Mungu anatuona: Tunaweka hadi mkataba wa ‘Agreement before Sex’

muhuni mpya

JF-Expert Member
Apr 28, 2018
303
250
Wakuu hivi tunakwenda wapi
IMG_20190705_170220_876.jpeg
 

Karma

JF-Expert Member
May 20, 2019
22,828
2,000
Mbona unasema tamu tamu tamu tamu tamu tamu tamu na hutaki dushe lichomolewe kunako K?
Acha hizo kubali yaishe!!
Tofautisha kati ya mwanamke aliyeandaliwa na mwanamke ambaye hajaandaliwa sisi wanawake hamu zetu ziko mbali na ili tuwe tayari kwa ajili ya mchezo ni lazima tuwe tumeandaliwa

Wewe hauwezi ukafika tu moja kwa moja ukachomeka halafu ukaanza kupiga zoezi tofauti na nyie wanaume ambao hamuhitaji kuandaliwa nyie ni kambi popote tu ndo maana hata tafiti uchwara za kibaiolojia zinasema kuwa kwa siku mwanaume anawaza ngono mara nyingi zaidi ya mwanamke
 

Karma

JF-Expert Member
May 20, 2019
22,828
2,000
Labda wewe, wenzio wako tofauti
Sawa kama mnadhani wanawake tunawaza ngono muda wote kama nyie kwanini basi wanaume mkisikia wake zenu wanachepuka mnatamani hata kuua mtu wakati hata nyie mnachepuka? Nijibu hilo swali.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom