Museveni ampandisha cheo mwanae kuwa Luteni Jenerali

miss zomboko

miss zomboko

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2014
Messages
2,029
Points
2,000
miss zomboko

miss zomboko

JF-Expert Member
Joined May 18, 2014
2,029 2,000
wananchi Uganda

Takriban maafisa 2,000 wa kijeshi wamepandishwa ngazi katika mabadiliko yaliofanywa Ijumaa Februari 8, na Rais wa Uganda Yoweri Museveni

Miongoni mwa wale waliopandishwa ngazi ni pamoja na mwanawe Museveni Muhoozi Kainerugaba.

Muhoozi aliteuliwa kuwa Luteni Jenerali pamoja na majenerali wengine 10.

Ingawa Muhoozi yuko na mafunzo ya juu sana ya kijeshi, kupandishwa kwake kwa madaraka kwa muda mfupi umezua hisia mseto miongoni mwa wananchi Uganda.

Wakosoaji wa rais huyo mwenye umri wa miaka 87 wanaamini kuwa Muhoozi anaandaliwa kuchukua hatamu za uongozi kutoka kwa babake punde atakapostaafu.

Muhoozi alianza mafunzo yake ya kijeshi mwaka wa 1994 punde tu alipomaliza masomo ya sekondari, alijiunga na jeshi mwaka wa 1999 na akaandikwa kazi katika jeshi la Royal Military Academy Sandhurst kule Uingereza.
 
zipompa

zipompa

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
5,252
Points
2,000
zipompa

zipompa

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
5,252 2,000
museveni anacho fanya ni hovyo (hii ni kwa kuwa sina madaraka)

ila nikiyapata ningefanya ivo ivo


NB.hakuna mzazi anayeweza mpa mwanae nyoka kama ataomba samaki
 
C

Chazza

New Member
Joined
Nov 15, 2018
Messages
4
Points
20
C

Chazza

New Member
Joined Nov 15, 2018
4 20
wananchi Uganda

Takriban maafisa 2,000 wa kijeshi wamepandishwa ngazi katika mabadiliko yaliofanywa Ijumaa Februari 8, na Rais wa Uganda Yoweri Museveni

Miongoni mwa wale waliopandishwa ngazi ni pamoja na mwanawe Museveni Muhoozi Kainerugaba.

Muhoozi aliteuliwa kuwa Luteni Jenerali pamoja na majenerali wengine 10.

Ingawa Muhoozi yuko na mafunzo ya juu sana ya kijeshi, kupandishwa kwake kwa madaraka kwa muda mfupi umezua hisia mseto miongoni mwa wananchi Uganda.

Wakosoaji wa rais huyo mwenye umri wa miaka 87 wanaamini kuwa Muhoozi anaandaliwa kuchukua hatamu za uongozi kutoka kwa babake punde atakapostaafu.

Muhoozi alianza mafunzo yake ya kijeshi mwaka wa 1994 punde tu alipomaliza masomo ya sekondari, alijiunga na jeshi mwaka wa 1999 na akaandikwa kazi katika jeshi la Royal Military Academy Sandhurst kule Uingereza.
Kama amekizi vigezo amna shida
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
20,624
Points
2,000
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
20,624 2,000
Uday Saddam wa Uganda
 
Xanadu Supa

Xanadu Supa

New Member
Joined
Nov 20, 2018
Messages
4
Points
45
Xanadu Supa

Xanadu Supa

New Member
Joined Nov 20, 2018
4 45
museveni anacho fanya ni hovyo (hii ni kwa kuwa sina madaraka)

ila nikiyapata ningefanya ivo ivo


NB.hakuna mzazi anayeweza mpa mwanae nyoka kama ataomba samaki
Acha Ubwege wewe mtu kaanza jeshi toka Mwaka 1994 unataka abaki asipandishwe cheo kisa Baba yake ni Rais? Angekuwa mwanasiasa pia mngesema Uongozi wa Kifalme
 
zipompa

zipompa

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
5,252
Points
2,000
zipompa

zipompa

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
5,252 2,000
Acha Ubwege wewe mtu kaanza jeshi toka Mwaka 1994 unataka abaki asipandishwe cheo kisa Baba yake ni Rais? Angekuwa mwanasiasa pia mngesema Uongozi wa Kifalme
wewe ni punda wa dobi, umekurupuka kutoa uharo
 
G

Getstart

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
6,431
Points
2,000
G

Getstart

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
6,431 2,000
Baada ya lt Jenerali kinafuatia cheo gani?
 
