Mungu nisamehe, nimekula kuku na mayai yake

mdukuzi

JF-Expert Member
Jan 4, 2014
5,495
2,000
Umejuaje umesamehewa aiseeh
Come now, let us settle the matter," says the LORD. "Though your sins are like scarlet, they shall be as white as snow; though they are red as crimson, they shall be like woo ISAIAH 1;18
 

Daby

JF-Expert Member
Oct 26, 2014
32,360
2,000
Come now, let us settle the matter," says the LORD. "Though your sins are like scarlet, they shall be as white as snow; though they are red as crimson, they shall be like woo ISAIAH 1;18
You're encouraging ur greedy heart....(through ISAIAH 1:18) tho....wait you will suffer
 

mdukuzi

JF-Expert Member
Jan 4, 2014
5,495
2,000
Rest in peace mleta mada.
Wewe sio wa kwanza kumgonga huyo mama.
ushaambiwa mama ana miaka zaidi ya 50 na watoto so lazima atakuwa kaishakuwa na wanaume wengine hilo halina mjadala ni sawa na kutafuta bikira wodi ya wazazi
 

Phoenix

JF-Expert Member
Sep 6, 2012
9,616
2,000
Mazafanta!!
Mwenyewe unajiona kidume!! Kapime ngoma kwanza alafu urudi hapa.
 

Sombeti

JF-Expert Member
Jun 20, 2015
798
225
khuma wowe daaaaaaaaaaaaaaaaa wenye mama na dada tunahatari .................. 0714 inakuhusu utapatikana tu so unazani huyo mumewe aliyemtoroka alikuwa mjinga ee ???
 

bitimkongwe

JF-Expert Member
Oct 21, 2009
3,054
2,000
"Mwenyezi Mungu ni mwingi wa Rehema najua amenisamehe dhambi zangu,ni katika jina la baba na la mwana na la roho mtakatifu Amen"

Hivi unatenda dhambi kwa makusudi halafu unajipongeza kwa kumsingizia Mungu kuwa amekusamehe!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom