Mungu wangu wee! Watanzania tumebebeshwa mzigo mkubwa kuliko uwezo wetu.


Ileje

Ileje

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
4,528
Likes
2,861
Points
280
Ileje

Ileje

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
4,528 2,861 280
  1. Mawaziri na manaibu waziri - 55
  2. Wakuu wa mikoa - 25
  3. Wakuu wa wilaya - 133
  4. Marais wastaafu - 2
  5. Mawaziri Wakuu wastaafu - 6
Tunahitaji kufunga mikanda zaidi ili kupiga hatua za maendeleo
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,390
Likes
1,568
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,390 1,568 280
  1. Mawaziri na manaibu waziri - 55
  2. Wakuu wa mikoa - 25
  3. Wakuu wa wilaya - 133
  4. Marais wastaafu - 2
  5. Mawaziri Wakuu wastaafu - 6
Tunahitaji kufunga mikanda zaidi ili kupiga hatua za maendeleo
Mpaka hapo Raisi eti hajui ni kwanini Watanzania ni Maskini!:A S cry:
 
M

Mangii

Member
Joined
May 3, 2012
Messages
52
Likes
0
Points
13
M

Mangii

Member
Joined May 3, 2012
52 0 13
Mpaka hapo Raisi eti hajui ni kwanini Watanzania ni Maskini!:A S cry:
Atajuaje?zaidi kila anapoulizwa kuwa kwanini wananchi wako ni maskini yemwenyewe anasema kuwa anashangaa kwanini wananchi ni maskini
 
Michael Scofield

Michael Scofield

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
1,221
Likes
15
Points
135
Michael Scofield

Michael Scofield

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
1,221 15 135
Atajuaje?zaidi kila anapoulizwa kuwa kwanini wananchi wako ni maskini yemwenyewe anasema kuwa anashangaa kwanini wananchi ni maskini
Na alisema mtu kama anaishi kwenye nyumba ya nyasi eti amejitakia mwenyewe!

 
E

ebrah

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
397
Likes
0
Points
33
E

ebrah

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
397 0 33
Msanii tu Yule! Ni Bahati tu alidumbukua ktk dissatisfied hadi karika hapo otherwise haina tofauti na mwigizaji yeyote! Wayz tunahitaji changes!!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,068
Likes
17,551
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,068 17,551 280
Mmmh hebu piga fasta fasta gharama ya mashangingi na matibabu na service na nyumba kwa mwezi plus wizi
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,873
Likes
159
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,873 159 160
  1. Mawaziri na manaibu waziri - 55
  2. Wakuu wa mikoa - 25
  3. Wakuu wa wilaya - 133
  4. Marais wastaafu - 2
  5. Mawaziri Wakuu wastaafu - 6
Tunahitaji kufunga mikanda zaidi ili kupiga hatua za maendeleo
mkuu kuna hawa pia
6. makatibu wakuu wa wizara
7. wakurugenzi wa wilaya
8. wakuu wa mashirika ya uma
9. wanabodi mbalimbali
10. wabunge wa JK
11. wakuu wa majeshi
12. majaji
raisi anateua nusu ya wafanyakazi wa ngazi za juu serikalini huu ni upuuuzi
 
hasan124

hasan124

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2012
Messages
716
Likes
1
Points
33
hasan124

hasan124

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2012
716 1 33
  1. Mawaziri na manaibu waziri - 55
  2. Wakuu wa mikoa - 25
  3. Wakuu wa wilaya - 133
  4. Marais wastaafu - 2
  5. Mawaziri Wakuu wastaafu - 6
Tunahitaji kufunga mikanda zaidi ili kupiga hatua za maendeleo
System kazini.
 