Richard irakunda

Richard irakunda

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2018
Messages
3,332
Points
2,000
Richard irakunda

Richard irakunda

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2018
3,332 2,000
Acha Ubwege wewe mtu kaanza jeshi toka Mwaka 1994 unataka abaki asipandishwe cheo kisa Baba yake ni Rais? Angekuwa mwanasiasa pia mngesema Uongozi wa Kifalme
Mwaka 1994 na kuwa luten general sio sawa mkuu

Kwa Tanzania luten general ni kaimu mkuu wa majeshi (ni cheo cha pili kwa ukubwa)

Sent using my iPhone using jamiiforum app
 
P

pye Chang shen

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2016
Messages
4,144
Points
2,000
P

pye Chang shen

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2016
4,144 2,000
Hongera kwake
 
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2014
Messages
3,463
Points
2,000
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2014
3,463 2,000
Mwaka 1994 na kuwa luten general sio sawa mkuu

Kwa Tanzania luten general ni kaimu mkuu wa majeshi (ni cheo cha pili kwa ukubwa)

Sent using my iPhone using jamiiforum app

Cheo cha Luteni jenerali ni kwa mtu ambae amelitumikia jeshi kwa miaka isiyopungua 20 mbona huyo Kainerugaba anatumikia mwaka wa 25 huu

Kwenye nchi yetu cheo hicho pamoja na cha full general kiko reserved kwa ajili ya muundo wa kimadaraka jeshini
 
Richard irakunda

Richard irakunda

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2018
Messages
3,332
Points
2,000
Richard irakunda

Richard irakunda

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2018
3,332 2,000
Kiufupi muhooz hakuwa na sifa za kuwa luten jeneral
Cheo cha Luteni jenerali ni kwa mtu ambae amelitumikia jeshi kwa miaka isiyopungua 20 mbona huyo Kainerugaba anatumikia mwaka wa 25 huu

Kwenye nchi yetu cheo hicho pamoja na cha full general kiko reserved kwa ajili ya muundo wa kimadaraka jeshini
Sent using my iPhone using jamiiforum app
 
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2014
Messages
3,463
Points
2,000
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2014
3,463 2,000
Kiufupi muhooz hakuwa na sifa za kuwa luten jeneral

Sent using my iPhone using jamiiforum app

Leta facts kijana otherwise maneno yako yatakuwa full reflection ya chuki tu

Nimekupa facts hapo kuwa according to standards za muingereza miaka 20 ya kutumikia jeshi inatosha kwa mtu kuwa na sifa za kupewa rank ya lt gen

Huyo Kainerugaba huu ni mwaka wake wa 25 jeshini sasa!
 
Richard irakunda

Richard irakunda

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2018
Messages
3,332
Points
2,000
Richard irakunda

Richard irakunda

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2018
3,332 2,000
Watu wengi walikuwa wanajua kuwa meja jeneral masunge ndio alikuwa na sifa za kuwa luten jeneral maana katumikia jeshi kwa miaka mingi(28) Na kafanya operation nyingi kwa mafanikio makubwa pia ndie alianza kumtilia mashaka kayihura

Muhooz hana operation magumu hata moja aliyofanya
Leta facts kijana otherwise maneno yako yatakuwa full reflection ya chuki tu

Nimekupa facts hapo kuwa according to standards za muingereza miaka 20 ya kutumikia jeshi inatosha kwa mtu kuwa na sifa za kupewa rank ya lt gen

Huyo Kainerugaba huu ni mwaka wake wa 25 jeshini sasa!
Sent using my iPhone using jamiiforum app
 
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2014
Messages
3,463
Points
2,000
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2014
3,463 2,000
Watu wangu walikuwa wanajua kuwa meja jeneral masunge ndio alikuwa na sifa za kuwa luten jeneral maana katumikia jeshi kwa miaka mingi(28) Na kafanya operation nyingi kwa mafanikio makubwa pia ndie alianza kumtilia mashaka kayihura

Muhooz hana operation magumu hata moja aliyofanya

Sent using my iPhone using jamiiforum app

Basi Kutakuwa na tatizo mahali maana kiukweli upandaji katika hizo ranks unabase katika operations alizofanya mpandaji huyo.
 
Richard irakunda

Richard irakunda

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2018
Messages
3,332
Points
2,000
Richard irakunda

Richard irakunda

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2018
3,332 2,000
Hapo ni kweli lazima kuna tatizo sehemu angalia kwa mfano sifa za luten jeneral mstaafu wa jw mwakibolwa operation alizoendesha hasa hii ya m-23
Basi Kutakuwa na tatizo mahali maana kiukweli upandaji katika hizo ranks unabase katika operations alizofanya mpandaji huyo.
Sent using my iPhone using jamiiforum app
 

Forum statistics

Threads 1,316,462
Members 505,652
Posts 31,891,206
Top