Mungu awabariki 2014 mtimize malengo na Nia zenu| wana MMU na wana JF woote!!

gody

JF-Expert Member
Apr 16, 2010
1,218
1,500
Napenda Mungu amtimizie kila mmoja mawazo na Nia/malengo yake sawa sawa na neno hili kwa siku ya leo 01.01.2014
''Na Amani ya Mungu ipitayo akili zote Itawahifadhi MIOYO yenu na NIA zenu katka Kristo Yesu'' wafilipi 4:7

Sherekeeni kwa Amani na furaha pia nawapenda sana Mungu awabariki!!
 
Last edited by a moderator:

gody

JF-Expert Member
Apr 16, 2010
1,218
1,500
ili mafanikio yawepo lazima kuwe na Amani ya moyo kwanza na mengine yatafuata ikiwa na amani ya familia na nchi kwa ujumla
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom