

°°ᴶᵉᵃˡᵒᵘˢˢʸ ⁱˢ ᵖʳᵒᶜᵉˢˢ ʸᵒᵘ ᵍᵒ ᵗʰʳᵒᵘᵍʰ ᵇᵉᶠᵒʳᵉ ᵇᵉᶜᵒᵐⁱⁿᵍ ᵃ ʷⁱᵗᶜʰ°°
 
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
16,826
Points
2,000
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2013
16,826 2,000
Wapendwa wanajamii na ndugu member muanzisha huu uzi pamoja na wote mliotoa michango yenu humu, Kwa dhati ya moyo wangu naomba nawaomba radhi kwa yale yaliyotokea maana sikupenda kufanya haya niloyafanya kwa makusudi. Mnisamehe sana.

°°ᴶᵉᵃˡᵒᵘˢˢʸ ⁱˢ ᵖʳᵒᶜᵉˢˢ ʸᵒᵘ ᵍᵒ ᵗʰʳᵒᵘᵍʰ ᵇᵉᶠᵒʳᵉ ᵇᵉᶜᵒᵐⁱⁿᵍ ᵃ ʷⁱᵗᶜʰ°°
 
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2014
Messages
3,463
Points
2,000
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2014
3,463 2,000
Wapendwa wanajamii na ndugu member muanzisha huu uzi pamoja na wote mliotoa michango yenu humu, Kwa dhati ya moyo wangu naomba nawaomba radhi kwa yale yaliyotokea maana sikupenda kufanya haya niloyafanya kwa makusudi. Mnisamehe sana.

°°ᴶᵉᵃˡᵒᵘˢˢʸ ⁱˢ ᵖʳᵒᶜᵉˢˢ ʸᵒᵘ ᵍᵒ ᵗʰʳᵒᵘᵍʰ ᵇᵉᶠᵒʳᵉ ᵇᵉᶜᵒᵐⁱⁿᵍ ᵃ ʷⁱᵗᶜʰ°°

Umefanya nini kwani?
 
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
16,826
Points
2,000
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2013
16,826 2,000
Umefanya nini kwani?
Kuna member mmoja hivi nilitukanana nae, binafsi sina tabia hizo ila aliniudhi kupitiliza. Nikajikuta natamka matusi mazito mazito.

°°ᴶᵉᵃˡᵒᵘˢˢʸ ⁱˢ ᵖʳᵒᶜᵉˢˢ ʸᵒᵘ ᵍᵒ ᵗʰʳᵒᵘᵍʰ ᵇᵉᶠᵒʳᵉ ᵇᵉᶜᵒᵐⁱⁿᵍ ᵃ ʷⁱᵗᶜʰ°°
 
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2014
Messages
3,463
Points
2,000
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2014
3,463 2,000
Kuna member mmoja hivi nilitukanana nae, binafsi sina tabia hizo ila aliniudhi kupitiliza. Nikajikuta natamka matusi mazito mazito.

°°ᴶᵉᵃˡᵒᵘˢˢʸ ⁱˢ ᵖʳᵒᶜᵉˢˢ ʸᵒᵘ ᵍᵒ ᵗʰʳᵒᵘᵍʰ ᵇᵉᶠᵒʳᵉ ᵇᵉᶜᵒᵐⁱⁿᵍ ᵃ ʷⁱᵗᶜʰ°°

oooh pole kijana

Ndio purukushani humu sema JF walifanikiwa kuwatokomeza warusha matusi ila bado matukio yapo yapo humu

Labda hukuwepo kipindi hicho watu na IDs mpya walikuwa wanaporomosha sana matusi humu ikawa Mods wana kazi ya kufuta comments na kuwapiga Ban na kuunganisha IDs
 
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
16,826
Points
2,000
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2013
16,826 2,000
oooh pole kijana

Ndio purukushani humu sema JF walifanikiwa kuwatokomeza warusha matusi ila bado matukio yapo yapo humu

Labda hukuwepo kipindi hicho watu na IDs mpya walikuwa wanaporomosha sana matusi humu ikawa Mods wana kazi ya kufuta comments na kuwapiga Ban na kuunganisha IDs
Ni kwenye uzi huu

°°ᴶᵉᵃˡᵒᵘˢˢʸ ⁱˢ ᵖʳᵒᶜᵉˢˢ ʸᵒᵘ ᵍᵒ ᵗʰʳᵒᵘᵍʰ ᵇᵉᶠᵒʳᵉ ᵇᵉᶜᵒᵐⁱⁿᵍ ᵃ ʷⁱᵗᶜʰ°°
 
Ngamba

Ngamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2013
Messages
694
Points
225
Ngamba

Ngamba

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2013
694 225
museveni anacho fanya ni hovyo (hii ni kwa kuwa sina madaraka)

ila nikiyapata ningefanya ivo ivo


NB.hakuna mzazi anayeweza mpa mwanae nyoka kama ataomba samaki
Ingekuwa bora kama ungelikuwa unajua namna mtu anavyopadishwa cheo/vyeo ktk jeshi la uganda kuliko kulopoka usilolijua
kuna njia Mbili mwanajeshi(UPDF) ANAVYOWEZA PANDISHWA CHEO
1. MAFUNZO ANAYOPATA/ALIYOPATA
2.VITA ALIYOPIGANDA

SO HEBU TUELEZE JE HIVYO VIGEZO HANA???????????
 