BornTown

BornTown

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2008
Messages
1,718
Likes
118
Points
160
BornTown

BornTown

JF-Expert Member
Joined May 7, 2008
1,718 118 160
  1. Mawaziri na manaibu waziri - 55
  2. Wakuu wa mikoa - 25
  3. Wakuu wa wilaya - 133
  4. Marais wastaafu - 2
  5. Mawaziri Wakuu wastaafu - 6
Tunahitaji kufunga mikanda zaidi ili kupiga hatua za maendeleo

Wabunge 370 kama sijakosea
Marais 5 ( JK, Shein, Maalim Sefu, Balali, Seif)
Waziri Mkuu 1

Hawa pia wanatumia kodi zetu hapo kwenye red pamoja na familia zao
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,513
Likes
2,461
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,513 2,461 280
  1. Mawaziri na manaibu waziri - 55
  2. Wakuu wa mikoa - 25
  3. Wakuu wa wilaya - 133
  4. Marais wastaafu - 2
  5. Mawaziri Wakuu wastaafu - 6
Tunahitaji kufunga mikanda zaidi ili kupiga hatua za maendeleo
Hapo unaongelea V8 GX (acha V8 VX) 221. Nimejaribu kupiga hesabu za hela ya manunuzi, hela ya service na mafuta kwa mwaka nikafika mahala nikaona zero zero zimekuwa nyingi nikachanganyikiwa.
 
M

Mjenda Chilo

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
1,424
Likes
66
Points
145
M

Mjenda Chilo

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
1,424 66 145
Mla nchi ni mwananchi, tatizo ni jinsi ya kuzipata hizo post. Kama uko nje ya duara basi usahau kabisaaa. Ila hizi V8 133 ndo hazina maana kabisa ina maana na CDm wakishika dola nao watatuwekea wana peoples power 133? kama mkurugenzi yupo, na anaripoti kwa Ras mkuu wa mkoa na DC wanakazi gani?
 
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
4,538
Likes
33
Points
0
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
4,538 33 0
na bado serikali inaunda mikoa mipya kila kukicha...kwa hiyo mikoa hiyo mipya inahitaji watendaji pia..hela ipo wanatuzuga tu...huwezi kusema serikali haina hela wakati serikali ndio kwanza inazidi kupanuka...
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,611
Likes
6,127
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,611 6,127 280
100.Wajumbe tume ya katiba 30 kila mmoja gari v8 jipya,nyumba mpya,mlinzi,chakula,matibabu india
 
Ileje

Ileje

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
4,528
Likes
2,861
Points
280
Ileje

Ileje

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
4,528 2,861 280
mkuu kuna hawa pia
6. makatibu wakuu wa wizara
7. wakurugenzi wa wilaya
8. wakuu wa mashirika ya uma
9. wanabodi mbalimbali
10. wabunge wa JK
11. wakuu wa majeshi
12. majaji
raisi anateua nusu ya wafanyakazi wa ngazi za juu serikalini huu ni upuuuzi
Kuna nyongeza:
  1. ujenzi wa ofisi za wakuu wa mikoa na wilaya mpya
  2. Ujenzi wa nyumba za wakuu wa mikoa na wilaya mpya
  3. ujenzi wa ofisi mpya za wizara Dar na Dodoma
  4. Ujenzi wa nyumba za mawaziri na makatibu wakuu Dodoma
  5. ......
 
Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
8,909
Likes
12,677
Points
280
Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
8,909 12,677 280
Dah, inauma uchungu, kuna siku nitajifunga mabomu nikamkumbatie mtu...
 
Noti mpya tz

Noti mpya tz

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
976
Likes
49
Points
45
Noti mpya tz

Noti mpya tz

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
976 49 45
Mkuu mbona umesahau upande wa pili wa jamhuri?
Marais wangapi kule, waziri kiongozi na kali kuliko ni mafisadi wangapi bara?
Mkanda si kitu mi nafunga manati.
 
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
4,671
Likes
2,145
Points
280
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
4,671 2,145 280
uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiii jk kufa tu!
 
double R

double R

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2011
Messages
1,751
Likes
1,195
Points
280
double R

double R

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2011
1,751 1,195 280
hapo bado first ladies, wake wa mawaziri na marais wastaafu na vimada wao
 

Forum statistics

Threads 1,273,287
Members 490,351
Posts 30,476,763