mungu wangu!!! hii haivumiliki wajitetee na hii kwenye vyombo vya habari.......


K

komagi

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
62
Likes
1
Points
15
K

komagi

Member
Joined Nov 1, 2010
62 1 15
wanasema ukila na kipofu usimshike mkono...hii sisiem wamewashika mkono watanzania wengi mno na hakika dhambi hii haitawaacha milele.. iko humu humu Jf ni kuhusu mkutano wa la cairo. hutaamini dharau tunazofanyiwa
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
wanasema ukila na kipofu usimshike mkono...hii sisiem wamewashika mkono watanzania wengi mno na hakika dhambi hii haitawaacha milele.. iko humu humu Jf ni kuhusu mkutano wa la cairo. hutaamini dharau tunazofanyiwa
Wote waliotajwa wameisha jibu kwa ufasaha kabisa na ushahidi wametoa wa ki maandishi. Hakuna kitu hapo , jamaa ameingizwa mjini this time amepewa ngoma feki aiseeee
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,522
Likes
14,842
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,522 14,842 280
Hebu punguza presha mpwa, hebu eleza basi una tatizo gani katika hilo?? ili tuweze kujenga hoja nakusaidiana, au nakosea?? maana bado sijaona unachotaka kukisema bado!!! karibu tusaidiane mawazo
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Komagi can you substanciate pls ulichoandika
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Wote waliotajwa wameisha jibu kwa ufasaha kabisa na ushahidi wametoa wa ki maandishi. Hakuna kitu hapo , jamaa ameingizwa mjini this time amepewa ngoma feki aiseeee
Wote wamejieleza lakini ni upupu mtupu, kwani Riz1 alijitetea kuwa hakuwepo Mwanza siku ya tar.19, halafu akasema Hoteli yenyewe haijui alipo, ghafla akasema hoteli yenyewe haina uwezo wa kuingiza watu 30. sasa hapo tupate nini wewe Brain?

Lowasa naye alijieleza kuwa siku hiyo alikuwa jimboni kwake. lakini kumbukeni kuwa kwa wenzetu unaweza kuwa jimboni kwako, halafu baadaye unakuwa sehemu nyingine siku hiyo hiyo.

Rosta alidai kuwa siku hiyo alikuwa anatoka Africa Kusini, ambapo ndiyo siku contena lililokuwa limebeba makaratasi ya kura imekamatwa tunduma.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,522
Likes
14,842
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,522 14,842 280
Hebu punguza presha mpwa, hebu eleza basi una tatizo gani katika hilo?? ili tuweze kujenga hoja nakusaidiana, au nakosea?? maana bado sijaona unachotaka kukisema bado!!! karibu tusaidiane mawazo
 
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
16,639
Likes
8,945
Points
280
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
16,639 8,945 280
Wote wamejieleza lakini ni upupu mtupu, kwani Riz1 alijitetea kuwa hakuwepo Mwanza siku ya tar.19, halafu akasema Hoteli yenyewe haijui alipo, ghafla akasema hoteli yenyewe haina uwezo wa kuingiza watu 30. sasa hapo tupate nini wewe Brain?

Lowasa naye alijieleza kuwa siku hiyo alikuwa jimboni kwake. lakini kumbukeni kuwa kwa wenzetu unaweza kuwa jimboni kwako, halafu baadaye unakuwa sehemu nyingine siku hiyo hiyo.

Rosta alidai kuwa siku hiyo alikuwa anatoka Africa Kusini, ambapo ndiyo siku contena lililokuwa limebeba makaratasi ya kura imekamatwa tunduma.
Kuna habari helicopter ilimchukua Lowassa toka Monduli Military Academy... wanasema wanajeshi waliokuwapo siku hiyo
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Wote waliotajwa wameisha jibu kwa ufasaha kabisa na ushahidi wametoa wa ki maandishi. Hakuna kitu hapo , jamaa ameingizwa mjini this time amepewa ngoma feki aiseeee

Hivi hawa jamaa kama wanajua kuwa wamedhalilishwa wanaogopa nini kwenda mahakamani?
 
MwanaHaki

MwanaHaki

R I P
Joined
Oct 17, 2006
Messages
2,403
Likes
125
Points
145
MwanaHaki

MwanaHaki

R I P
Joined Oct 17, 2006
2,403 125 145
Wote waliotajwa wameisha jibu kwa ufasaha kabisa na ushahidi wametoa wa ki maandishi. Hakuna kitu hapo , jamaa ameingizwa mjini this time amepewa ngoma feki aiseeee

GeniusBrain, hivi kweli wewe una AKILI? Ngoja nikujibu kwa hoja rahisi!