Ngamba

Ngamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2013
Messages
694
Points
225
Ngamba

Ngamba

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2013
694 225
wananchi Uganda

Takriban maafisa 2,000 wa kijeshi wamepandishwa ngazi katika mabadiliko yaliofanywa Ijumaa Februari 8, na Rais wa Uganda Yoweri Museveni

Miongoni mwa wale waliopandishwa ngazi ni pamoja na mwanawe Museveni Muhoozi Kainerugaba.

Muhoozi aliteuliwa kuwa Luteni Jenerali pamoja na majenerali wengine 10.

Ingawa Muhoozi yuko na mafunzo ya juu sana ya kijeshi, kupandishwa kwake kwa madaraka kwa muda mfupi umezua hisia mseto miongoni mwa wananchi Uganda.

Wakosoaji wa rais huyo mwenye umri wa miaka 87 wanaamini kuwa Muhoozi anaandaliwa kuchukua hatamu za uongozi kutoka kwa babake punde atakapostaafu.

Muhoozi alianza mafunzo yake ya kijeshi mwaka wa 1994 punde tu alipomaliza masomo ya sekondari, alijiunga na jeshi mwaka wa 1999 na akaandikwa kazi katika jeshi la Royal Military Academy Sandhurst kule Uingereza.

HAPO SIO KWELI ALIJIUNGA NA JESHI PANDE TU ALIPOMALIZA CHUO KIKUU MAKERERE NA ALIANZA MAFUNZO YA MWANZO KABISA NCHINI UGANDA KTK KABI YA KASENYI AMBAYO KIPINDI HICHO ILIKUWA CHINI YA PGB. NA ALIPOFUZU NA KUINGIZWA KIKOSI CHA KUMLINDA RAISI NA KISHA KWENDA KUPATA MAFUNZO ZAIDI NJE YA NCHI IKIWAMO UINGEREZA, ISRAEL, NORTH KOREA, USA, SOUTH AFRIKA NA HATA TANZANIA MOSHI
 
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
7,638
Points
2,000
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
7,638 2,000
wananchi Uganda

Takriban maafisa 2,000 wa kijeshi wamepandishwa ngazi katika mabadiliko yaliofanywa Ijumaa Februari 8, na Rais wa Uganda Yoweri Museveni

Miongoni mwa wale waliopandishwa ngazi ni pamoja na mwanawe Museveni Muhoozi Kainerugaba.

Muhoozi aliteuliwa kuwa Luteni Jenerali pamoja na majenerali wengine 10.

Ingawa Muhoozi yuko na mafunzo ya juu sana ya kijeshi, kupandishwa kwake kwa madaraka kwa muda mfupi umezua hisia mseto miongoni mwa wananchi Uganda.

Wakosoaji wa rais huyo mwenye umri wa miaka 87 wanaamini kuwa Muhoozi anaandaliwa kuchukua hatamu za uongozi kutoka kwa babake punde atakapostaafu.

Muhoozi alianza mafunzo yake ya kijeshi mwaka wa 1994 punde tu alipomaliza masomo ya sekondari, alijiunga na jeshi mwaka wa 1999 na akaandikwa kazi katika jeshi la Royal Military Academy Sandhurst kule Uingereza.
Kwaafrica Siyo story hii
 
teledam

teledam

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2017
Messages
1,042
Points
2,000
teledam

teledam

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2017
1,042 2,000
nionavyo mimi: hata kama jamaa anastahili kupandishwa ila kwa kuwa mzee m7 amekuwa king'ang'anizi hii haiwezi kufuta picha kwa baadhi ya vichwa vya waganda kwamba jamaa amempendelea mwanaye but yote kwa yote kazi anayo mzee wacha tusubiri babake akitoka madarakani izo sarakasi zake sipati picha
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
32,392
Points
2,000
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
32,392 2,000
Wakosoaji wa rais huyo mwenye umri wa miaka 87 wanaamini kuwa Muhoozi anaandaliwa kuchukua hatamu za uongozi kutoka kwa babake punde atakapostaafu.
Museveni ana miaka 87?
 

Forum statistics

Threads 1,316,456
Members 505,652
Posts 31,891,034
Top