Museveni ampandisha cheo mwanae kuwa Luteni Jenerali

miss zomboko

miss zomboko

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2014
Messages
2,029
Points
2,000
miss zomboko

miss zomboko

JF-Expert Member
Joined May 18, 2014
2,029 2,000
wananchi Uganda

Takriban maafisa 2,000 wa kijeshi wamepandishwa ngazi katika mabadiliko yaliofanywa Ijumaa Februari 8, na Rais wa Uganda Yoweri Museveni

Miongoni mwa wale waliopandishwa ngazi ni pamoja na mwanawe Museveni Muhoozi Kainerugaba.

Muhoozi aliteuliwa kuwa Luteni Jenerali pamoja na majenerali wengine 10.

Ingawa Muhoozi yuko na mafunzo ya juu sana ya kijeshi, kupandishwa kwake kwa madaraka kwa muda mfupi umezua hisia mseto miongoni mwa wananchi Uganda.

Wakosoaji wa rais huyo mwenye umri wa miaka 87 wanaamini kuwa Muhoozi anaandaliwa kuchukua hatamu za uongozi kutoka kwa babake punde atakapostaafu.

Muhoozi alianza mafunzo yake ya kijeshi mwaka wa 1994 punde tu alipomaliza masomo ya sekondari, alijiunga na jeshi mwaka wa 1999 na akaandikwa kazi katika jeshi la Royal Military Academy Sandhurst kule Uingereza.
 
wa kupuliza

wa kupuliza

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2012
Messages
2,122
Points
2,000
wa kupuliza

wa kupuliza

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2012
2,122 2,000
Usilazimishe taratibu za uteuzi kwa nchi wa magharibi ndio ziwe standard kwetu afrika, grow up! Toa hiyo slavery mentality, umeshakuwa sasa tumia akili yako.
kuna mahali katiba ya Ug imemkataza na yeye kaovunja kwa kufanya hivyo?
Grow up?WTF

Ila kwa sababu we ni CCM najua kwako nakuharibia ulaji,nenda kachukue posho yako ya simu acha watu wajadili mada ya maana.


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
jogoo_dume

jogoo_dume

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2014
Messages
2,090
Points
2,000
jogoo_dume

jogoo_dume

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2014
2,090 2,000
Grow up?WTF

Ila kwa sababu we ni CCM najua kwako nakuharibia ulaji,nenda kachukue posho yako ya simu acha watu wajadili mada ya maana.


Sent from my iPhone using JamiiForums
Povu la nini? Kisa nimekwambia usikariri kuwa vya ulaya sio standard afrika? Poor you!
GROW UP! namaanisha grow up mentally, i know physically you are way too old.
 
wa kupuliza

wa kupuliza

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2012
Messages
2,122
Points
2,000
wa kupuliza

wa kupuliza

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2012
2,122 2,000
Povu la nini? Kisa nimekwambia usikariri kuwa vya ulaya sio standard afrika? Poor you!
GROW UP! namaanisha grow up mentally, i know physically you are way too old.
Povu ni nini?Kwa mipasho uko vzr,kudos

Dada kachukue posho yako,acha ajadiliwe mkoloni mweusi mwenzenu 'M7&his family.


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Mibas

Mibas

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
2,769
Points
2,000
Mibas

Mibas

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
2,769 2,000
Watu hawapandi vyeo kwa operations tu. Ukiwa unabakia kuzingatia hilo basi we bakia hapo lakini kikubwa kinachozingatiwa pia ni ufaulu wa masomo ya kijeshi. Faqat

°°ᴶᵉᵃˡᵒᵘˢˢʸ ⁱˢ ᵖʳᵒᶜᵉˢˢ ʸᵒᵘ ᵍᵒ ᵗʰʳᵒᵘᵍʰ ᵇᵉᶠᵒʳᵉ ᵇᵉᶜᵒᵐⁱⁿᵍ ᵃ ʷⁱᵗᶜʰ°°
La, watu hawapandi vyeo kwa elimu tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
75,647
Points
2,000
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
75,647 2,000
Rais wa Uganda Yoweri Museven jana amempandisha mtoto wake Keinarugaba kuwa luteni general huku kukiwa na habari kuwa huenda bwana mkubwa hatogombea mhula ujao.watu wanalitazama tukio hili kama la kujiwekea ulinzi mara atakapo kabidhi mali za ikulu ya waganda.
Asanteni sana viongozi wa Afrika!View attachment 1018949

In God we Trust
 
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
16,826
Points
2,000
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2013
16,826 2,000
La, watu hawapandi vyeo kwa elimu tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu, kama ulikuwa hujui nilimjibu huyo jamaa hivyo ili nione uelewa wake lakini hajui kitu. Ukweli ni kwamba kufanikisha operesheni nyingi sio kupanda cheo, nimemuuliza nini kuhusu elimu za kijeshi hajajibu. Ila licha ya yote ngoja nikwambie jinsi ilivyo.
Kupanda vyeo kijeshi inategemea na
1. Kufaulu kwa mitihani
2. Kozi za uongozi wa juu alizohudhuria
3. Elimu ya kijeshi
4. Hitajio linalokuwepo
5. Maamuzi ya rais mwenyewe

°°ᴶᵉᵃˡᵒᵘˢˢʸ ⁱˢ ᵖʳᵒᶜᵉˢˢ ʸᵒᵘ ᵍᵒ ᵗʰʳᵒᵘᵍʰ ᵇᵉᶠᵒʳᵉ ᵇᵉᶜᵒᵐⁱⁿᵍ ᵃ ʷⁱᵗᶜʰ°°
 
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
16,826
Points
2,000
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2013
16,826 2,000
Kaajiriwa jeshini 1999 mwaka 2001 akawa major sasa pima mwenyewe
Wakati hapa kwetu kuna watu wameajiriwa 2010 na 2011 tayari Meja.

°°ᴶᵉᵃˡᵒᵘˢˢʸ ⁱˢ ᵖʳᵒᶜᵉˢˢ ʸᵒᵘ ᵍᵒ ᵗʰʳᵒᵘᵍʰ ᵇᵉᶠᵒʳᵉ ᵇᵉᶜᵒᵐⁱⁿᵍ ᵃ ʷⁱᵗᶜʰ°°
 
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
16,826
Points
2,000
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2013
16,826 2,000
Nadhani Mkuu Mwakibolwa anaweza kutueleza kwa undani alifikaje pale.


Sent from my iPhone using JamiiForums
Kwahiyo unataka kusema alikuwa hahudhurii kozi za Uongozi na unadhimu? Acha zako wewe!

°°ᴶᵉᵃˡᵒᵘˢˢʸ ⁱˢ ᵖʳᵒᶜᵉˢˢ ʸᵒᵘ ᵍᵒ ᵗʰʳᵒᵘᵍʰ ᵇᵉᶠᵒʳᵉ ᵇᵉᶜᵒᵐⁱⁿᵍ ᵃ ʷⁱᵗᶜʰ°°
 
wa kupuliza

wa kupuliza

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2012
Messages
2,122
Points
2,000
wa kupuliza

wa kupuliza

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2012
2,122 2,000
Kwahiyo unataka kusema alikuwa hahudhurii kozi za Uongozi na unadhimu? Acha zako wewe!

°°ᴶᵉᵃˡᵒᵘˢˢʸ ⁱˢ ᵖʳᵒᶜᵉˢˢ ʸᵒᵘ ᵍᵒ ᵗʰʳᵒᵘᵍʰ ᵇᵉᶠᵒʳᵉ ᵇᵉᶜᵒᵐⁱⁿᵍ ᵃ ʷⁱᵗᶜʰ°°
Nani alikua hahudhurii?

Unajua mwakibolwa amestaafu akiwa na cheo gani na amefanikisha mission ngapi?

Ukijua hayo,ndipo utaelewa hio CV ya mtoto wa M7 haimtoshi kupata cheo hicho.


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
16,826
Points
2,000
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2013
16,826 2,000
Nani alikua hahudhurii?

Unajua mwakibolwa amestaafu akiwa na cheo gani na amefanikisha mission ngapi?


Sent from my iPhone using JamiiForums
Mkuu ukijua wewe tu inatosha. Nilichotaka kukwambia ni kuwa kupanda vyeo hakutokani na kufanikisha mission bali ni kuhudhuria kozi mbali mbali za uongozi wa juu, kufaulu mitihani, kutokana na hitajio lililopo na vile vile akiona rais inafaa.

°°ᴶᵉᵃˡᵒᵘˢˢʸ ⁱˢ ᵖʳᵒᶜᵉˢˢ ʸᵒᵘ ᵍᵒ ᵗʰʳᵒᵘᵍʰ ᵇᵉᶠᵒʳᵉ ᵇᵉᶜᵒᵐⁱⁿᵍ ᵃ ʷⁱᵗᶜʰ°°
 
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
16,826
Points
2,000
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2013
16,826 2,000
Nani alikua hahudhurii?

Unajua mwakibolwa amestaafu akiwa na cheo gani na amefanikisha mission ngapi?

Ukijua hayo,ndipo utaelewa hio CV ya mtoto wa M7 haimtoshi kupata cheo hicho.


Sent from my iPhone using JamiiForums
Dogo we bado mweupe sana, huyo mwakibolwa mwenyewe umekuja kumjua hapa juzi tu baada ya kwenda Congo chini ya monusco, tuheshimiane

°°ᴶᵉᵃˡᵒᵘˢˢʸ ⁱˢ ᵖʳᵒᶜᵉˢˢ ʸᵒᵘ ᵍᵒ ᵗʰʳᵒᵘᵍʰ ᵇᵉᶠᵒʳᵉ ᵇᵉᶜᵒᵐⁱⁿᵍ ᵃ ʷⁱᵗᶜʰ°°
 
Msolo

Msolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2008
Messages
1,411
Points
2,000
Msolo

Msolo

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2008
1,411 2,000
Muhooozi hajaongoza operation yotoye hadi apandishwe cheo kwa kasi hivyo?
Lieutenant General Muhoozi Kainerugaba, the Senior Presidential Adviser for Special Operations (Uganda) Hiyo ndio tittle yake, si kweli ukisema hajaongoza operation yoyote.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,911
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,911 2,000
Hongera Sana KAINERUGABA MUSEVEN KAGUTA.
 
wa kupuliza

wa kupuliza

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2012
Messages
2,122
Points
2,000
wa kupuliza

wa kupuliza

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2012
2,122 2,000
Lieutenant General Muhoozi Kainerugaba, the Senior Presidential Adviser for Special Operations (Uganda) Hiyo ndio tittle yake, si kweli ukisema hajaongoza operation yoyote.
Zaidi ya operation ya kumkamata Bob wine tutajie operation nyingine alizofanya?


Sent from my iPhone using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,316,455
Members 505,652
Posts 31,890,972
Top