Mungu ipe hekima tume ya uchaguzi Igunga kutangaza matokeo halisi ili kuepusha maafa


MBUFYA

MBUFYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
445
Likes
1
Points
33
MBUFYA

MBUFYA

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2011
445 1 33
Ninaogopa sana hali itakayo jitokeza igunga baada ya matokeo kutangazwa igunga, haswa pale CCM ikitangazwa kidedea, kwani sidhani kama cdm watakubaliana nayo kiurahisi kwani mpaka sasa cdm inaonekana inaweza kushinda. E Mungu tuepushe na machafuko igunga.
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,893
Likes
35
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,893 35 0
hakuna machafuko wala nini kama kawa uchaguzi utaisha vizuri na atakaeshinda anaenda bungeni kuapishwa na baada ya hapo wananchi wa igunga watakuwa wanayasoma namba mashangingi yakikatiza hapo kwenda kwenye madili mpaka 2015 anaebisha tuwekeane dau.
au aulize busanda kama wanakumbuka hata rangi za mashangingi?
hii ndo tanzania inyoongozwa na rostam azizi(rimoti) kwa kumtumia kikwete(deki) na ccm(skirini)=picha la kihindi.
 
Alfred Daud Pigangoma

Alfred Daud Pigangoma

Verified User
Joined
Mar 30, 2009
Messages
1,791
Likes
165
Points
160
Alfred Daud Pigangoma

Alfred Daud Pigangoma

Verified User
Joined Mar 30, 2009
1,791 165 160
hakuna machafuko wala nini kama kawa uchaguzi utaisha vizuri na atakaeshinda anaenda bungeni kuapishwa na baada ya hapo wananchi wa igunga watakuwa wanayasoma namba mashangingi yakikatiza hapo kwenda kwenye madili mpaka 2015 anaebisha tuwekeane dau.
au aulize busanda kama wanakumbuka hata rangi za mashangingi?
hii ndo tanzania inyoongozwa na rostam azizi(rimoti) kwa kumtumia kikwete(deki) na ccm(skirini)=picha la kihindi.
We Ringo hayo ma-pilau umeyatoa wapi, yaani inaonekana ni sehemu ya mikutano ya wana-MAGAMBA.
Haya majambazi ya kikosi cha MAGAMBA kwa sasa yakiiba tu, namwambia COMMANDOO LEMA ayashughulikie!!!

Ni hayo tu!!!
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,072
Likes
9,312
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,072 9,312 280
tume yetu haina mwenyekiti sasa hivi.kwa hiyo ni bora liende.mia
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
13,873
Likes
4,273
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
13,873 4,273 280
Ninaogopa sana hali itakayo jitokeza igunga baada ya matokeo kutangazwa igunga, haswa pale CCM ikitangazwa kidedea, kwani sidhani kama cdm watakubaliana nayo kiurahisi kwani mpaka sasa cdm inaonekana inaweza kushinda. E Mungu tuepushe na machafuko igunga.
point mkuu, kama haki ikitendeka na CCM wakashinda ki halali hakuna mwana CDM yoyote utakayemwona mtaani akililia haki yake, lakini endapo kura zitaanza kufanyikwa usanii kwenye vituo hapo ndo mziki mnono utaanza.

Tatizo la uchakachuaji ni kubwa kwani hata vyombo vya serikali navyo vinajiingiza kwenye kampeni, mfano mzuri ni huyu mama, yaani kaona siku ambayo CDM wanafanya mkutano na yeye aende same location akafanye mkutano, sasa hapa kuna mwingiliano wa mamlaka ya serikali ya yele ya Tume ya uchaguzi.

Tuombe mungu tu CCM wasifanye mchezo mbaya - kama watashinda basi washinde kwa idadi ya kura na si vinginenvyo. Otherwise mimi nafikiri siku kukinyukana ndiyo siku tatakayoheshimiana. manake hizi zingine zinakuwa ni dharau za rejareja.
 
M

Mkwe21

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,030
Likes
628
Points
280
M

Mkwe21

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,030 628 280
hakuna machafuko wala nini kama kawa uchaguzi utaisha vizuri na atakaeshinda anaenda bungeni kuapishwa na baada ya hapo wananchi wa igunga watakuwa wanayasoma namba mashangingi yakikatiza hapo kwenda kwenye madili mpaka 2015 anaebisha tuwekeane dau.
Au aulize busanda kama wanakumbuka hata rangi za mashangingi?
Hii ndo tanzania inyoongozwa na rostam azizi(rimoti) kwa kumtumia kikwete(deki) na ccm(skirini)=picha la kihindi.
najua mwenyekiti wa tume ya uchaguzi ni mzee ambaye kwa ration ya miaka mungu aliyogawa hapa duniani almost imeshakwisha, na sasa hana cha kupoteza, hivyo tunamtaadharisha awe makini na kauli zake
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
888
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 888 280
Ninaogopa sana hali itakayo jitokeza igunga baada ya matokeo kutangazwa igunga, haswa pale CCM ikitangazwa kidedea, kwani sidhani kama cdm watakubaliana nayo kiurahisi kwani mpaka sasa cdm inaonekana inaweza kushinda. E Mungu tuepushe na machafuko igunga.
kama haki itatendeka kuanzia huku mwanzo wa kampeni kwanini chadema wakatae lakini kama wataendelea uhuni wao kama wanavyo fanya sasa hakika pale patachimbika...
 
T

tumpale

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
201
Likes
3
Points
0
T

tumpale

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
201 3 0
kimsingi dalili zote zinaonyesha chadema imeshashinda, ccm wanachofanya ni kuandaa namna ya kuiba lakini naona makamanda wamejipanga kisawasawa, rejea kauli ya kamanda john heche kwa waandishi wa habari na kauli ya kamanda godbless lema kwa waandishi leo arusha ndo utaelewa kuwa makamanda wako tayari kwa lolote. siku zote wakandamizaji wanajificha kwenye mgongo wa amani, to be honest hakuna amani bila haki. hubiri amani ikiwa umetenda haki vinginevyo lazima kiwake.
 

Forum statistics

Threads 1,214,294
Members 462,650
Posts 28,508,077