Mungu ni mwema.... Nimenusurika na kifo baharini. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mungu ni mwema.... Nimenusurika na kifo baharini.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nazjaz, Sep 12, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,048
    Trophy Points: 280
    Hao uliobandika picha zao hapo juu wana uhusiano gani na hadithi yako?
    katoe shukrani kanisani.
     
  3. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Dada pole. Vipi safari hii umepata bwana wa KIPEMBA?
     
  4. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,500
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Pole jamani nenda kanisani katoe shukrani
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    Hao ndo rafiki zangu hapa jamvini.
    Kanisani huwa siendi wala msikitini siendi.
    Labda sadaka yangu niwapelekee watoto yatima.
     
  6. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 8,161
    Likes Received: 3,275
    Trophy Points: 280
    Hongera kwa kunusurika..............mshukuru unayemwamini
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,048
    Trophy Points: 280
    Nazjaz kwa matukio tu hujambo.
    kuna siku tutasikia umenusurika kwenye ajali ya ndege
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    na yule bwana wa kujamba ovyo amenusurika?
     
  9. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Dah!kulikoni ...........................
     
  10. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,248
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hahaha...Buji na ww c haba!
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,252
    Likes Received: 7,073
    Trophy Points: 280
    Hongera san sana, sasa fanya mpango uerekebishe mwenendo wa maisha yako you have given last chance ya kuweka mambo yako sawa. Hongera zako na pole kwa wafiwa wengine...
     
  12. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    Yamekuwa hayo!!!!!!!!!!!!
     
  13. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    Signature yangu ina majibu sahihi kwa maswali yako
     
  14. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Katka watu nisio na iman nao ni huyu nazjaz, ckuamini kabisaaa, maana thread zako! Aya pole mwaya kwa mfadhaiko,na shukuru mungu kwa ulivyokoswakoswa!
     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    yaani mkekuwepo saa sita iyo angekuwa anakoroma zake wala asingekusaidia
     
  16. T

    Tata JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,523
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    Basi inaonekana mizimu ya babu zako inakulinda sana. Fanya mpango ukafanye matambiko kwa wazee wa ukoo wako waliotangulia kwenye haki..
     
  17. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,848
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    dAH MUNGU UNAE KIJANA....KATE MISA WAFU NA SHUKRANI......HAO WENGINE ULIAMBATISHA NAO WALIGHAIRISHA SAFARI AMA?
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    Sep 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,087
    Likes Received: 2,314
    Trophy Points: 280
    Karibu tena ..
    Kuna kazi ya Mwenyeenzi Mungu hatujakamilisha
    ndio maana bado anatupa muda ... Sali sana ..
     
  19. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #19
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,048
    Trophy Points: 280
    Libwana lenyewe bila shaka lina deka sana. Labda wangesafiri na kukumbwa na dhahma, hilo libwana lingeanza kulia na kuomba lisaidiwe na nazjaz, huku likisema mi aogopa mma
     
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    Sep 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,103
    Likes Received: 3,870
    Trophy Points: 280
    Pole sana, unasema huendi Kanisani wala msikitini na huyu uliyemtaja hapa ni yupi?

    "Mungu ni mwema.... Nimenusurika na kifo baharini".
     
Loading...