Mungu Mbariki Raisi Kikwete!


Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,294
Likes
1,415
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,294 1,415 280
Hii ni sala ya kumuombea Raisi wa Jamuhuri wa Tanzania ndugu Jakaya Mrisho Kikwete! Mungu baba muumba wa mbingu na na nchi na vitu vyote vinavyoonekana na visivyoonekana tunatanguliza shukrani zetu kwa kumaliza uchaguzi kwa amani japokua kuna kasoro zilizojitokeza hapa na pale!

Tunakuomba umpe Kiongozi huyu busara ya kuweza kuchanga karata zake vizuri katika kutuletea viongozi waadilifu katika hilo baraza la mawaziri ambalo muda si mrefu kuanzia hivi sasa watanzania wote watakua karibu na TV na Radio zao kuweza kusikiliza ni nini muheshimiwa huyu atatutangazia baraza hilo la mawaziri.

Mungu baba pia bila kusahau baraza hilo litakalotangazwa tunaomba liweze kutenda haki na kua karibu na wananchi wenye matumaini ya kupata maisha bora na kuutupilia mbali ufisadi uliokuwepo hapo kipindi cha utawala wake ndugu Kikwete japokua ufisadi sasa hivi neno hilo limebadilishwa na kua ni mtu anayechukua wake za watu!

Tunajua baba wewe ndio utakaye mtangulia Raisi huyu katika kutenda haki kwa watanzania wote ili amani na utulivu viweze kutawala katika taifa hili, tunaomba haya kwajina lako AMINA!

Mungu Ibariki Tanzania Mungu ibariki Africa!

:pray:
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,822
Likes
5,417
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,822 5,417 280
Hii ni sala ya kumuombea Raisi wa Jamuhuri wa Tanzania ndugu Jakaya Mrisho Kikwete! Mungu baba muumba wa mbingu na na nchi na vitu vyote vinavyoonekana na
visivyoonekana tunatanguliza shukrani zetu kwa kumaliza uchaguzi kwa amani japokua kuna kasoro zilizojitokeza hapa na pale! Tunakuomba umpe Kiongozi huyu busara ya kuweza kuchanga karata zake vizuri katika kutuletea viongozi waadilifu katika hilo baraza la mawaziri ambalo muda si mrefu kuanzia hivi sasa watanzania wote watakua karibu na TV na Radio zao kuweza kusikiliza ni nini muheshimiwa huyu atatutangazia baraza hilo la mawaziri. Mungu baba pia bila kusahau baraza hilo litakalotangazwa tunaomba liweze kutenda haki na kua karibu na wananchi wenye matumaini ya kupata maisha bora na kuutupilia mbali ufisadi uliokuwepo hapo kipindi cha utawala wake ndugu Kikwete japokua ufisadi sasa hivi neno hilo limebadilishwa na kua ni mtu anayechukua wake za watu! Tunajua baba wewe ndio utakaye mtangulia Raisi huyu katika kutenda haki kwa watanzania wote ili amani na utulivu viweze kutawala katika taifa hili, tunaomba haya kwajina lako AMINA! Mungu Ibariki Tanzania Mungu ibariki Africa!:pray:
Kama bwana amemuweka basi bwana atambariki
 
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
937
Likes
4
Points
35
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
937 4 35
Bwana adhihakiwi, kama ni yeye alimuweka atamlinda na kama si yeye tutaona tu, the community without leadership will perish.
 
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined
Jul 22, 2009
Messages
931
Likes
9
Points
35
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined Jul 22, 2009
931 9 35
Msaada wa Namba ya HESLB

WanaJamvi nawasalimu kwa jina la Mungu muweza, Kwa mara nyingine tena najitokeza kuomba msaada wa namba ya yeyote kati ya hawa Director, Loan Allocations and Disbursements au muhusika yoyote wa pale bodi. Kwa maana nina shida na niko mbali na general line zao hazipatikani.. Kama kuna mtu ana personal namba zao naomba ani PM.​
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Ili maombi yaweze kutimia ni lazima muombewaji awe anamwamini mungu!je una uhakika JK anamwamini mungu?na si mwanachama wa freemansons?
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,822
Likes
5,417
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,822 5,417 280
Msaada wa Namba ya HESLB

WanaJamvi nawasalimu kwa jina la Mungu muweza, Kwa mara nyingine tena najitokeza kuomba msaada wa namba ya yeyote kati ya hawa Director, Loan Allocations and Disbursements au muhusika yoyote wa pale bodi. Kwa maana nina shida na niko mbali na general line zao hazipatikani.. Kama kuna mtu ana personal namba zao naomba ani PM.​
Kama UPO UDOM hatukupi....si ndo mlitoa tamko.......!!!!
 
V

vibuchu

Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
14
Likes
0
Points
0
V

vibuchu

Member
Joined Nov 23, 2010
14 0 0
Sala isije ikawa kama dua la kuku..............................
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,294
Likes
1,415
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,294 1,415 280
Bwana adhihakiwi, kama ni yeye alimuweka atamlinda na kama si yeye tutaona tu, the community without leadership will perish.
Kwahiyo unamaanisha anaweza kua amewekwa na nguvu za GIZA SIO?
 
L

Lorah

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
1,193
Likes
5
Points
0
L

Lorah

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
1,193 5 0
na Mungu endelea Kumbariki Dr SILAA na wanachadema wote, na wale wanachadema wanafiki walioingia kuchafua uwapige kwa upofu wapapase pale walipo wanachadema Hai wawakose na warudi CCM kwa watu wao....
wafe Kisiasa, kimwili na kiroho... kwa sababu hawana jipya zaidi ya kufikiria matumbo yao wenyewe na watakapo rudi kwa hao waliowatuma wawachafue hao wenyewe mara 7...
watu wanaotoa siri za nyumbani kwao ni watu wasiona muelekeo... wala Dira...
angalia CCM pamoja na mpasuko wao wakiulizwa mbele za watu wanasema Hakuna Mpasuko .... Benjamini na yeye alikuja hata kwenye mkutano wa Mwisho kumtangaza Kikwete alihali wao ni kama Moshi na pua ...
sasa hawa wanasiasa Magazeti na wanasiasa Vyombo vya Habari na wana siasa Facebook sijui wamefuata nini huku kwetu Chadema Eeeh Mungu waondoe haraka kwenye Chama Chetu Cha Wasomi , cha Demokrasia na Maendeleo.....
Chama cha Vijana...
Chama cha wanasiasa asilia...
Amen
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,294
Likes
1,415
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,294 1,415 280
na Mungu endelea Kumbariki Dr SILAA na wanachadema wote, na wale wanachadema wanafiki walioingia kuchafua uwapige kwa upofu wapapase pale walipo wanachadema Hai wawakose na warudi CCM kwa watu wao....
wafe Kisiasa, kimwili na kiroho... kwa sababu hawana jipya zaidi ya kufikiria matumbo yao wenyewe na watakapo rudi kwa hao waliowatuma wawachafue hao wenyewe mara 7...
watu wanaotoa siri za nyumbani kwao ni watu wasiona muelekeo... wala Dira...
angalia CCM pamoja na mpasuko wao wakiulizwa mbele za watu wanasema Hakuna Mpasuko .... Benjamini na yeye alikuja hata kwenye mkutano wa Mwisho kumtangaza Kikwete alihali wao ni kama Moshi na pua ...
sasa hawa wanasiasa Magazeti na wanasiasa Vyombo vya Habari na wana siasa Facebook sijui wamefuata nini huku kwetu Chadema Eeeh Mungu waondoe haraka kwenye Chama Chetu Cha Wasomi , cha Demokrasia na Maendeleo.....
Chama cha Vijana...
Chama cha wanasiasa asilia...
Amen
Amen!! MUNGU NI MWEMA!:whoo:
 
N-handsome

N-handsome

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2008
Messages
2,337
Likes
141
Points
160
N-handsome

N-handsome

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2008
2,337 141 160
Mungu yupi maana kitabu changu kinaniambia kuna miungu mingi, isije ikawa mungu wa watabiri na waganga wa kienyeji
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,294
Likes
1,415
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,294 1,415 280
Mungu yupi maana kitabu changu kinaniambia kuna miungu mingi, isije ikawa mungu wa watabiri na waganga wa kienyeji[/QU

Mkuu soma topic vizuri!! Kama kuna waganga wa jadi na watabiri walioumba MBINGU na ARDHI tafadhali tuambie!!! Natumaini umeshamjua ni MUNGU gani namuongelea! Karibu sana kwa maombi zaidi kwa Raisi wako uliyemchagua!:teeth:
 
STEIN

STEIN

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
1,765
Likes
4
Points
135
STEIN

STEIN

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
1,765 4 135
Ambariki kwa lipi wakati amekuja kuwa gawa wanakondoo wa bwana, labda tumombe mingu amsamehe kwa kuwa hajui alitendalo. Kwani anfanya hayo akifikiri atukuwa rais wa milele.
 
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
744
Likes
1
Points
0
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2010
744 1 0
Tu buutuuu we unafikiri Mungu anawabariki wanafiki>? kwanza musimuusishe mungu kwa mtu kama huyo
 
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2009
Messages
4,460
Likes
1,813
Points
280
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2009
4,460 1,813 280
msaada wa namba ya heslb

wanajamvi nawasalimu kwa jina la mungu muweza, kwa mara nyingine tena najitokeza kuomba msaada wa namba ya yeyote kati ya hawa director, loan allocations and disbursements au muhusika yoyote wa pale bodi. Kwa maana nina shida na niko mbali na general line zao hazipatikani.. Kama kuna mtu ana personal namba zao naomba ani pm.​
hawa watu wana jeuri kama nini sijui hata kama wataweza kushughulika na wewe, nilishawahi kwenda siku moja pale nikawa dissapointed sikutaka kurudi tena.
 

Forum statistics

Threads 1,237,008
Members 475,398
Posts 29,275,642