Fact: EXIT stamp kwenye passport zinaonesha TAREHE pekee ya siku mtu alipoondoka kwenye nchi yake au ugenini. Hazioneshi MUDA!

Sasa, bila kupata Flight Manifest, ikionesha aliondoka kwa ndege gani huko SA, na ilikuwa ni wakati gani, hatuwezi KUTHIBITISHA kama kweli Rostam hakufika La Cairo, Mwanza.

Tarehe 19 ilianzia 12:00 AM. Angeweza kuondoka kwa ndege ya 12:00 AM (Saa 6 usiku) na KUWAHI kufika Dar, na KUWAHI kufika Mwanza!

Kwa hoja hiyo, Rostam amejikaanga mwenyewe!

Unataka nizungumzie utata wa JK kuwapo kwenye kampeni? Kwa helikopta yake ANGEWEZA vizuri sana kuruka toka alikokuwa, hata kama ilikuwa Mufindi, na kufika Mwanza in time for the meeting. Na kwa kuwa ulikuwa MKUTANO WA SIRI, haukupaswa KUTANGAZWA. So, si lazima (na si lazima watu wote wajue miendendo ya JK kila wakati) watu wa Mwanza wajue kama Rais wao yuko hapo!

Kabla ya kubwabwaja pangeni vema STATEMENT zenu! MNABOA!

-> Mwana wa Haki

SISI SI WAJINGA, tunaweza kufanya ANALYSIS!
 
magessa78

magessa78

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2009
Messages
271
Likes
1
Points
0
magessa78

magessa78

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2009
271 1 0
Hi tulishaiona hata kabla ya uchaguzi tukaipeleka makao makuu ya chama makini!
 
Naloli

Naloli

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2010
Messages
416
Likes
3
Points
0
Naloli

Naloli

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2010
416 3 0
Wote waliotajwa wameisha jibu kwa ufasaha kabisa na ushahidi wametoa wa ki maandishi. Hakuna kitu hapo , jamaa ameingizwa mjini this time amepewa ngoma feki aiseeee
hiv ulitegemea waseme tulikuwepo na kujadili kuchakachua wakati wa uchaguzi? Hapa tunahitaji uchunguzi yakinifu kubaini ukweli wa kauli zao. kumbuka Ile barua aliyoinukuu DKT SLAA ilikuwemo humu JF na tuliiona, kwa kuwa WAPAMBE wa watuhumiwa wamo humu JF inamaana waliiona hivyo waliwataarifu na wao waliandaa majibu mapema. RA anasema yeye alikuwa Afrika kusini na mzigo wa kura feki unadaiwa kutoka south je bado upaswi kuwa na shaka na huyu mtu. Polisi wange kuwa wanafanya upelelezi wao kwa kusikiliza kauli za watuhumiwa na kuziamini kusingekuwa na kesi.
Sisemi barua hile ni ya ukweli bali kuna mashaka, Bwana Kabwe muandishi wa barua hile anasema nembo ni ya jiji na saini ni yake ila maandishi sio yake, asemi sahihi ni wameigushi hivyo inaonekana kama yake (au wameiscan) yeye anasema sahihi ni yake, hapo kuna utata. Pili JK na EL wote wawili wakati wanachukua fomu za kugombea urais 1995 walikudi ndege toka Dar to DOM hivyo hawa watu wanaukwasi(fedha) kuhusu RA kuwa na fedha haibishaniwi. Hiv hawawezi kuhudhulia kikao na kukodi ndege kuondoka mwanza baada ya kikao kuisha. Pia kuna Helikopta iliyokuwa inatumika ktk kampeni je haiwezekani kuwafata wajumbe muhimu wa kikao ambao ni mafundi wa kuchakachua kura ili wahudhurie na badae kurudishwa maeneo yao. mwanza kuna uwanja wa ndege narudia tena kwa ukwasi walio nao wanashindwa kukodi ndege go and return kwa huyo asemae alikuwa South Afrika? Tusikubali majibu mepesi kwa maswali magumu
 

Forum statistics

Threads 1,237,815
Members 475,675
Posts 29,301,990